Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Phát sóng ah? Tớ tính ra thì tầm tháng 9 tháng 10 cơ.:)) Cùng lúc bạn Cẩm thi Quý.;))

E Cẩm Anh đi thi Olympia à :D cố lên cố lên :D
Nhảy Jive ko hề giống cào cào đâu nhé :p
Mai có hội rủ đi chơi, có khi ko đi HDC đc :p các em cứ Jive vui vẻ :D

em sợ học jive lắm

Em nhảy Jive thế còn sợ cái gì. Em cũng có khiếu mà.

Chị thèm nhảy quá, 1 năm rồi, từ khi HDC năm ngoái tan rã thế là cũng thôi luôn :( . Năm ngoái tập tành vội vã, cái gì cũng chớm chớm 1 tí, chả cái nào ra hồn, bây giờ chắc nhảy giống cào cào rồi :)).

Dạo này thấy HDC sôi nổi quá <:p. Năm nay các em đi thi cố gắng đầu tư cho tốt, năm ngoái thấy tiếc quá...

nhảy jive rõ ràng giống cào cào :)) sao lại cấm tớ cãi hả bạn Tống? /:)
có điều là có con cào cào đẹp có con lại xấu, con nào đẹp thì là biết nhảy,con nào xấu thì đừng có đi thi, thế thôi :-"

hớ hớ....em sợ nhảy jive lắm ý....năm ngoái đá vào chân anh huy mấy cái liền=)).....năm ngoái em chả bít tí j mà tập có 4 buổi 3 điệu để đi thi....năm nay mọi người đầu tư đê......có gắng có cái giải to:))

CN này chắc lại đi đú :p nhg còn xem tình hình lịch chơi bời có bị trùng k :p đằng nào partner của mình cũng nghỉ, đi mất cả động lực :"> :">

hqua thêm một bước jive nữa, nữ khó phết, chị Lan thấy đơn giản nhưng nữ ko nghĩ như chị đâu:p

anh kiên lại nghỉ X( nam tình hình này là vắng tanh vắng ngăt. rủ thêm đi chứ. ko thì lại bị trừ điểm thiếu dôi cả thôi:(( :(

anh Kiên bận đi chơi với bạn thôi, chắc hết CN này anh ý lại đi đều ý mà:p
tình hình là CN này anh cũng đang ở SS, ko biết lớp sẽ tồn tại mấy nam đây:))

hả X( thế thì làm gì còn nam.X( còn may ra 2 người X( từ bây h anh nò nghỉ là phải kiếm đc người thế chỗ mới cho nghỉ nhá ;))

tớ có ý kiến đóng góp ^^
hay là bh mỗi người kiếm một đôi cố định cho mình, như thế tập sẽ hào hứng hơn và mọi người đi đều hơn :D giống như lớp Dũng Hà ý.

cố định làm j hả em :p mất hứng học nhảy lắm.
nữ thì phải cố đi đc với càng nhiều nam càng tốt
nam thì phải cố sao cho dắt đc càng nhiều nữ càng tốt
===> việc cố định đôi là ko nên lắm ;) chị nghĩ thế

thế ạ :D. em cũng ko biết rõ lắm nhưng em thấy lớp kia học như thế, mọi người đi đông đủ lắm. ít khi có cảnh thiếu nam trầm trọng như lớp mình nên em đề xuất thử :p

tại lớp kia ngay từ đầu đã có nam rồi, còn các em lớp này có chịu đem nam đến đâu
phải đổi đôi liên tục em ạ, ko thì mãi mãi chả nhảy giỏi được đâu, mãi chỉ như tập một bài thể dục từng ấy động tác và với đúng một người:D

Confirm lại là CN này anh nghỉ tiếp :"> :"> lại bị chửi xấu hổ quá cơ :"> :">
Thứ 4 sẽ đi đều :">

Tình hình là không có đủ nam thì vào đôi để tập thế nào đây nhỉ?
Em lại nẩy ra một cái ý nghĩ quái đản là cho các em nữ đóng vai các em nam. Không biết BTC có cho không? @-)

CN tuần này anh sẽ đến, các nam nghỉ hết đi cũng đc, một mình anh với .... tất cả các nữ >:)

Thế nhá :D

Back
Bên trên