Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

tớ nghe ai nói đến Hiền rùi thì phải :D , biết thui cũng chưa thấy ấy bao giờ :)

Chào Hiền, mừng ấy đến với box 04-07...
Cho tớ làm wen với bạn Hiền 1 phát, tớ mới vào Ams cấp 3 này thui, nên ko bít bạn là ai... hoan nghênh ấy đã ghé wa 04-07 và làm nó sôi động thêm :D

sao tự nhiên lại có cái
2889jq

thế này

nhầm gì thế bạn hiền ;;)

2 Thanh: Hehe, để tớ post ảnh lên nhớ, xem cái mẹt tớ có quen quen không, :D

2 Thư: hehe, rất hân hạnh được làm quen với cậu. Không biết tớ là phải rồi tại vì tớ đi từ hồi lớp 6 cơ. Bây giờ thì tớ chắc chẳng biết ai ở nhà cả, trừ mấy bạn cũ. Mod có cái ảnh xinh thía. :)

2 Hà: lớp cạnh nhau thì chắc nhìn mặt nhau là nhận ra ngay mà. Tớ post nhầm tại vì định post ảnh lên, nhưng không được. Làm quen với mọi người mà kô cho bít mặt thi` buồn cười lắm.

Có gì mọi người xem ảnh tớ ở cái linh này, xem cai' mẹt có quen không. Sorrie mọi người tớ kô post luôn lên forum được tại vì tớ không bít làm thế nào cả:D

http://us.f2.yahoofs.com/bc/41089639_722f/bc/Anh/hien.jpg?bf5C4NCBVR2_5zVx

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Ặc lâu lém mới gặp mod,làm wen chứ hả?!!!

Bạn tưởng tớ biến đi đâu??

2 Hiền: ko xem ảnh ấy được >_<

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bạn tưởng tớ biến đi đâu??
Không phải,định cưa mod nhưng chợt nhìn kĩ chữ kí mod nên đang phải tìm kế hoạch B :D

Bạn Hiền ơi cho tớ làm quen cái nhẩy tớ cũng mới vào ám thôi nên ko biết ấy là ai cả,ma tớ học cùng lớp với thăng Đoàn Duy

@P.Hiên: dù bạn không ở VN nhưng không sao, cho tớ làm wen với
lấy luôn dịp này làm wen với mod:mod ơi ! mod à cho tớ làm wen với mod nhá,trông mod xinh nhẩy(nịnh mod phát) :D

À , mình biết bạn Hiền nào rồi , bây giờ mới nhớ ra , nếu mình ko nhầm thì mấy hôm Hiền sắp đi thằng Thanh Long ra tặng hoa thì phải .

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
@P.Hiên: dù bạn không ở VN nhưng không sao, cho tớ làm wen với
lấy luôn dịp này làm wen với mod:mod ơi ! mod à cho tớ làm wen với mod nhá,trông mod xinh nhẩy(nịnh mod phát) :D
Anh chàng này vui tính quá,nhưng cũng đừng quá đà,mod có hus rồi,cần thì anh em mình liên minh không???:D b-)

tui mới chỉ nịnh mod thui mà, ông lại nghĩ tiêu cực quá =D>.Đấy giang hồ gọi là suy bụng ta ra bụng người
bỏ qua mod , anh em liên kết vụ khác nhá :D

@ngô trí trung : trông cái ava ngộ vãi ,kiếm đâu ra thế, chỉ cho anh em với,chỉ xong sẽ có hậu tạ ;) thế nhá :D

2 Tâm: mày ơi, khác cái nỗi gì hả mày? Tóc tao dài ra thui mà. Chắc tao trông như bà già rồi chứ gì?:((

2 Trung: ừa, làm quen phat' nhẩy. Ấy có cái avatar trông yêu vật ;) .

2 Việt: ơ, thế từ trước đến nay ấy chỉ làm quen với những ai ở Việt Nam thui ah? :-/ . Rất vui được làm quen cậu:D. Mà này có định cưa mấy em bên này kô, tớ giới thiệu cho. ;)

2 Minh: ừ, nhớ đúng rồi Minh ơi:D, nhưng liệu có nhất thiết phải dính líu thằng Thanh Long gì gì đó vào đây không :(. Rất vui được gặp lại cậu. :D Mình đang học ở thành phố San FRancisco, California.

Back
Bên trên