Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

em cũng nghĩ như anh Kiên, cái j ngon ăn mãi cũng chán ^^
có thể dựa trên cái cũ nhg dù sao cũng nên thay đổi cho nó mới mẻ
ah mà tiện thể có ai quay lại cái bài thi năm trước của trường mình ko ? share cho em vs đc ko ạ ? ^^ cũng muốn xem ams trước h ntn (mình chả biết j cả :">) thx trước :D

Ớ thế ah? :D Cái kết như thế nào? Hồi đó chị không đi xem được :(

Nói chung là bài của anh chị Đức Tâm được cái hợp lí mà không khó. Dựng bài mới bây giờ cũng chỉ từng ấy bước, đổi đi đổi lại, mà yếu tố đội hình thì không sure lắm nữa :-s

Standard cá nhân và latin tập thể quả là không có nhiều điểm chung.

Huy ơi, về đây đi :((

anh ý có đi đâu đâu mà chị gọi cứ như là .... thế kia :-ss:-ss

Hố hố hố theo em đc bít thì em Kiên là ng duy nhất hiện có cái video hôm thi dancesport thành phố ;)) chị em quay ;))
Ai muốn share nào :))

Đây, em Huy đây:D
Chị phải thông cảm cho em chứ, giờ giời thì nóng chết pa chết ma ra, lại còn sắp thi ĐH, Văn em học chưa ra cái thể thống cống rãnh gì cả:((

Đợi em thi xong em đi chơi ngày nào cũng đc:D

Kết năm ngoái trên lý thuyết thì đẹp nhưng khó làm đẹp lắm:( Kết VĐ là đỉnh nhất:))

anh huy lo mà ôn thi đi chứ, dù là rất mong có sự góp mặt của anh cho ams năm nay mở mày mở mặt nhg mà nhiệm vụ trên hết của anh là ko đc làm các đệ tử mất mặt, nhớ chưa [-(

@ anh Kiên: anh ơi, hồi trước có 1 lần em nhảy bì bộp vs anh này, share cho em nhá nhá ;;) ;;)

hớ hớ.....năm ngoái ông thắng quay đấy=))
kết năm ngoái mà có mấy em dẻo dẻo làm là đẹp ngay;;)
@chị lan:chị dựng bài mới cũng ok chị ạ^^....cho em làm cái kết cho.....kaka...em thích làm kết lắm

Kết năm ngoái khó đẹp vì ko biết có tìm đc 2 anh/ em zai nào đô đô để nâng em Quỳnh lên ngang vai =)) =))
Sáng chủ nhật em Kiên về VN :x có khi chiều qua HDC giao lưu các iem tí nhêy :">

ấy cũng cười kìa:))

học chuyên Pháp à?
ôi chị này xinh thôi rồi hôm sau đến ngắm
có giáo viên dạy tận nhà ko
@ chị Lan: mấy dòng trên là của 1 bạn 05-08 nói về chị trong topic em lập trong 05-08, em nói gv là chị thế là bạn ý pốt luôn bài này:p

ớ thế cơ à, chị Lan ui bao giờ họp mặt fan cờ lúp báo em em đi đăng kí thành viên với

chị lan nổi tiếng khỏi bàn. nh` người bik cực kì . ng` ta gọi thế là "hot" đếy ạh

:"> lạc đề roài kìa!

Bi giờ già rùi, tập trung nhảy nhót thoai :D

hớ hớ....thế mà năm ngoái vẫn làm được mà=))....chả hiểu sao năm ngoái mình lại là cái con được ngồi trên cao nhất=))

rồi có ngã bó bột mấy tháng ko????. ý tao là cái anh công mày lên ý:D, hình như anh Huy:))

nguyên văn là ko nhé=))...anh huy w anh nào đấy....ngồi trên cũng sợ lắm ạ....sung sướng j đâu.....chỉ sợ ngã thì đi dời nhà em quỳnh

@Kiên: thứ 4 đi em. Đợt này thi ĐH nên nghỉ :)

Hi hi hi hồi đấy nâng e Quỳnh lên là anh Biên Tin 0407 lổi tiếng với lại ( nếu a nhớ k nhầm ) a Huy ;)) 2 anh đều ko đô lắm ;)) suy ra là e Quỳnh cũng k đến nỗi khó nâng lên đâu =)) =)) =))
Thứ 4 em Kiên tham gia :"> cưa sừng làm nghé :"> thật là ngượng :"> iem vác partner đến luôn :"> mong đc mọi ng chỉ bảo :">

Back
Bên trên