CE - Unique

@ a Ngọc Anh: ôi năm sau chắc lớp em còn khoảng 20 là giỏi anhạ =)) :| năm sau em đi rồi :|
em yêu :x gọi chị mày là anh thế à 8-X: 8-X: 8-X:

@các anh chị khác: toàn đi soi các em thế này ...:">:">:">

Năm nay em nào thủ khoa thế, chị còn chưa biết ;;);;);;) Sĩ số năm nay các em nhiều hơn khóa bọn chị :-s
Cô Việt năm nay đang mang bầu, nói chung có thể các em sẽ ko bị học nhiều, nhg hôm nào học thì sẽ cực kì gian khổ. Tâm lí người mang bầu nó như vầy :-t
Tình hình sang học kì 2, các em có thể đc mời xem Hanyu Qiao trá hình trên lớp chị =))=))=))

Nói chung đừng quan trọng hóa vấn đề Trung lắm các em ạ. Nếu định đi du học, thì CE cũng tốt, bởi cái bảng điểm cũng khá đẹp :) Còn em nào dự kiến thi ĐH Việt Nam, thì liệu mà học tử tế Toán, đừng để như chị đây 8-} 8-} 8-}

đẹp ừa, tao thấy tao đi bọn nó chả quan tâm gì đến điểm Trung của tao cả :)) chỉ có toán lý hóa anh với gì nữa ý quên dồi :")

sướng nhỉ? em học tiết nào của cô Việt chưa? Nói trước là hơi...đau tim... Ko phải vì cô ác ma đâu, mà vì...cô nói to quá 8-}

mới học thôi, bao h nhiều từ mới thì học liền tù tì ko đc nghỉ, chép ví dụ mỏi cả tay
dễ bị thót tim nữa

Cho em hỏi cô Hà dạy Toán năm ngoái lớp anh chị thế nào ạ ;;) Cho điểm có dễ không ? Bài kiểm tra có dễ không ;;)

A cô Hà =)) cô ý có tốc độ dạy rất nhanh như gắn bitis vào chân :)) nhưng mà đc cái điểm trác tử tế, và hiền :) :x
@CE 07-10: của khỉ, đang ngồi đặt câu :-j sao mình thấy năm nay sự học nó nặng nề thế ko biết ?
@các em: thế đã đc cô Việt giao bài về nhà mỗi từ mới đặt 3 câu chưa ? ;;);;);;)
@Liên: cơ mà 2 thứ tiếng, hôm nào đi phỏng vấn tao cũng đem ra khoe =)) cơ mà chả có lão nào biết tiếng Trung =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi học cô Hà ấy hả em :x bùng đê em ơi đến giờ kiểm tra giở sách ra chép vào thế là xong :x :x không thì mượn bài bạn bên cạnh, điểm chác ko bao giờ phải lo thi học kì có 5 điểm thì điểm trong năm vẫn kéo được lên :)) mỗi tội nhiều lúc cô không giống bth thì cũng mệt lắm

hình như CE năm nào lớp 10 cũng có người đc đi tham quan Trung Quồc fải k ạ :">

bây h chúng nó đã học từ gì đâu mà đặt câu =)) đặt câu vởi wo ta ni mama baba à :">

Ôi tiếng Trung =((... Mình đã trở thành học sinh cá biệt môn tiếng Trung :((... Khốn khổ quá, k hiểu sao k tài nào phát âm đc mấy cái chữ đấy :(... Mà càng k hiểu tại sao cô nhìn ra lắm lỗi thế chứ :((... Ối cô Việt ơiiiiiiiiii :((!!!

nó khai giảng xong mới vào cơ =(( lằng nhằng qá :))
mai quyên về :x

wo shi Ruản Huáng Lúng =))

Sai chính tả roài... Wo shi Ruản Huáng Lóng chứ =))

Em ui cô Hà dễ thì dễ, nhưng mà hôm nào cô hận đời cái gì ý, thì gọi 1 đứa, bất chợt ktra lý thuyết, ko thuộc á? 1 điểm vô sổ, xong!

Cô Việt thực ra chỉ sợ giọng cô thôi, chứ nhìn vào mặt cô thì thấy...chẳng có tí hiềm khích gì cả :">

eo ôi xấu hổ quá =))
tại đọc nó như vầy =.="
cô Việt dạy có vẻ chậm , chắc , mà sao hay gọi dọc bài theo thứ tự trong sổ vậy =.="

gọi thế cho hết cả lớp, ko đứa nào thoát đc em ạ :))
nhưng mà hnay cô đọc sai tên chị nên có đứa khác trả lời hộ chị =))
@Sơn: CE lớp 10 thì có 5 đứa, lớp 11 thì đc 10 đứa ;)

Back
Bên trên