Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

tớ có ý kiến đóng góp ^^
hay là bh mỗi người kiếm một đôi cố định cho mình, như thế tập sẽ hào hứng hơn và mọi người đi đều hơn :D giống như lớp Dũng Hà ý.

tớ thấy ý kiến này hay đấy \:d/
bọn mình làm thế đi :D
--------------------------------

mà chủ nhật mọi người cố đến đầy đủ em check cái danh sách :">

:|:|:|

lần này mọi ng` quyết ko để HDC tan rã nhá :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
he he bạn Hiền ủng hộ thì bạn Hiền mở màn đê :D ;))

oài, dĩ nhiên là cần nhiều nam rồi, nhưng mà ai cũng nhảy với ai cố định thì chắc là ko nên nhỉ:D

Đề nghị chị Lan cho biết ngày giờ cụ thể hôm đi thi để còn biết đường phấn đấu :D

hôm qua anh Vaio bảo là chưa có thông tin gì :-??
sắp thi đến nơi rồi sao người ta chưa đăng thể lệ, quy định j . :-s

thế cuối cùng mọi ng` có đi thi ko. thấy anh Hùng bảo là ko kịp nữa rồi :(( chả hiểu thế nào. vừa tìm đc 1 bạn trai xong :D thì lại thấy dã đám X(

đâu :eek: giã đám chứ nhờ :|

cái việc thi thô này là tớ mù tịt hết cả, chị Lan chẳng nói gì :(

Thi đc chứ ;)) dù gì cũng thi một lần cho biết, k đặt nặng thắng thua mà :D thi để lấy kinh nghiệm cho giải tháng 3 cũng tốt :D

rã đám hay sao ý:p
thi mạnh ý chứ nhỉ, nói thế chứ tập cẩn thận một chút thì mới thi:D

"buổi đực buổi cái, cào cào châu chấu"!
trích dẫn của ai hả anh :( trích dẫn thì phải ghi rõ tên họ chứ :D
Em thấy ngoài những bạn đang tập ở HDC thì trường mình còn bao nhiêu anh/ chị/bạn cũng máu Dance sport lắm . Nếu đi thi thì vận động cả mọi người nữa mới đủ lực lượng thi đồng đội chứ ạ

nói chung là có thi nữa ko thì em còn nhờ :p nhờ đc 2 ng` : 1 bạn và 1 anh . bạn thì học Lê Quí Đôn, anh thì 20t . 2 tên này đều bik nhảy rồi nên ko thể rủ đi" học được" trong 2 ng` thì có 1 ng` hình như khá là pro thì phải :D cho nên có thi nữa ko để em còn bik đường đi "cảm ơn" ng` ta , "ko cần nữa đâu"

chiều nay đến hỏi chị Lan đi :D
mà nếu thi đồng đội thì chắc phải là học sinh trường mình chứ :-/

Nói túm lại là cứ đến phởn chiều nay đi ;)) rồi tính tiếp ;))

nhà tớ còn kẹo dừa ;))
chiều có bạn nào thích ăn ko tớ mang đi :*

mà cái Hà lớp Pháp cũng tự mở 1 lớp nhảy riêng ông bác nó dạy trong trường mình, nó bảo nó xin cô Oanh hiệu phó :-? lớp chỉ có đúng 8 đôi :-? có vẻ PRO lắm :-l

Lớp mình cũng phải học hành tích cực chăm chỉ đi thôi >:)

mà cái Hà lớp Pháp cũng tự mở 1 lớp nhảy riêng ông bác nó dạy trong trường mình, nó bảo nó xin cô Oanh hiệu phó
ko phải ông bác đâu :D bác gái đấy

nhà tớ còn kẹo dừa ;))
chiều có bạn nào thích ăn ko tớ mang đi :*

mà cái Hà lớp Pháp cũng tự mở 1 lớp nhảy riêng ông bác nó dạy trong trường mình, nó bảo nó xin cô Oanh hiệu phó :-? lớp chỉ có đúng 8 đôi :-? có vẻ PRO lắm :-l

Lớp mình cũng phải học hành tích cực chăm chỉ đi thôi >:)

Đợi kẹo dừa mãi chả thấy đâu :-w

Back
Bên trên