Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Oài! Nghe nản nhỉ! :-<

Các em gái ơi, đi kiếm zai tiếp nào :D

cứ cái kiểu spam miễn phí của anh Lộc thế này thì anh Lộc phải đến học thôi =)) bảo ai nữa . đã có anh Lộc ở đây, nhờ :))
bạn em nó cưa ròi đổ rồi đấy thôi. nhưng nhất quyết ko chịu đi kia kìa :( nan giải quá. ai quen biết nhiều thì bảo bạn bè đi đi

quen biết cũng chưa chắc rủ được nó đi em ạ, DS giờ ít thằng con trai thik lắm, khổ thế chứ, bọn nó chỉ khoái xem thôi:(

bạn em nó cưa ròi đổ rồi đấy thôi. nhưng nhất quyết ko chịu đi kia kìa nan giải quá. ai quen biết nhiều thì bảo bạn bè đi đi
còn đợi gì nữa, sút nó đi

hi mọi ng` ^^
từ giờ em bị cut net nên sẽ hem onl nhìu được :D

Mọi người sẽ tập luyện ngay từ bây giờ cho thật chăm chỉ ^^ thật tốt :D

Thi học kì cùng lắm là giữa tháng 2 sẽ xong ^^

còn về chuyện partner cũng hơi khó, các bạn gal cố gắng tìm hiểu tất cả bọn con zai xung quanh :| kể cả n~ đứa ko quen bít lắm :D. Tớ cũng sẽ lo đi tìm thêm.

Chị Lan cố gắng vất vả một chút :*

đang phải đi ăn mày tình cảm từng đứa 1 trong list đây :((

zai ơi là zai :((

làm khổ mình quá cơ :((

cứ cái kiểu spam miễn phí của anh Lộc thế này thì anh Lộc phải đến học thôi bảo ai nữa . đã có anh Lộc ở đây, nhờ
Thằng Sin đi thì anh đi.:-j
bạn em nó cưa ròi đổ rồi đấy thôi. nhưng nhất quyết ko chịu đi kia kìa nan giải quá. ai quen biết nhiều thì bảo bạn bè đi đi
Ủa ai?:-/

ai cưa rồi đổ rồi thế hả Ly ;;) hí hí

mà anh Lộc với bạn Sin nhớ, bỏ bạn bè đi học guitare [-( sang đây học đi

thằng Lộc anh ko cho học, học là học cho nghiêm chỉnh, đến mà phá lớp là hông được:))
à các em thử tìm hiểu khóa 07-10 xem:D

Tống bật anh em thế.;)) Tao đi học theo tiếng gọi SOS của con gái đấy chứ.;))
Còn tao, học là nghiêm chỉnh.;))

Còn tao, học là nghiêm chỉnh.
oài, thế thì hoan nghênh, còn đợi gì nữa, còn đợi ai nữa, đi luôn đi:D

em ko phải là amser nhưng muốn tham gia học dance sport dc ko ạ
lớp hiện giờ khá là đông nữ em ạ, mà Lê Quý Đôn thiếu gì clb dance hả em:-/, sao lại phải vào HDC làm gì cho xa:-/

Thì ra trc giờ mày nghĩ tao vốn ko nghiêm chỉnh ah.:(
<Trời, thằng P chê gái kìa = ))>

hờ, lộc cũng đú cơ ah :))
HN thik qua mặt BK hở? ;))

@ e Phương : í a Tống là e cứ học ở trường e đi cho tiện , vì chắc e mới vào lớp 10 chưa biết là trường e cũng có dance club :) chứ ai cấm e đâu :)

Back
Bên trên