CE - Unique

haizz... con Nhung hôm qua mama nói "chính nỉ chai sua" thì lại đi ngồi xuống =))

kể cũng lạ... sao mama lúc nào cũng thở hồng hộc vậy nhỉ?

Cố lên các em... Học năm đầu với Việt, khéo năm sau học cô khác lại thấy...dễ quá :"> Chứ ko như bọn này đang khổ ải =))

Ko bít mình có đc đi Nanning ko? 8->

Châu bán cái gì linh tinh thế :)) Thế mà năm ngoái mình vẫn phải mua >:/
Long: giáo viên tổ Trung còn 1 mình bà ý thôi em ạ, cho nên anh đoán là nhà trường sẽ bắt bà ý dạy 3 khối cho đến tận ngày đẻ :))
Hoàng:thấy bảo bà ý bị điếc hay sao ý, cho nên ko biết nói thế to hay nhỏ :)) Nhưng cũng có thể do bà này bị nhiễm văn hóa Tàu nên thích nói luyến láy =P~ Bà này 3 năm đi Beijing đấy em ạ, kinh phết đấy ;))B-)

ôi kác bạn anh trug :-j bh mới để ý topic :-j
mìh là rất hay lượn lờ qua lớp kác bạn =)) kác bạn có bạn lớp trg? rất là xì tin 8-> chả bù lớp mìh =((

@Đạt: ờ... có khi tai thế nào ý nên mới nói to vậy :-?

CÁI GÌ????? LỚP 10? 2M??? 120 KG??????????

Mấy đứa học theo anh Đạt chửi bậy làm j :-j cần thì xuống chị gia sư cho :-j
khổ thân, tưởng đc học cô Thúy, ai dè học cô Việt. Cô Thúy hay hơn em ạ

@Mẩu: cuối tháng 9 thì đi (nếu như năm ngoái)
@Châu + Đạt: uh, kể ra thì trích đúng lời thầy Nghiêm "nam Ninh là nơi man di mọi rợ nhất TQ" :)) Nhưng mà so với Hà Nội thì nên cân nhắc lại đấy :-j Vào cái Road Mall của nó, có phải hay ko ;)) :)) Sang Nanning chỉ nên đi chơi thôi, còn vào Kí túc xá, là để ngủ + quay film ma :-j

@Long: Tớ k soạn :">. Dù sao cũng k phải Xuyến nữa, coi như bọn mình mới lơ ngơ vào trường chưa biết j` =)).

Đã phải làm bt Địa chưa nhỉ :|? Hôm trc chưa học hết bài mà. À mà chiều nay Anh nghỉ đúng k nhỉ :-? ?

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi kác bạn sang lớp mìh nhìn thì thôi rồi ;) đừg hỏi về độ thất vọg =))

Có hy vọng j` đâu mà thất :)). Xem thử bạn lớp trưởng như nào tí :)).

Bạn Vũ bên đây ngố lắm, năm nay con trai CE không thoát khỏi tương lai bị đè đầu cưỡi cổ rồi =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp thế nào mà thất vọng thế? ;)
@ Xẻo Méi: này tôi buôn từ điển bất hợp pháp bao giờ; mới quảng cáo thôi nhá >:p mà tôi buôn TĐ vẫn xó cả lớp mình mua đấy chứ :-"
@CHuối: máy mình còn đống fim ma =))

Có hy vọng j` đâu mà thất :)). Xem thử bạn lớp trưởng như nào tí :)).

Bạn Vũ bên đây ngố lắm, năm nay con trai CE không thoát khỏi tương lai bị đè đầu cưỡi cổ rồi =)).

bạn vũ ngố 8-> ôi địh lí mà mìh mới phát hiện chăng =))
mìh khuyên bạn nên kẩn thận vs đôi tay có thể sờ mó cầm nắm giống như ng` nguyên thủy của bạn ý =))

thằng Vũ dạo này hot boy ko thèm chào chị nó nữa :-w trẻ con trẻ cái [-(
ah Bean ơi tôi ko ngờ cô đã chết môn Trung :D
chia buồn :-< vậy mà tôi cứ ngỡ cô tài năng như tôi ;))

@ chị Ngọc Anh: em cần gia sư gấp đây ạ :| =))
ôi hnay em đi tông vào bị secu bắt ghi tên =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay chị cũng thấy bạn trai ở cổng trg` bị secu bắt đc đi tông =)) ko biết có phải em ko =))

Chuối ơi, tầm này đi Nanning c Việt bầu bí thế này mình nghĩ nếu Chuối đi sẽ đảm đương nhiệm vụ dẫn các em và các bạn đi chơi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi thế đúng là em đấy chị ạ =)) lúc đấy đang than phiền với ông secu là "trời nóng cháu đi tông cho mát" =))

Back
Bên trên