Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

ôi, anh biên thi DS ý ạ :-ss
thật là khó .... ngờ :-ss :-ss

@ e Phương : pro cái quái gì :"> đến nhảy xấu như gì lại làm trò cười cho chúng mày thì có :"> với lại partner mới của anh chưa biết nhảy tí nào :">
Anh Biên thi DS thì sao e Cẩm Anh ơi ;;)

cứ khiêm tốn, em nhìn anh nhảy rồi mà, mấu lại trông rất dáng nữa, nhất là standard:p

anh Biên thì em bất ngờ chứ sao :))
ko có j đâu ạ, anh ý thế tức là trình anh ý cao, hì ;;) :D

hớ hớ.....chờ em về w......em bị vướng cả 2 buổi của HDC....khổ thế.....mà mọi ngừoi thử bàn ngày để tập đi thi đi nhỉ;))

mãi chả thấy chị Lan thông báo gì hát, chị Lan định ko cho đàn em thử đi thi à:((

Thì tại chưa có thông báo thôi :p

Thi thì phải tập, căng phết á. Chờ Huy đến có nam, dạy cho dễ >:)

chị mà được mấy anh nâng lên thì cũng thích thi thố lắm em ạ :p jk

hix.....chị đừng trêu em....em sợ vụ đấy lắm.......có ai xem cái kết của múa haooai của 10anh2 hum thi MWC ko nhỉ...em dựng đấy;))

Chị Lan ơi, nếu mà thi thì phải học nhiều lắm! phải tập nhiều lắm! :D

Mấu lên chứ lị :D đi thi ít ra cũng đc cái kỷ niệm :D chụp quả ảnh, quay quả phim xong đến lúc lên chức cụ kị đem ra khoe cho con cháu nó nể :"Ngày xưa cụ nhảy hơi bị mấu đấy nhớ, h chúng mày có đứa nào dám dìu cụ bản slow waltz ko =))".

tưởng thi cả latinh nữa chứ.
em thấy binh tình là bọn trg lê quí đôn là bọn nó chia tốp luôn từ đầu .1/2 học standart . còn lại la tinh . tất nhiên là học hết nhưng bọn nó học chuyên 1 cái thôi để đi thi

bọn nó có tổ chức rồi, còn mình mới lập dance club, vui là chính thôi, học tập, thi thố là cố gắng:D

Back
Bên trên