Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Không hở lưng thì còn gì là hay ho nữa, mà dài hơn nhiều thì cũng thôi luôn nhỉ :)):))

@C.Lan: Trông cũng đẹp mà! :D Chưa biết khi nhảy bỏ quần bò ra thì sẽ ntn nhỉ:-/

Hm, cái hở lưng đó cũng không nhìu như tôi tưởng, mà sợ làm đồng phục thì các em gái không chịu. Bỏ mấy cái hở lưng đi dễ chấp nhận hơn, trước là các m í, sau là các phụ huynh. mẹ tôi chả rú lên í :p

@mHuy: nó như thế thế (tưởng tượng nữa đi em :)))

Há há há há Gì mà thế thế[-x[-x[-x Thì trông vẫn bình thường thôi, chỉ mỗi tội là thiếu cái quần bò! :D:D Nhân vật danceuse sẽ xuất hiện thêm nhiêu phần trắng trắng trên cơ thể:)):))

;)) Chị đang nghĩ HDC với mấy em chiều CN cũng làm đồng phục, có điều.. chỉ sợ mỗi người mặc lên ra 1 kiểu :D Đơn cử như MA và Tú Linh chắc đã ra 2 kiểu rồi :p j/k nguôi nguôi |-) :p

Tớ nghe nói trong giải này có tổ chức thi đơn Rumba, Chacha, Slow Waltz ko hiểu là có ai tham gia ko???

Chỉ có đơn CCC & Rumba thôi anh ạ! :D Không có Slow Waltz (hic, viết bằng tiếng Anh gượng tay quá :()

Anh có đi thi đợt này không ạ:-/ Năm ngoái thấy Kim Liên nhảy đẹp phết! :)

Anh cũng không rõ nhưng theo anh nhớ thì công văn đầu tiên nói là có thi Van chậm mà??
Anh thì già rùi nên không thi đâu để cho mấy đứa lớp dưới đi thi!!!

Chứ không phải rhumba, chacha và jive ah? :eek:

Thờ-rố com-pờ-lích-kê:)):)):))

Thế thì tức là thế này:
+ Đồng đội: CCC-R-J
+ Cá nhân: CCC-R-SW :)):))
Hay cố gắng luyện tập nốt SW để đi thi nhể:x:x:x

Waltz các em HDC chả tập từ hồi Hội trường còn gì :) cố gắng bổ trơ thêm mấy buổi rồi đi thi ^^

Đúng là tờ rố com pờ líc kê puộc en lờ :D

Đọc kĩ lại đi cô: cá nhân mới có SW thôi mà, mấy em HDC (cả mấy chị HDC nữa) đâu ai thi đâu, có mỗi Châu với Huy thôi mà

Phải đấy, SW chứ có phải QW đâu[-x[-x[-x

@C.Lan: Pác xờ ken la đờ thờ ré lông jăm bờ:)):)):)) Chú ý, thờ ré lông đấy nhá:)):)) Chơi SW với jăm bờ như thế, hơi bị tuyệt:)):)):))

P/S: Em thấy viết tiếng Pháp kiểu này là chả có ai dịch được cả, Yahoo cũng bó tay=))

Ừ! Đến tôi cũng bó tay nữa :D

Thi bừa đi em ơi, đời là mấy đâu, hay là cho tôi đi thi với :D

Lông-gờ jăm-bờ thì liên gì ở đây, vấn đề là elle chỉ hợp với đăng-sờ latine thôi. Bi giờ mà luyện cái kia thì cũng cả một bích pờ-rô-bờ-lem-mờ đấy :-ss

C'est vrai! Mais je crois kelle ne peut plus continuer!:)):)):(:)((

Em cũng rơ-gờ-rét-tờ lắm, vì át-tăng xơ công-cua thờ-rố lông-tăm rồi, giờ ne peut pas y participer thì thờ-rít-xờ-tờ lắm !:|:|:|:|:|:|

Nhưng cũng đành nhịn, vì ê-lê-făng fort lắm, nó mà đè cho thì bẹp dúm=))=))=))

Có em ạ:| Thế Kim Liên có đôi nào đi thi không em:-/

Fourmi này courageux quá cơ! :x ;;)

"peux", pas "peut" :| :p

Courageux cái zizi[-x[-x[-x Lông jăm-bờ anh-xờ-cờ-ria-rờ, làm sao mà em biết được![-x[-x[-x

Thì phuộc-mi kia cua-ra-giơ-dờ :)) Cũng thế! :D Giải 3 kìa ;;) Khá quá! Khao đi chứ còn gì nữa! >:D< ;))

Back
Bên trên