Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Khá gì, nhảy chả ra cái gì cả :|:|:|:|

đâu, ngon mờ :x chân đá loạn xạ, thân mình lắc lắc uốn uốn như rắn :p hoành tráng quá còn gì!

Sao lại có đến 2 trường cùng đồng phúc với mình ah :-?

Hic, cái mẹt mình đồng cảm với cái mẹt bạn 38 quá! :D:D:D:D
Cũng phải thôi, mình bị die kỹ thuật, bạn 38 cũng die kỹ thuật nên chỉ được HCĐ CC-Rumba, cùng buồn là phải :D:D:D

Mà MA lôi đâu ra đống ảnh này thế? :-/

KL chiếm 2/4 đôi trên cái bục kìa :D :D :D

----------

mọi ng thấy váy áo KL thế nào ? :D đồ may đấy , ko đụng hàng với ai hết ah :D

nhảy mà tự nhiên đc là tốt nhứt , càng chú ý vào kĩ thuật lại càng xấu í :) em cũng bị thế , mọi ng chê là ... nhảy vô hồn :">

----------

cái đôi 38 , vàng rhumba , bạc chacha , đồng kết hợp , hay phết í :D

Thế em đã thấy hậu quả của việc nhảy không chú ý vào kỹ thuật chưa:)):)):))
Nếu chưa thấy thì cứ mời xem lại đôi SBD 45 nhảy đi thì biết, không có kỹ thuật nên mới chỉ được HCĐ đấy :)):))

mà em cũng đi thi đồng đội à? Hay có cả cá nhân:-/

Ôi ôi! Mấy cái váy hot quá! :x :x :x May ở đâu hả em? :x Chị thấy kiểu của cái màu đỏ nhìn hay hay :x

Đinh Tường Lan đã viết:
Ôi ôi! Mấy cái váy hot quá! :x :x :x May ở đâu hả em? :x Chị thấy kiểu của cái màu đỏ nhìn hay hay :x
Váy màu đỏ là trường Trần Nhân Tông chứ không phải KL đâu chị gái ơi, lộn hàng rùi :)):))

Vày đỏ bên KL trông giản dị nhưng đẹp hơn! :D
Còn váy của bạn 38 nhìn nó cứ kiểu gì ý, đẹp thì đẹp nhưng vẫn có cái gì vướng vướng :|

váy đồng diễn của KL màu đỏ , còn thi đơn thì toàn màu xanh :D em thi cả 2 mà ! ko biết ah ??? :eek:

váy KL đẹp đấy chứ nhỉ ? mặc dù .. hơi bị kín !

con váy của chị 38 thì , cơ bản là do ng , chứ cái váy cũng ko đến nỗi :) :D :p

----------

mà đôi 45 là đôi nào ? :-/

:)):)):)) Buồn cười em Hạnh này quá :D:D:D:D

Em chắc chỉ thi Rumba thôi hả :D:D:D

Vìa hỏi anh zai Chinh của em, chắc anh ý nhớ đấy :D:D:D

oái ! sao lại anh zai ??? ứ biết í , Chinh mà là anh zai em thì ... :((

KDC thiếu nam trầm trọng , có muốn thi thêm cũng ko đc :( buổi tối trc hôm thi em mới đc thêm vào danh sách thi đơn đấy chứ :(

mờ í anh Huy là em vui tính dễ thương hử :D :D :D

Trông các bạn đi thi tươi tắn hớn hở vui thế! Đội ngũ của KL có vẻ mạnh nhỉ, ngay từ lớp 10 đã tập luyện khí thế thế rồi! Hi vọng là phong trào dancesport ở Ams sẽ phát triển hơn cả về bề rộng lẫn chiều sâu Thế nào mà thiếu đôi nhảy thì tệ quá, trong khi những người khiêu vũ ở Ams nào có ít! Chắc là nhiều người đã ra trường mất rồi (ví dụ Tường Lan chẳng hạn, chị không hiểu có nhìn thấy Lan nhảy rồi không nhỉ :-/, xinh xắn nhảy giỏi như em ngưỡng mộ quá :) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mới tập, mãi mà chẳng khá lên nổi, coi người khác nhảy cũng không phân biệt được giỏi kém luôn :">

Mà hồi cấp 3 em cũng không nhảy :D Hồi đấy thấy nhảy nhót tương đương trò ăn chơi sa đọa lắm :-" Bi giờ thấy.. mình còn sa đọa hơn :))

Uhm phải, cái thời chị Lan và cả trước chị Lan, tất cả các anh chị đều nói, nhảy nhót thời đó là đú đởn, ăn chơi lắm, ít ng chơi :D

Thế mà toàn sản sinh ra các cao thủ :)):)):))

@Em Hạnh: Cứ nghĩ là thế đi em ;;);;) Sao KDC lại thiếu nam? Anh thấy đông lắm mà :-/

HÌ KDC thì ko phải là thiếu nam mà chỉ là thiếu người để chọ bạn Hạnh có thể nhẩy cùng thui nhỉ Hạnh nhỉ!!
Hay Hạnh lên HDC tìm partner đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Em mới tập, mãi mà chẳng khá lên nổi, coi người khác nhảy cũng không phân biệt được giỏi kém luôn :">

Mà hồi cấp 3 em cũng không nhảy :D Hồi đấy thấy nhảy nhót tương đương trò ăn chơi sa đọa lắm :-" Bi giờ thấy.. mình còn sa đọa hơn :))
Hóa ra hồi cấp 3 Lan ko nhảy. Hối đấy chị nhớ học cùng mấy em lớp Pháp nhưng ko nhớ khóa nào nữa (lớp có em Nguyệt Ánh và Hồng Nga thì phải) Ngoài ra còn em Hoàng Minh lớp Hóa (có lẽ là 01-04) Các em ấy ko biết học từ bao giờ mà nhảy giỏi lắm, mới thấy mình già :))

Ánh 02-05. Nhảy cũng bình thường thôi mà. Có hôm đến lớp bọn em ở Việt Đức

@anh Huy : vì dạo này thi nên mới phải tập trung đông thế thui , chứ bt thì chỉ có khoảng 4-5 nam , mà 3 trong số đó h đã quyết định theo ball room , 1 thì ... trình cao quá ko dám nhảy cùng , 1 còn lại thì đã có partner cứng , ko chịu nhảy với em nữa ! hic !!!

@xenon : nam thiếu thế còn j nữa ! mà HDC thấy toàn các anh ... to lớn ( về tuổi , về kích thước , về cả trình nữa ) hic ... :((

cn này , nhân dịp thành lập đoàn 26/3 , KDC mạo muội muốn ghé thăm giao lưu với HDC , gọi là đáp lễ HDC hôm 8/3 vừa rồi , đc chứ ạ ? :D

Back
Bên trên