CE - Unique

@e Thảo: em cũng ác mộng Hóa à? giống chị =)) Trung chả là gì :-j nhưng Hóa thì... :-ss

@Gái: Đến chiều đi, tôi cũng buồn lắm chả có j` chơi >"<.
@Chị Châu: Cơn ác mộng ấy nó ám em lâu rồi chị ạ =((. Năm nay học lại electron chắc phải liệu được mà cải tạo thôi, k thì... :-<

Thấy nói qua loa nhưng em do quá buồn ngủ nên chả nhớ j` :)). Tiêu chuẩn chọn đi là j` hả chị? Mà đi có vui k :">? Có j` thik thú k ạ :">?

Tiêu chuẩn chọn là đẹp zai xing gái hấp dẫn và quyến rũ =))

sang đây hello gút bai là chính chứ tiếng tàu mình ko biết, tiếng việt nó chả học bao h, thì lấy đâu ra tiêu chuẩn =))

hồi đấy cả lớp anh còn được phổ biến lúc lạc đường thì phải nói câu gì và ra hiệu ra sao để được dắt về =))

thể nào bạn thủ khoa cũng đc đi :x như kiểu chị Chuối năm ngoái

Hôm nay trèo lên tận tầng 4 cuối cùng thấy mỗi em gì gì mắt híp híp tóc hơi nhuộm thì phải.
Gái khóa năm nay có vẻ kém quá, đi hết 4 tầng chả thấy lớp nào triển vọng cả :(

Từ từ rồi nó khá dần chứ chị :)). Bây h mới vào trường chưa mấy ai dám chơi nổi đâu, chị cứ từ từ.

Mà sao em nghe mấy đứa bạn lớp T2 bảo bên 10T2 năm nay lắm bạn hay lắm ;)). Em cũng chưa kịp xem =)).

T2 có 1 bạn đẹp zai thôi còn gái thì ... :-j
năm nay đẹp zai như nấm mà xinh gái thì ... tìm vãi cả mồ hôi ra ko thấy :( =(( :((
mớii thấy đc 1 bạn mà mắt nó cứ dán chặt vào thằng lớp trưởng mê múa cột =))^:)^ VỨT ! :))
còn có 1 năm cố gắng tìm thôi ;;)

=)) ko phải mà có ng` quen ở các lớp, bọn nó thẩm định hộ em ạ =))

T2 có 1 bạn đẹp zai thôi còn gái thì ... :-j
năm nay đẹp zai như nấm mà xinh gái thì ... tìm vãi cả mồ hôi ra ko thấy :( =(( :((
mớii thấy đc 1 bạn mà mắt nó cứ dán chặt vào thằng lớp trưởng mê múa cột =))^:)^ VỨT ! :))
còn có 1 năm cố gắng tìm thôi ;;)

bạn nào thế;))

=)) cậu ơi tớ nói đến 2-3 bạn trong bài viết đấy, cậu hỏi bạn nào :-? :))

@e Thảo: em cũng ác mộng Hóa à? giống chị =)) Trung chả là gì :-j nhưng Hóa thì... :-ss

Trung ko là cái gì hả Châu? ;))

Chào các em, bọn kia nó rủ chị lâu rồi, nhưng bây h chị mới gạt được độ lười xuống minimum để vào chơi với các em :"> Chị chỉ muốn chúc các em học được cái đống que gậy ấy để hết HKI or HKII ko ai chuyển sang A2 vì...ko thể học hay vì ko thể đỡ đc độ thần kinh của nó.

Chị nói thẳng, cái mớ que gậy ý lẽ ra chị chỉ định tiếp nhận từ Japanese thoai, khổ nỗi trường mình cóc có khoa Nhật, vào CNN thì chắc chị tẩu hỏa nhập ma mất, thế là cam phận học Chinese (dù sao bố mẹ mình cũng thích cái thể loại lủng xủng loảng xoảng này)... May mà chị ko phải là ko nuốt đc cái thứ này.

Cho nên... Em nào thích thì cố gắng phát huy, em nào ko thích thì cũng... cố gắng hết sức nhé :( Ko thì cái lực lượng đông đảo này cuối cùng cũng bay hết, chỉ còn vài mống bay là là...vào lớp Nga thôi :( Buồn lắm :( Bọn chị là cũng đang sợ cái năm sau lắm đây này...

Và cuối cùng thì... Chúc các em thật đoàn kết như các anh chị 06-09 nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
;;) bạn T2 thì để chiều tớ hỏi lại tên :))
;;) các bạn đẹp zai như nấm thì thiếu j =)) lớp mình tính ra đc 2 ng` :-" bạn trưởng lớp với bạn Long (2 thiên tài múa cột :-@ ) rồi bạn T2, bạn A2, nhiều lắm ;))
còn bạn tớ thấy xinh duy nhất thì là chuyện private rồi :)) not your business :-j =))

@Hoàng: Quyên xinh (bạn đi Hàn) hả ;)) ? Hay Kaka (bạn tóc ngắn) ;;)? Theo mắt nhìn của bạn Long Sẽ thì chỉ có mỗi 2 bạn ấy thôi, mà mắt nhìn của bạn Long Sẽ cũng k đến nỗi đâu nhỉ :">?

Đã thế chiều nay tớ sẽ ngồi tự thống kê cho biết =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Kaka là sao :-w cô Bean đừng đụng chạm nhá :-w bạn ý là Sen sứa ;))
tôi dạo này ko đến trường buổi chiều nữa cô ạ 8-|

Back
Bên trên