Cần tuyển người nhảy Dance Sport cho trường

Cũng chẳng nói trước được :)

Nhưng mà thứ 4 đã thi rồi :D

Mọi người đi xem nhé ;)

Kim Liên thắng lớn =D>

Các trường khác bình thường :-??

Rất vui (ngồi trên khán đài cũng thấy vui nữa <:p )

Không có Ams :(( Đáng tiếc!

Đề nghị HDC năm sau đi thi chứ nhỉ ;;) thấy HDC version 2.0 toàn các mầm non mà máu me thế ;)) chắc đi cũng phải đc cái giải đồng đội giắt túi mang về chứ ;;)

yay yay đúng rồi các em HDC 2.0 bây giờ đang tập nhớ giữ vững tinh thần nâng cao phong vào trong năm tiếp tục tập luyện để năm nay Ams đi thi nhé nhé nhé :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Giải gì ạ :| Dancesport toàn quốc đúng k ạ :| giải đấy thì e sợ dân nhà mình chưa đủ trình đi đú với thiên hạ :p mới tập đc có 2 tháng e k lại :p

Giải của các trường cấp 3 em ạ \:D/ Cơ mà cũng hoành tráng lém :-ss

Thế thì thi luôn chứ sợ gì :p k đc giải thì thôi :p đi thi vui lắm mà :D

đúng đấy nhà mình chơi luôn đi :D:D:D cố lên các em đi thi vui là chính, mà mỗi lần đi thi lại học đc nhiều thứ hơn mình tưởng :x

Hô hô nếu là tháng 8 , mà HDC quyết định thi, và thiếu nam thì tớ xin một chân 8-> cưa sừng làm nghé để hồi xuân tí chút 8-> bọn ở trường khác chả đứa nào nó bít tớ là ai đâu mà :"> ( k như bạn Huy hay chị Lan nổi quá rồi k trà trộn đc :)) )

em Huy sao lại phải trà trộn :D em Huy đi thi đàng hoàng chứ lị <:p

Liệu học đến tháng 8 có thi đc k hả chị? :D (Chưa học mấy nhưng đã máu đi thi thố)

@ Chị Vân : Huy với e là khóa 0407 ra trường rồi còn đâu :p phải trà trộn chứ :p nhg mà đồng chí Huy đc nhiều bạn trường khác biết rùi may ra cải trang giả gái thì tham dự đc >:)

Hihi, để xem điều lệ, nếu chỉ cần 1 học sinh là okie thì mình đăng kí liền.

Mới cũ không quan trọng, quan trọng là máu thôi em :D Năm ngoái chị học có 6 tháng mà đi thi nè ^^

sặc, chị nói thế các em kìa mới học được chưa đầy 3 tháng, khổ lém

đăng kí luôn chị ơi, em đi với, chưa đi thi bao giờ

^^ yeah!

Ah, tin vui là chỉ cần 1 người năm nay còn dưới 18, nghĩa là cả Huy, Kiên cũng được đấy em ạ ;)) không phải chui :D

E trên 18 rồi :(( :(( :(( chắc phải tìm em gái bé nhỏ xinh xinh nào để đi thôi :(

Back
Bên trên