Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

phòng lớp tớ năm ngoái \:d/ to phải biết, nhg mà chịu khó lát lại nền nhà nhá, ko thì nhảy đc 2 bước thì lăn hết ra đất ^^

tớ thấy ý tưởng clb hay đấy, nhg đúng là nếu chỉ có mỗi chị Lan dạy thì hơi vất vả cho chị thật ^^ mọi ng thử nghĩ xem có cách nào ko nhá ^^

chúc có 1 clb thật hoành tráng, sánh ngang vs các cường quốc năm châu :D

Cảnh vào nhảy với ai.:)) Đang ggois zai cơ mà.;))
Ah mà thằng Sin hôm qua đi tập rồi ah?:D

cô Yến hôm qua về còn trêu tôi nhá >:p [-(
người ta mới tập lần đầu đau chân là phải :(( :"> :-"
mà Lộc hôm sau nhớ đi cho nó xôm >:)

Cảnh ko nhận chân lát nền nhà đâu :p
còn tập tành đú đởn thì chưa sắp xếp đc times ^^

Thế thì BK nghỉ đi cho khỏe, để HN đú trc đây này.:))

thôi Cảnh ạ Cảnh mà đến bây giờ chỉ có tập kĩ thuật sợ Cảnh ko chịu nổi:p

hê, đuổi mình kìa ;)) đuổi thì anh dỗi, anh cũng chả ham hố :-"
đùa chứ bạn Cảnh ko đc đi đâu [-( mẹ thì còn năn nỉ đc chứ ... thì chịu :p nên bạn Tống cũng ko phải sợ tớ mà đuổi khéo thế đâu ;));))

@ HN: HN cứ ở đó ham hố :-" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hê, đuổi mình kìa đuổi thì anh dỗi, anh cũng chả ham hố
đùa chứ bạn Cảnh ko đc đi đâu mẹ thì còn năn nỉ đc chứ ... thì chịu nên bạn Tống cũng ko phải sợ tớ mà đuổi khéo thế đâu
ai sợ gì bạn, đang mong bạn đến để mình mở rộng tầm mắt, kĩ thuật ODC đấy:-s

em đang tính xin Oanh cho thành lập một vài cái CLB của trường, hoạt động hàng tuần hoặc hàng tháng, nhưng mà tình hình là chưa bit tổ chức kiểu j. mà như thế thì khó đc phép lắm

ô thế ko phải lớp của mình đang là CLB à :eek:
ô :eek: trước khi có cái CLB này, chị Lan đã soạn đơn thành lập CLB và Hiền đã gửi lên ban giám hiệu, xin chữ kí thầy Tuấn và được sự đồng ý của thầy rồi mà :|

sao phải làm lần 2 :| vào năm cứ thế mà duy trì chứ :| cứ tuần 2 buổi đều đặn :| làm tốt là được mà.
-----------------
^^
một điều nữa, muốn CLB hoành tránh :> CLB bọn mình cũng phải có kỉ luật, có tổ chức đàng hoàng, tớ hy vọng mọi người sẽ tham gia ko những nhiệt tình mà còn nghiêm túc một chút ^^. Hề :D ví dụ như là: cố gắng đi học đều đặn, chăm chỉ tập luyện, hạn chế đi muộn, ngủ quên...hoặc là đừng có kiểu học một hai buổi chán xong rồi nghỉ bừa :| còn cái nữa là đừng quên đóng tiền 30k/tháng cho tớ ~:>

Vậy nha :* vui cũng phải có những quy tắc :*

=D> rất có tinh thần trách nhiệm! :x

Tối qua mọi người có xem tường thuật cuộc thi hôm rồi trên HTV không? Chỉ kịp gọi cho Tống. Căn bản lúc đó cũng muộn :-s

có xem ạh. nhưng mà ko được xem cái đồng đôi. thôi xem ở đấy cũng đc rồi :D

chẳng biết bao h chiếu lại :-<
tao chưa được xem đồng đội Ly ơi :((

Hà Nội cũng chiếu mà chị, làm em bỏ lỡ mất phần đồng đội vì HTV ko hiểu sao ko bật được:(, mãi sau chuyển qua Hà Nội nó cũng chiếu:D

Back
Bên trên