CE - Unique

=)) lớp chị cũng gọi theo vòng tròn đây này =)) nhưng mà đc cái thế ko bị giật mình =)) chứ gọi đốp chát thì còn chết nữa :-s
@em Sơn: chuẩn đấy em, 1 em thủ khoa + 4 bạn nữa sẽ đi Nam Ninh khoảng đầu t10.
Châu hôm nay thoát, may nhờ phước em Trang tự dưng đứng đọc :))

Cô Việt gọi theo alphabet, dễ bị thót tim nhưng mà cũng xác định trước tinh thần là sắp gọi đến lượt mình =))

Bao h đc đi Nanning Chuối nhờ 8-> Châu hơi bị thấy oan ức khi Trang đừng lên đọc đấy Chuối ơi =)) cô đọc tên Châu Míng Zhu thành Míng Zhou, Trang thì lại tưởng là Míng Zhuang =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Việt không phát cho các em bảng tên à?
năm ngoái cô Hương dạy lớp chị phát cho 1 bảng tên cả lớp, mới đầu đọc lên nghe rất buồn cười =))

hình như Phương Thảo là Fang Cao

Nói chung sang Nam Nịnh với Việt thì chán vl :))
Năm ngoái cô Hương đi cùng thì còn đc đi đây đi đó, chứ đi với mẹ Việt thì chắc là quanh quẩn ở cái ký túc xá đấy =))
Chuối chỉ đc cái giỏi giới thiệu cho các em, nhưng các em đừng quá tin lời bà này dụ dỗ >:/;)) Sang đấy mới biết ký túc xá của nó tởm lắm :))
Năm nay chắc là cho thằng Tú đi =)) Nó ko đi coi như 11CE ko có anh nào đi :D

em mới học đc 3-4 buổi, buổi nào cũng tưa, lưa, kưa, pua, bua, chi chị xi =))=))=)) như bị tra tấn =))

@Hoàng: Quyên xinh (bạn đi Hàn) hả ;)) ? Hay Kaka (bạn tóc ngắn) ;;)? Theo mắt nhìn của bạn Long Sẽ thì chỉ có mỗi 2 bạn ấy thôi, mà mắt nhìn của bạn Long Sẽ cũng k đến nỗi đâu nhỉ :">?

Đã thế chiều nay tớ sẽ ngồi tự thống kê cho biết =)).

ko tớ soi đc bạn khác cơ :"> :)) \:d/

Ô còn có màn gọi tên bằng Trung Của nữa ạ :x? K biết tên em là j` nhỉ 8->?...

Cô Hương tâm lý + chu đáo thì mới làm thế thôi em ạ, ko trông chờ gì mama Việt đâu :))8-X: :-<
Tên em đầy đủ sẽ là Dù Hé Fang Cao? <:p ;))
Đừng đọc nhầm Cao? như tiếng Việt giống anh là đc ;)
Ngại quá , lần trước đến thăm cô Hương mà đọc cái "Can jia" y hệt tiếng Việt =)) B-)

em mới học đc 3-4 buổi, buổi nào cũng tưa, lưa, kưa, pua, bua, chi chị xi =))=))=)) như bị tra tấn =))

Bọn anh mấy buổi đầu cũng thế thôi ku ;))
Lên lớp 11 mới tởm, vừa vào mẹ kia bắn đại bác tiếng Trung cơ :)) Bố thằng nào hiểu đc :-t 8-X:
Mà đứa nào máu học chửi bậy tiếng Trung ko, anh dạy cho ;))B-)
Học tiếng Trung cái đầu tiên là phải học mấy cái đấy ra đường còn thực hành :-":x

ok em đăng kí theo khóa đào tạo ;;)
em mới biết đc câu "chỉnh chua" là ngồi xuống =))=))

anh A Dá tinh vi =)) này Đạt ơi đi Nanning với cô Việt chán lắm à :((

@Hoàng: Tớ chưa thấy ai khá hơn =)). Khổ quá hay tại mắt mình kém đi nhỉ =((? À hay bạn Ngọc Anh ngồi cạnh tớ :))? Nét đẹp, mắt to mũi thẳng mặt thanh tội mỗi hơi nhát k thik chơi nổi thôi =((.

Mà đứa nào máu học chửi bậy tiếng Trung ko, anh dạy cho
Học tiếng Trung cái đầu tiên là phải học mấy cái đấy ra đường còn thực hành

Ra đường VN thực hành mấy cái đấy bọn nó cũng chả hiểu nên chả có tác dụng, mà sang TQ thực hành lơ ngơ có khi bọn nó cho ăn đấm ấy chứ ạ :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thảo: đừng gọi tớ là Hoàng nữa đi, nghe chuối lắm =)) 3 năm đc gọi là Lê rồi bây h gọi là Hoàng cứ thấy kì kì :| đổi cách gọi tên đi nhé =))=))=))

ko sao biết đc câu: "mẹc sờ lù" trong tiếng Pháp là đc rồi :-@ =))
ai biết mẹc sờ lù trong tiếng Trung là j ko :-/ =))

----------

à mà nick cậu là j í nhở, qên ko hỏi :))

Hoàng: bà Việt nổi tiếng với cụm từ "hảo tợ chỉnh chua" mà em =))=))=)) Nghe bựa vãi ìn
Mẩu: cô Hương thì còn cho đi chơi phố, mua đồ, trèo tường sang ký túc xá nữ ;)) Chứ bà Việt có cho làm mấy cái đấy ko ??? :))
Thảo: bọn TQ nó chửi kiểu thâm thúy, ko "có ý thức" như VN đâu em ạ :)) Nói chung mấy câu chửi mình dùng toàn do dịch word by word từ Tiếng Việt sang thôi , Tàu nó chả hiểu đâu :))

:-j bà Việt đang chửa, tính khí thất thường, mà giọng bà í vang cao vãi :-t nghe điếc cả tai =))
bà í có câu cửa miệng là "chỉnh chua" mà :-j =))

hôm nay phải nghe đến mấy tỉ lần hảo tợ mới lại chỉnh chua ấy chứ.
Cô Hương vẫn là năm bờ oăn

hehe, CE07-10 số đỏ lắm mới vớ đc cô Hương đấy :))
mà c Việt chửa đẻ thì sang Nanning còn hi vọng làm ăn gì đc :-j
@Chuối: công nhận KTX của chúng nó tồi tàn, vali em Hằng còn bị gián bò, ko biết gián nhập khẩu VN, hay là gián TQ định nhập cư trái phép =)).
nói thế chứ đc đi là thấy phởn lắm rồi =))
@Hoàng: mẹc sờ lù tiếng Pháp của em, em dịch ra tiếng V đi, rồi chị dịch lại cho =))
-----------------------
à mà, có em nào mua từ điển ko??? Việt - Hán; Hán - Việt đủ cả :D
CE 08-11 có em nào mua thì đăng kí đê!!

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình này chắc 2 tuần nữa mới biết viết cơ =))
mà có khi giữa năm phải thay cô giáo đó , c Việt này bụng bầu mà khoái leo 4 tầng ghê =))

làm gì mà đến 2 tuần, sau tuần đầu là biết viết ủa mân với nỉ mân hảo hiếc các kiểu rồi. giai đoạn đầu đang là vẽ chữ =))

chị Châu cút đi ai cho kinh doanh bất hợp pháp ở đây

Back
Bên trên