Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

mà chị nghe lói [ bạn chị nó nhảy ở bển LQD] khéo đan xì pót bển còn hoành tráng hơn của mình í chứ. Trường LQĐ chúng nó đầu tư ghê lắm. Tuần tập vài buổi. Trường thuê quần áo cho đi thi... abc... đủ cả.

sao ds trường mình chẳng được đầu tư cũng chẳng được ưu tiên j cả, phòng tập thì phải thuê :( Trong khi ở các trường khác có phòng tập trang bị gương hẳn hoi :-<

trường mình là thế đấy em ạ, làm gì cũng phải tự túc, trường chỉ việc nhận danh hiệu thôi:-j, thắng thì sướng, thua chả ai biết:-j

em đang tính xin Oanh cho thành lập một vài cái CLB của trường, hoạt động hàng tuần hoặc hàng tháng, nhưng mà tình hình là chưa bit tổ chức kiểu j. mà như thế thì khó đc phép lắm

Tống không nên chụp mũ như thế. Mình làm đơn thư xin là hoạt động ngoại khóa của một nhóm, không phải của trường, với cả chưa đề cập đến xin xỏ gì cả. Chẳng ai tự nhiên cho cả :D

Ý tưởng này hay đấy, tại theo chị biết ở trường nhiều nhóm đang manh mún tập riêng. Nếu tập trung lại, đông người, thống nhất, cũng rất tiện nhỉ ^^

Nhưng mà phòng ăn thì đã quá bé rồi :((

Tống không nên chụp mũ như thế. Mình làm đơn thư xin là hoạt động ngoại khóa của một nhóm, không phải của trường, với cả chưa đề cập đến xin xỏ gì cả. Chẳng ai tự nhiên cho cả
em xin lỗi:(
nhưng mà em thấy từ hồi lớp 7 đến giờ em học Ams, tình trạng đấy là có, nhiều là đằng khác, thôi coi như em sai:)

Nếu tập trung lại, đông người, thống nhất, cũng rất tiện nhỉ ^^
một mình chị dạy là ko đủ, thêm anh Huy thì tốt quá nhưng ảnh lại ko đi được, còn nếu nhiều người dạy thì lại ko thống nhất, cũng khó giữ lớp đi đều đặn đông đủ, nên việc tập hợp các nhóm tổ chức clb của trường dường như là ko thể chị ạ:(

em thấy việc lập CLB của trường rất hay, nhưng sợ là khó. :)
Lại còn mỗi người một thời gian rỗi khác nhau nữa, nên tập trung lại cùng tập càng khó hơn :( :|, phòng ăn lại bé :-<
Bh xin cô Oanh lập CLB có thể cô sẽ cho nhưng làm sao mà duy trì hoạt động được ý 8-|

nếu thuê được phòng hội đồng có cả điều hòa thì chắc là tốn hơn đấy ạ:p, còn vào năm học sợ tối thứ 4 ko thuê được phòng hội đồng đâu ạ

PHĐ được đấy. chỉ có việc nhờ bạn Lộc sáng đến sớm dọn dẹp bàn ghế lại rồi sau buổi học xếp lại như cũ thôi. ^^
Dọn nửa phòng thì khó gì.:-j

Hồi trước HDC mình xin phòng tầng 2 ngang ngang của trường (phòng hôm trước đôi Tống tập í). Kê dọn nhẹ. Cũng được. Sàn tử tế hơn phòng ăn. Vào năm chúng nó ăn uống, cái sàn mới kinh cơ! :((

thế vào năm mình xin tập phòng đấy có được ko ạ :-/

Viết đơn xin lần 2 hỏi thày Tuấn ^^ Em Hiền ới ời, giao em nhé?

Back
Bên trên