CE - Unique

ôi anh ơi đào tạo em 1 khóa Halflife + trèo tường với =))=))=))
tình hình là năm sau chắc là lớp em đi 1/3 rồi ;;) :))

các đẹp zai xing gái của lớp em thì ... :-?? chưa nhận xét đc anh ạ :|
có thằng lớp trưởng có tương lai làm hot boy ;;) buổi đầu tập trung đã thấy mấy bạn nữ dán chặt mắt vào rồi =)) :-j bảo nó lên đây chém zó nó ko chịu lên anh ạ :|

tình hình là em chưa học Trung j cả, sau này có theo kịp ko các đại ka, tỉ tỉ :-t

Em chào các anh chị ạ,em cũng là lính mới,mong được các anh chị giúp đỡ :D

uôi lớp đc 35 người cơ à:eek::eek::eek:

Chúc các em 3 năm vui vẻ ở Ams, cấp III là thời gian hạnh phúc nhất đấy, mà nhất lại là ở Ams:x

Chúc các em sớm có tình yêu vs môn tiếng Trung;)), ko như chị, tình cảm nguội lạnh tàn tệ từ lớp 10:">

chị ơi sao em chưa vào đã thấy nguội lạnh lắm rồi :"> nhìn đã ko muốn học :|

tiếng trung có j` hay ko ạ:-/ e ngồi uốn lưỡi 10 mấy lần vẫn chưa đọc đc nên hồn:))

thế là CE có 3 ng` rồi \:D/ hi vọng có thêm trong thời gian tới, để 1 mình tớ CE0811 solo trên này :(
@all CE0811: cho tớ nick các ấy ơi tớ còn add ;;)

'_____'
Lớp 10 CE năm nay có bạn nào có nick là Hikaru Jang bên forum CassVN không thế TT___TT Tụ tập lại làm cái topic TVXQ cho nó xôm tụ đi nào ;____;

Vầng tớ đây :)). Chờ đã đừng lập vội, để đi kêu gọi nhân lực đã, hẻo quá nhìn nó k đc mát lòng mát dạ cho lắm :">. Qua bên topic TVXQ box Âm nhạc trước đi *rủ rê*.

@Mai Anh: Ơ mà ng` ta dán mắt vào bạn lớp trưởng lớp mình thật à :-?? ? Tớ thấy bọn nó dán mắt vào thằng Long Sẽ thì có =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh thì ko cần Hot boi chỉ cần hot girl thôi =))

Btw, lớp trưởng có phải thằng Hoàng Long ko ~:> thằng đấy mà lớp trưởng thì trung anh cứ phải gọi là rạng rỡ trên bảng tin kỉ luật =))

Chậc, có hotboi cơ à;)) Kiểu này 3/9 binh đoàn soi zai lớp 13 Trung lại có công ăn việc làm rồi:))

Chị Hậu ra trường rồi còn soi mói gì nữa =.=

Nhớ hồi lớp 10 lớp mình cũng được đi soi 8-> giờ thành đi soi mất rồi =.=

lớp trưởng con trai à :x

năm nay lớp chị hầu như chán tiếng trung hết rồi, chúc các em ko bị nhanh chán :">

Mai bọn em mới bắt đầu học tiếng Trung :)). Nhưng chai nít thì em chả sợ, em chỉ sợ cơn ác mộng đêm hè mang tên hóa học :)). Thoát nó 2 tháng h lại gặp, đầu k có 1 chữ... Bầm dập cháu con rồi :-<.

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Bean sợ j, con ng vừa học tiếng Nhật vừa học tiếng Hàn vừa học tiếng Anh như cô :-w < tôi chưa thèm kể tiếng Việt =)) > Trung chỉ là hạt cát :-j
ah mà bạn Nguyễn Lâm Anh Vũ lớp trưởng CE ah =))

Cô đừng nói thế, trình tiếng Hàn tôi chỉ đủ để đọc và viết tên các anh yêu k bị nhầm thôi :">. Nói ra kể cũng xấu hổ phết, giấy gì tiếng Hàn mình cũng đọc được cơ mà cóc hiểu gì hết thôi =)).

Cô Hà Gái sống lại chưa ;))?

tôi vừa sống lại xong;)) sống mới lên đc Ams thế này 8-|
tự nhiên tôi tràn đầy sức sống cô ạ =)) dưng mà tôi chán, cô vs Nana học chiều hết 8-|
tôi trơ trọi, haizzz :-<

Back
Bên trên