Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Hôm nay HDC đã học Jive, chỉ cần xong điệu này thì chúng ta có thể tập bài đi thi đc rồi :D học mới lâu còn biết nhảy rồi thì tập bài nhanh lắm :D hồi trc đội Ams mất có 3 buổi, trong đó duy nhất buổi cuối cùng là tập hợp đủ ng để tập bài mà thi vẫn ngon đấy :D

tập 3 buổi rồi đi thi luôn ạ :-o
thi đồng đội hả anh?

Chính xác đấy :D hồi đấy có mấy ng như anh Trí Hiếu, anh Vũ Anh béo lớp anh, anh Biên lớp Tin, anh Phong rùa Lý 2 là chưa biết nhảy tí nào, học 3 buổi đi thi ngon lành đấy :D Ams pro lắm :))

bt thôi:))
đùa chứ khó thật, em tập cật lực hôm bế giảng mới có tí gọi là lên mùa rìu qua mắt các thợ trên sân trường:p

ô thế lần đấy trường mình có được giải j ko ạ :-/

anh Tống cứ được cái suy nghĩ tiêu cực :-?

theo như anh Kiên nói thì em học xong jive rồi đi thi cũng được chứ sao >:)
mà jive có phải cái kiểu nhảy tưng tưng giống cào cào ko >:)

:|:|:|

em nhảy sai kĩ thuật thì nó sẽ tưng tưng như cào cào, ko thì ko hề đâu nhé:p

ko tưng tưng thì sao mà gọi là jive /:) tưng tưng hết :))

chị cẩm anh lo thi olympia vác cái giải về cho trg mở mày mở mặt đi đã rồi đi nhảy lại kiểm giải nữa

^^ em này thông tin nhanh nhỉ ^^
hnay em có đi ko thế? tiếc là chỉ về nhì, may mà vẫn vào đc thi quý ^^
dù sao thì chị cẩm vẫn máu nhảy nhót lắm :))

^^ em này thông tin nhanh nhỉ ^^
hnay em có đi ko thế? tiếc là chỉ về nhì, may mà vẫn vào đc thi quý ^^
dù sao thì chị cẩm vẫn máu nhảy nhót lắm

thông tin bình thường, ấy thi thế nào là có người ở trường quay báo cho tớ rồi ý chứ:p
bạn dance cả trên truyền hình, pro thiệt:p

pro cái con khỉ ý
chắc mấy anh ý sẽ cắt cái màn ý đi, để làm tư liệu thôi :)) ngu ko chịu đc ý =)) =))

Ko đâu, bạn đã hỏi và đc xác nhận, sẽ đưa lên hình, zoom vào quả tông của XP.=))

ôi mẹ ơi, nhảy nhót ở trên cái bục bé tí tẹo, XP là bước lên bước xuống, chân luống cuống, sai nhạc loạn xạ, dắt diếc vẹo hết bên này đến bên kia =)) =)) chết tôi mất thôi, định cho mình làm trò cười ah /:) /:) /:)
còn lâu mới phát, các bạn cứ chuẩn bị cho tớ 1 suất thi dancesport vs nhá, rồi hôm nào thì quý tớ gửi giấy mời các bạn đi cổ vũ tớ :"> :)) :))

Back
Bên trên