Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

@Phương: Trước giờ em đã bao giờ tập tử tế đâu. Bi giờ phải tập thì mới lên được chứ! Chưa tập đã nản thế thì đừng Standard làm gì cho mệt!
làm gì gay gắt với em thía:-s, có nản đâu, nhưng mà ít thời gian luyện, năm nay em còn thi, học lên học xuống, giờ t4 thì em học 6h đến 7h30; CN em học 9h đến 10h30:(:)((, đành nghỉ sớm đến muộn vậy:(:)((

thế thì co khi đổi lịch đi 1 tí. ví dụ như chủ nhật thì học sớm lên 1 chút, vừa đỡ nắng vừa tiện cho anh Trung:)))) . nhưng cơ bản là mọi ng` còn lại có bị bận ko :D

thế thì co khi đổi lịch đi 1 tí. ví dụ như chủ nhật thì học sớm lên 1 chút, vừa đỡ nắng vừa tiện cho anh Trung:)))) . nhưng cơ bản là mọi ng` còn lại có bị bận ko :D

>:) này này >:) tao nà hem thích đùa kỉu đấy đâu nhá :-<

Trung cái gì mà Trung :-< >:p

giải thích ko mọi người cứ hỉu nhầm nài :-?

"TRung" là tên 1 bạn zai lớp tớ, có sở thích nghe ipod trong giờ ra chơi và hát hịp hộp :-< bạn ý tự nhận mình là Mike SHinoda trong nhóm Linkin Park, bạn thích dùng những từ ngữ hịp hộp như:" chếch kít ao men" , " oắt sắp chích kừn" ...haizzz... :-<

tớ ko biết vì lí do gì mà bọn lớp tớ gán ghép tớ với 1 ông như thế ~:> ~:> thật là tai hại cho tớ quá cơ ~:> oe oe :|:|:|
------------------------------

Đừng có gọi anh Phương là Trung nữa nhá :-<

tớ đâu có ý đếy :)) vì anh vaio anh ý gọi thế mà tớ thấy đúng là hình như trên mặt anh phương nó hiện lên chữ "TRUNG" ( đấy là theo lời mọi ng` cùng nói :))) chứ tớ ko nói ấy đâu. đừng nghĩ thế :(

:D chếch kít ao men với oắt sắp chích kừn ah? =)) đọc câu này cười lăn lộn :p

Em Phương - Trung nhỉ :p

Chị Lan h tập bài luôn cho các iem đi nhỉ ;)) hơn 1 tháng tập tành mấu lửa đi đú một trận phục thù nào =P~ lần trc thua một phần vì thiếu đôi, ngu k thể tả, lần này chắc vớ vỉn thì cũng cá kiếm đc cái giải khúc khích mang về dọa thiên hạ chứ nhỉ ;))

bao h thì tập và chọn đôi đi thi hả chị ? em hỏi có đc tham gia ko mà hình như là ko có tín hiệu trả nhời :(:(

Ô thế à :-O đứng thứ 5 giải KK à :-O thế ta phải cố đc giải nhì giải ba gì đó thoai ;))

hiện giờ em vẫn chưa thấy tập tành gì cả, lại học quá ít bước, thế thì các em nhỏ sao đi thi được chị Lan ui:-s

Nhưng cũng cần cân nhắc giữa mục đích tập thi đấu và mục đích duy trì CLB lâu dài. Ví dụ như nếu tập bài thì những người đến các buổi sau sẽ khó khăn hơn rất rất nhiều. Mà chị thì luôn muốn HDC open cho người mới. Nên có thể mình tìm 1 buổi nào đó để tập, ngoài 2 buổi cố định sinh hoạt của HDC ra?

Tiếp tục chủ đề đang dang dở ở topic Cảm nhận :D e k có ý chim nhợn nhg mà mình cũng tập đúng cái bài anh Đức chị Tâm tập cho 2 năm trước í ạ :) liệu có cách nào có bài mới k ạ :"> tại như thế đội HDC mới stand out ra đc :D bên Kim Liên Việt Đức thấy bảo tập ác lắm, bên mình trình còn kém hơn mà cũng chơi đúng cái bài của ng ta thì khó mà lại đc :D
E thấy mục đích luyện để thi đấu cũng tốt mà :D mọi ng cố gắng đc một-cái-gì-đấy đem về thì danh tiếng HDC đc cải thiện hơn, sau này có điều kiện cải thiện hoạt động CLB hơn chứ phải k ạ :D

em thấy ko ổn, nói suông thế này, khó thực hiện lém, điều kiện cũng dở nữa:(

thế thì bắt tay vào làm đi :|
chọn ng chọn bài tập thôi :| em nghĩ chị Lan bỏ một buổi chắc cũng sẽ nghĩ đc bài mới (hồi trước anh Huy cũng thế ý ạ, nhanh lắm :-ss) :D rồi thử, xem ai đc thì tập chăm chăm lên một chút :D

cố lên chứ, ams toàn nhân tài mà lại ................:D

thế thì bắt tay vào làm đi :|
chọn ng chọn bài tập thôi :| em nghĩ chị Lan bỏ một buổi chắc cũng sẽ nghĩ đc bài mới (hồi trước anh Huy cũng thế ý ạ, nhanh lắm :-ss) :D rồi thử, xem ai đc thì tập chăm chăm lên một chút :D

cố lên chứ, ams toàn nhân tài mà lại ................:D

chị cẩm anh nói chuẩn quá <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/ . em là ng` chăm chỉ đếy 8-> 8-> :D;;) ;;)
dưng mà cũng phải công nhận là hơi khó. phải lâu dài ;)

nhưng mà em thấy bài năm trước đẹp mà...cái kết đẹp.....:(...chả qua thiếu đôi thôi....năm nay mình đổi đội hình thôi...giữ cái kết đi ạ....
3 điệu đấy thì có 2 điệu mình tập cơ bản rồi mà...
năm ngoái em tập...có bít tí j đâu...biết mỗi cơ bản chacha...vẫn tập được như thần mà....4 buổi....chỉ cần có quyết tâm và cố gắng tập luyện là ok mà mọi ngwuoif

cái chính là mấy buổi nào, giờ xếp buổi cho mọi người khó lém
nói thế thôi, chị Lan cứ xếp đi chị, em đi liền

nhưng mà em thấy bài năm trước đẹp mà...cái kết đẹp.....:(...chả qua thiếu đôi thôi....năm nay mình đổi đội hình thôi...giữ cái kết đi ạ....
3 điệu đấy thì có 2 điệu mình tập cơ bản rồi mà...
năm ngoái em tập...có bít tí j đâu...biết mỗi cơ bản chacha...vẫn tập được như thần mà....4 buổi....chỉ cần có quyết tâm và cố gắng tập luyện là ok mà mọi ngwuoif

Tại anh nghĩ là cứ nhảy đi nhảy lại mỗi 1 bài thì khán giả lẫn BGK sẽ thấy chán :D nếu ta có bài khác tự nhiên ng ta thấy thik hơn :D
Cái kết em Quỳnh đc 2 anh nâng lên có anh Híu quỳ dưới như nữ hoàng thế lại chả đẹp em nhỉ ;;) ;;)

Back
Bên trên