Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

á á khao pizza thật ah >:d<
yêu bạn Hiền thế cơ chứ.
Mai mọi người đến cổ vũ đông đủ nhớ :D

:)):)):))
Anh Lộc 2pic nào cũng tích cực :)):))
@Hiền:4/8 sinh nhật ấy hả ;;)-nghĩ quà cho bạn khó ghê :p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh thì thấy tìm quà còn khó hơn.:((

=)) bố nhớ tìm cho con cái đấy có hình con gấu thì càng tốt nhá =)) ko thì thôi :"> hoa hoét trăng sao vậy :">

:"> hề :"> thực ra bạn Khánh mò vào tận đây là để tìm tớ :|:|:| ~:> =)) kidding

eo chít :| sao mình lại để lộ thông tin chiến thuật nhờ ~:> À mà ~:> cảnh báo là các ấy ko nên dẫn các thể loại con đàn cháu đống nhà các ấy theo:|:|:| Hôm ý bọn mình sẽ cực kì là abc đấy nha :| ăn mừng anh Tống và em Yến lun :">

----------

á á khao pizza thật ah >:d<
yêu bạn Hiền thế cơ chứ.
Mai mọi người đến cổ vũ đông đủ nhớ :D

cô Bệu >:) tôi ứ khao cô đâu >:)

:( ai bảo cô chả chịu đi học j` cả :(( :(

tôi khao em Yến cơ >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em ý nhịn là bố con mình hết đg` về với mẹ đó.:))

>:) Em Yến với anh Tống cố lên >:) rồi chủ nhật này Hiền khao pizza >:) há há

nhớ là cố hết sức mình đấy nhá >:-D<

cố hết sức là được, nhưng nếu ko được giải thì cũng vẫn vui :) coi như em Yến và anh Phương đã rất dũng cảm :*

:"> một lần cho các em khác học hỏi kinh nghiệm thế nào là thi đấu :">

cho tớ quote lại :">

nhắc phát nữa là ngủ ngay lập tức đi >:)

ngài mai mẹ tớ ko cho đi vì mẹ tớ bắt tớ ở nhà dạy mẹ tớ chatchit ~:>
tớ xin lỗi :) nhưng nhớ là dù thế nào tớ vẫn luôn luôn ủng hộ anh Tống và Yến nhá :*

@ chị Lan : :D chị cầm máy ảnh nhớ chụp nhìu nhìu và lia cho kĩ vào cho em >:) khà khà

Chỉnh sửa lần cuối:
Joyeux anniversaire <:p <:p <:p <:p
Chúc mừng sinh nhật em Hiền :D :beerchug: >:-D<

mà mày ơi, tao vừa nhận được tin từ phụ huynh, CN tuần này về thăm mộ ông, đi cả ngày :( ko biết tối có về kịp ko. Tao muốn đi lắm :((

tưởng thế nào tôi oánh giá bài hay cho cô
merci bcp hehe ;))
mai chắc tao vẫn đi được mày ạ :D sướng quá . Đi về quê chắc đến 3,4 h là về rồi. Mong là vẫn còn sức hát hò nhậu nhẹt >:)
Mai anh Lộc cũng đi ạ >:-D<

chị Lan ơi có ảnh hôm thi ko up lên đi ạ, đừng up bên ảnh thành viên nhé chị, up luôn ở đây cho tiện

Cần tuyển người nhảy DS cho trường: giải tháng 3. Anh em hô hào nào!!! <:p

em em nhưng phải học luôn từ giờ chị ạ, lại còn chọn buổi tập nữa, chứ nếu tập vào giờ học clb thì em sợ em bữa đực bữa cái mất, còn học thêm mà:(

em em nhưng phải học luôn từ giờ chị ạ, lại còn chọn buổi tập nữa, chứ nếu tập vào giờ học clb thì em sợ em bữa đực bữa cái mất, còn học thêm mà
em cũng thế :(
nhưng mà mấy lần trước bàn đổi lịch học mà cuối cùng có đổi được đâu :-<

ko phải đổi lịch, mà là chọn thêm một 2 ngày chỉ giành để tập bài thi thôi:-j

Sợ là khó, vì mỗi người bận 1 buổi mà. Mình cứ cố định 2 buổi này đi, mọi người căn lịch theo đó nhé. Cố lên cố lên! 0:)

Cố lên mọi người ơi.
Tống, ku không định thi đại học à? :D

Cố lên, sắp ba sao rồi. :D :))

Nói chuyện với em Lây Bệnh Chấy mình mới nhớ em có blog là ^o^ Green ^0^ là em Yến á. :D đỡ áy náy.

Tuần nhảy 2 buổi ảnh hưởng gì thi ĐH em Hoa ơi :)) :)) lớp anh lười như hủi mà thi toàn 28 29 này :)) trc khi thi ĐH vẫn tụ tập oánh bài ăn xiền như đúng rồi ( tội lỗi tội lỗi các bạn toàn chơi 2K một :)) còn ngoan lắm :)) ) cứ nhảy đi cho đời nó tươi chứ :))

tập bây giờ thôi, khéo hết HK1 em phải bỏ, mà giờ đã ko thể đến CLB đều đặn rồi:-<

Back
Bên trên