Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

hiz, topix nào cũng câu kéo loạn xạ, bài tăng vèo vèo mà chủ đề chính thì chả thấy đâu, nản :)|

tình hình là hôm qua có vẻ mọi người đã thống nhất là ko đi thi nữa
có thể có thi đơn, nhưng em thấy em đảm nhiệm trọng trách này hơi cao quá chị Lan ơi:-s

Thi đi mà :( sao mọi ng lại nản thế :( thi dù k đc giải gì cũng cực kỳ là vui, có kỷ niệm sau này nhớ lại mà :( sao lại thực dụng chỉ thi vì xiền hoặc vì danh tiếng thế :(

anh Phương đi thi đơn ạ :D anh định thi điệu j hả anh
mà bao h thì bắt đầu thi ạ :-/ sao ko thấy người ta đăng thể lệ j cả :|

Thi đi mà :( sao mọi ng lại nản thế :( thi dù k đc giải gì cũng cực kỳ là vui, có kỷ niệm sau này nhớ lại mà :( sao lại thực dụng chỉ thi vì xiền hoặc vì danh tiếng thế :(

>:) EM ĐỒNG Ý >:)

lớp mình đi thi hội đồng luôn >:)
kệ chứ >:)
kể cả có như con gà thì vẫn thi \:d/ [ :| :-t :| ]

:"> ý em là thi để VUI mà :"> mọi người đừng nản thế, bỏ qua áp lực đi :* chỉ cần cố gắng là làm được thôi mà >:D< mọi ng` cố gắng :* chị LAn cố gắng :*

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ừa, ai chả đồng ý thế, có ai nói là thi vì danh tiếng hay xiền đâu, sao mọi người tự nhiên nói thế nhỉ, hqua bàn bạc có ai nói đến đâu nhỉ:-?

thi đơn có Jive, Cha cha cha, rhumba, điệu nào anh cũng kham được, nhưng mà anh Huy đâu rồi ạ, sao lâu lắm ko thấy anh lên, anh bận gì thế
rảnh về giúp đàn em luyện tập đi thi anh Huy ơi:(

Anh Huy đi làm nữ nhảy với thằng Trung, à nhầm Tống đi =)) =)) =))

sặc, các bạn hào hứng là thế mà lại bỏ cuộc khi chưa bắt đầu ah? ^^

thi đi, sợ j ? thi đồng đội mới vui chứ đánh lẻ thì .....

Chỉnh sửa lần cuối:
oài, ai đánh lẻ đâu
hôm t4 bàn bạc, các em gái lại cứ bàn lùi, cái chính là lớp thiếu nam thôi, nếu đủ nam cái thì tập bài thi ngay lập tức
nhưng cái chính là đến giờ này vẫn chưa thấy thông báo gì từ ban tổ chức cả

bạn Ly xinh tươi chẳng bảo là nhờ được nam còn j hả anh, 2 nam đều biết nhảy rồi mà. Thêm anh Phương, anh Kiên là được 4 đôi. :D
Anh Hùng có làm suất đi thi ko ạ ;))

uh thế à có 5 nam rồi . em thấy ai cũng quen biết rộng cả , ví dụ như anh Kiên, anh Tống nổi tiếng và quen biết nhiều như théà lại ko rủ đc bạn bè àh.
@ anh tống : hôm qua em gái nào bàn lùi cơ :-/ chả có ai hết. có mỗi chị LAN -con người đang iu nhất thì lại bảo là ko kịp , cả anh Hùng nữa :((
THẾ NHƯNG MÌNH VẪN QUYẾT ĐỊNH ĐI THI NHÉ
thì cn này gọi zai đến ;))

àh quên . thế thì hiền ơi. bảo chị LAn chủ nhật này tập bài luôn đi . sắp thi rròi mà . để zai đến vào bài luôn cho nóng . cơ bản là 1trong 2 zai này hình như là pro ,(đấy là nghe bạn bảo thế.chứ chưa bik)toàn làm mẫu phụ họa cho mẹ thôi ( mẹ anh ý dạy nhảy )nên nhờ anh ý thế này mà bắt anh ý đến học mấy cái cơ bản chắc anh ý chán lần sau sợ ko đến nữa thì mấ zai là chết:((VÀO BÀI luôn cho máu nhỉ ;))

vào bài thì chắc phải dựng bài nữa chứ :-B
cái này để thông qua chị Lan đã :D
mà cái chính là chả thấy BTC thông báo j, nhỡ ko thi nữa thì sao :))

ừa, chờ BTC nữa
oài, pro à, ghê đây, hay rủ ảnh thi đơn luôn đi, anh đỡ phải đi:p

àh quên . thế thì hiền ơi. bảo chị LAn chủ nhật này tập bài luôn đi . sắp thi rròi mà . để zai đến vào bài luôn cho nóng . cơ bản là 1trong 2 zai này hình như là pro ,(đấy là nghe bạn bảo thế.chứ chưa bik)toàn làm mẫu phụ họa cho mẹ thôi ( mẹ anh ý dạy nhảy )nên nhờ anh ý thế này mà bắt anh ý đến học mấy cái cơ bản chắc anh ý chán lần sau sợ ko đến nữa thì mấ zai là chết:((VÀO BÀI luôn cho máu nhỉ ;))

ai nói sắp :eek:
ai nói ko kịp :eek:

hỏi loạn lên cả tối, search google toét mắt. ==> Đến h chưa có thông tin gì từ Sở thể dục thể thao ==> chưa xác định dc thời gian là bao h sẽ thi còn chưa kể giải của Sở năm nào cũng bị hoãn lại mấy tháng

===> chẳng có gì là ko kịp cả >:)

Thi dancesport chắc chắn sẽ tổ chức, mọi người ko phải lo, còn nhìu time lắm :> tất cả những gì phải làm là cố gắng chăm chỉ tập luyện thật tốt, tìm cho đủ partner nam để nhảy. :>

nếu PRO thì đến giúp các em nhảy đi :> càng tốt :> đến giúp chị Lan 1 tay :>

Back
Bên trên