Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Mình ngửi thấy mùi âm mưu đâu đó quanh đây b-) :D

Phê bình em Huy nhé. Đi học thì không đi chỉ thích dạy các bạn thôi là sao?
2 em Phương Anh : em muốn học thì anh xin thay mặt HDC mời em tham gia ;;) Điều kiện vô cùng đơn giản : phải giống cái avatar của em và cao hơn 1m55 thì phải, không nhớ rõ lắm, anh LINH nhỉ. ;;)
2 cô Lan : Cô ngửi thính nhỉ, cứ như là tuất ý ;)) mà cái hậu V Day là sao đấy??

anh Cường ạ, con người ta sống là phải có sự tiến bộ. sau khi gặp em Nga và được em Nga huấn luyện, anh Linh đã có sự tiến bộ vượt bậc ấy, không còn là cái con người phàm tục lên HAO ngắm avatar các em gái (bởi avatar các em gái không xinh bằng ai đấy mà anh Linh vẫn ngắm :">) anh Linh thì "đi lên" như thế mà anh Cường lại cứ đòi "đi xuống", đòi ở lại với sự tối tăm, thì.... [-x :p

Chết, em mới đang kiếm kế sinh nhai mà 2 anh chị đã lật tẩy mất, em sống bằng gì bây giờ :(:)(:)((

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
anh Cường ạ, con người ta sống là phải có sự tiến bộ. sau khi gặp em Nga và được em Nga huấn luyện, anh Linh đã có sự tiến bộ vượt bậc ấy, không còn là cái con người phàm tục lên HAO ngắm avatar các em gái (bởi avatar các em gái không xinh bằng ai đấy mà anh Linh vẫn ngắm :">) anh Linh thì "đi lên" như thế mà anh Cường lại cứ đòi "đi xuống", đòi ở lại với sự tối tăm, thì.... [-x :p
thì.. sao hả em Nga. Cái này có gì khó hiểu đâu, gẩn mực thì bia mà gần đèn thì hút mà. Thử hỏi anh Linh không thụt lùi thì làm sao mà tiến bộ được. Đáng nhẽ em phải cảm ơn anh đã có nhã ý cho anh Linh của HDC ( à nhầm của ai đấy ) tiến bộ hơn chớ :)) >:) ( lùi một bước tiến n bước mừ; n>=0, rồi lại lùi tiếp.... )

chả liên quan gì đến anh Linh thụt lùi nhá. em là em nói anh Cường :p

anh Linh của em, em biết chứ :x anh nhỉ :*

Nguyễn Mạnh Cường đã viết:
Phê bình em Huy nhé. Đi học thì không đi chỉ thích dạy các bạn thôi là sao?
2 em Phương Anh : em muốn học thì anh xin thay mặt HDC mời em tham gia ;;) Điều kiện vô cùng đơn giản : phải giống cái avatar của em và cao hơn 1m55 thì phải, không nhớ rõ lắm, anh LINH nhỉ. ;;)
2 cô Lan : Cô ngửi thính nhỉ, cứ như là tuất ý ;)) mà cái hậu V Day là sao đấy??
Hehe. KHông dám b-( Là một vụ ăn chơi đàng điếm!! Hư quá cơ, hư quá cơ!! :"> :p >:)

bởi avatar các em gái không xinh bằng ai đấy mà anh Linh vẫn ngắm
Dạo này anh Linh ngắm em nhiều quá đấy! :D Đã kêu mình đừng cho em Nga biết mà về anh vẫn kể hả :> ;)) >:)

Mấy người này còn trẻ con lắm, đọc mấy bài này thấy ko ai cao tay như chị Lan, đúng là già rồi có khác :)):))

Cn này lại tập tiếp. Hôm nay học lõm bõm vài bước Rhumba, khó phết, chắc mình ko có năng khiếu :(:(:(

Ô hay, HDCers vui nhờ, đang topic tuyển người đi thi DS cho trường mà lại bu vào đây chat chit [-x[-x[-x:D:D:D

Đinh Tường Lan đã viết:
Dạo này anh Linh ngắm em nhiều quá đấy! :D Đã kêu mình đừng cho em Nga biết mà về anh vẫn kể hả :> ;)) >:)
Chậc! Công nhận chị Lan cao tay thật đấy :)) :)) :))

Theo lời bạn Huy, chúng ta trở lại topic chính nào:>
Hôm qua, sau khi học xong có một việc mà mọi người đang đề ra: nếu thi vào tháng 3 thì cần phải chuẩn bị trang phục từ bây giờ mới kịp. Có ý kiến là mặc đồng phục ( cả nam &nữ, màu của nữ giống nhau). Ai có ý kiến xin vui lòng đóng góp :) Thời gian không còn nhiều!!!!!!

Thì tất nhiên là PHẢI MẶC ĐỒNG PHỤC rồi! Chắc ở đây chưa có ai đi xem giải KVTT hè năm ngoái, em đã ngồi xem hết từ đầu đến cuối!
Hầu hết tất cả các đội đều mặc đồng phục => biểu diễn rất đều và đẹp mắt, ngay cả khi các bước nhảy phải nói là khá tồi:(
Trong khi có 1-2 đội gì đó lại đi mặc quần áo lệch hẳn với nhau, mạnh ai nấy mặc, nhìn cực xấu, và tất nhiên là cũng không được lọt vào chung kết :D

Theo những gì em quan sát ở giải lần trước thì nam mặc quần đen ống đứng, hơi bóng mà các anh zai dancers chuyên nghiệp hay mặc (hic, không biết diễn tả) là đẹp nhất, + với áo bó "bo-đì" cũng đen, mở 1 khuy cổ thì tuyệt :x:x:x:x:x

Nữ mặc váy màu đỏ đen, tất nhiên là giày cao gót, váy ngắn chưa đến đầu gối, có tua rua để khi quay thì nó phất hết cả lên, nhìn hay lắm :D:D:D:D

Thế là đẹp lắm roài :D:D:D:D:x:x:x:x

Tình hình là tập chưa đâu vào đâu cả mà sao thấy mọi người tập ít thế nhỉ ??? Không hiểu còn mấy buổi tập thôi thì thi có ra cái gì không? Hôm nọ học mấy bước mà đi không nổi, thêm vào đó là tớ/em/chị chưa có partner nên sẽ đăng ký làm thành viên dự bị được không :D?

Me too, đã có partner đâu, nhờ bạn Mai Anh tìm hộ vậy:D:D:D:D

----------

À, yêu cầu CN này mọi người nhớ đi học đủ đấy ;;);;);;)

Tớ tìm partner cho Huy, Huy tìm partner cho tớ nhé ;;) :)):)).

Sao hôm nay lại nghe được tin là CN này chị Tâm vẫn dạy và mỗi người đóng 30k là sao. Đúng không vậy??? Ai confirm hộ cái nhỉ ?

CN này có học sớm được ko? Hay vẫn giờ cũ từ 16h30-18h30.

-----

Hôm nay nghe tin bạn Huy được đi Pháp 1 tháng hả? Khao cái nhỉ ;;);;);;)

Tớ tìm partner cho Huy, Huy tìm partner cho tớ nhé ;;) :)):)).

Sao hôm nay lại nghe được tin là CN này chị Tâm vẫn dạy và mỗi người đóng 30k là sao. Đúng không vậy??? Ai confirm hộ cái nhỉ ?

CN này có học sớm được ko? Hay vẫn giờ cũ từ 16h30-18h30.

-----

Hôm nay nghe tin bạn Huy được đi Pháp 1 tháng hả? Khao cái nhỉ ;;);;);;)

Váy hả? :D Chị đang may một cái trên đầu gối 15cm, hở lưng, nghe hoành tráng lắm, chỉ sợ lúc nhảy nó.. :"> Chết mất thôi! Lo quá đi thôi! :-s :-ss

@M.A: Chuyện đóng tiền thì chịu, không biết:| Giờ học vẫn như thế:D
Thế bạn MA thích khao gì:-/

@C.Lan: :eek::eek::eek::eek: Vỡ mồm :)):)):))

Ngại quá! Ai mà biết được cuối cùng thì nó lại cách cái "củ lạc" đến 25cm :"> Tôi thấy mẫu đấy được đấy, nếu không hở lưng và dài hơn thì cũng là 1 mẫu đồng phục có thể tham khảo được :)

Back
Bên trên