Best players of AMS' baskeball !!!

Thảo định ghi danh vào đội CD nữ ah? mà có CD nữ ah? hay đấy...:D bao h đấu chị đi cổ vũ ;)

Chỉ là mượn danh thôi mà .CD cho tuyển nữ AMS ( già trẻ lớn bé ) mượn danh để được đánh giải clb .Tuyển nữ vẫn có huấn luyện viên đấy thôi , các anh làm sao mà đứng ra kèm cặp huấn luyện được trong khi các anh bận bịu nhiều việc trong đó lo cho CD còn chưa xong . Còn tất nhiên chắc các anh vẫn sẽ quan tâm , không phải chỉ vì CD cho tuyển nữ mượn danh mà còn vì các anh là các anh lớn đi trước của AMS .Cảm ơn các anh rất nhiều vì cho bọn em mượn danh để được đánh giải , hi`hi` , thế là quá đủ , các anh đã tạo điều kiện như thế , phần còn lại phải là của bọn em , cũng như các anh đã tự mình đưa CD đi lên , vượt qua những lúc khó khăn nhất để tiến tới chiến thắng gần đây nhất là vô địch giải các clb HN lần 3 .Chẹp chẹp , bọn em sẽ cố noi theo các anh , hi`hi` , để không hổ danh CD ,và để không phụ lòng tốt của các anh nữa chứ .

:D hóa ra là thế...thế thì kiểu rì cũng phải đi cổ vũ.Bao h đấu báo chị nhé :D

Đã ra hồn gì đâu hả chị Vân,còn chưa được thành lập cơ mà.Mà chị cũng tham gia và luôn nếu có đê,tuyển trường ams nhảy vào hết luôn đê! Nhưng còn phải chờ xem mấy ông anh thía nào đã,ko bit có cho thành lập ko.Vớí cả có thành lập thì cũng phải dẫn dắt đàn em 1 thời gian đầu chớ!

1lớp của ams còn chưa theo tử tế thì thêm 1 lớp nữa lại bị ăn chửi thôi :(...nhưng nếu thi ĐH xong sẽ suy nghĩ :D

còn thiếu bi việt đức nữa

Tại mấy trận liền ko thấy ông ý đấu nên tao cứ tưởng giải này ông ý ko tham gia!Mãi đến hôm nay mới thấy đấy chứ!!!!!!!!!!!

Cháu nghĩ là 2 cái thằng Long là do trời run rủi ,chứ làm sao chúng nó cố tình được,bi h thằng long thú là sư phụ của thằng lOng con,chẳng lẽ kiếm 1 thằng Long nữa để làm đệ tử Long con và là đệ tử cháu của Long thú==>loạn mất

Tất nhiên là do run rủi nhưng chính vì cái run rủi ý mà chúng nó đã hình thành nên quan hệ sư phụ - đệ tử và quyết định sẽ tìm ra 1 đệ tử cho đời sau.Thì đúng là sẽ kiếm 1 thằng Long nữa làm đệ tử của Long con và gọi Long thú là sư tổ mà :D:D:DMà công nhận đúng là loạn thật,chỉ sợ chúng nó tìm ko thấy thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu mà lập ra CD nữ xong bỏ đấy thì còn rì là hay.Mấy anh phải có trách nhiệm dẫn dắt và đào tạo chớ!

Đúng đúng,mấy anh CD phải có trách nhiệm 1 chút với CD nữ nếu đã có ý định thành lập chứ!

Nếu ko năm sau giải clb nam CD vô địch và nữ thì cuối cùng ==>thiên hạ cười chit

Cô nghĩ là câu này nên sửa lại thành "Nếu ko giải CLB năm sau nam CD vô địch còn nữ lại bét==>thiên hạ cười chít" cho nó dễ hỉu Ốc ạ!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉ là mượn danh thôi mà .CD cho tuyển nữ AMS ( già trẻ lớn bé ) mượn danh để được đánh giải clb.

Cảm ơn các anh rất nhiều vì cho bọn em mượn danh để được đánh giải , hi`hi`

Thực ra ko cần mượn danh CD thì nữ mình vẫn có thể đi đánh giải CLB mà.Nói như B thì ko lẽ nữ Ams muốn đi đánh giải thì phải mượn tên của đội khác mới được à?Thực ra họ chỉ muốn thành lập 1 clb chính thức cho bóng rổ nữ Ams thui mà==>có cần nghĩ lan man ra nhiều như vậy ko?

Nhưng còn phải chờ xem mấy ông anh thía nào đã,ko bit có cho thành lập ko.Vớí cả có thành lập thì cũng phải dẫn dắt đàn em 1 thời gian đầu chớ!

Đây mới đúng là vấn đề cần phải bàn hiện nay đấy!Nếu cô nhớ ko nhầm thì hôm đấy họ nói chuyện này sau nốc hết mấy cốc bia rùi==>chỉ sợ là nói cho vui thui chứ chẳng có ý định nghiêm túc đâu!!!!!!!!!!!

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Nhưng còn phải chờ xem mấy ông anh thía nào đã,ko bit có cho thành lập ko.Vớí cả có thành lập thì cũng phải dẫn dắt đàn em 1 thời gian đầu chớ!

Đây mới đúng là vấn đề cần phải bàn hiện nay đấy!Nếu cô nhớ ko nhầm thì hôm đấy họ nói chuyện này sau nốc hết mấy cốc bia rùi==>chỉ sợ là nói cho vui thui chứ chẳng có ý định nghiêm túc đâu!!!!!!!!!!!

yên tâm đi, anh Toàn anh Khải tửu lượng khá lắm, không phải là nói trong lúc đang say đâu. nhưng khá nhất vẫn là chú Bình, nhỉ. chú Bình có thể uống mấy lon bò húc mà không say :))

về đội quân hổ báo cd trẻ :))
đầu tiên vào đội là Bi (42),quân què(33) đợt 1 :D
đợt 2 là khỉ (20),cương trùng(16),nhật tinh
đợt 3 là + (14)
đợt 4 là thái (23) ,long thú (9)
đợt 5 là Quân quặt (19)
đợt 6 là hoài anh (88)
đợt 7 là tú béo (17),hòa đen
đợt 8 là Choi (4),hải dớ (22-trấn của Hòa boss)),long con (28--trấn của nhật tinh :D) ,silip
còn nhiều đợt :D :))

xét về tuổi đội để đi xách nước thì chính là thằng silip ;)) :))
:D :D :D :D

anh cả của đội trẻ là Quân què 85
em út của đội trẻ là long con 89
đội trưởng là ku Choi
cao nhất là cuơng trùng
lùn nhất là ku thái
biệt danh hay nhất là cặp Quân què quân quặt ( + đặt :)) ) há há B-) :))

:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vu Ngoc Duong đã viết:
về đội quân hổ báo cd trẻ :))
đầu tiên vào đội là Bi (42),quân què(33) đợt 1 :D
đợt 2 là khỉ (20),cương trùng(16),nhật tinh
đợt 3 là + (14)
đợt 4 là thái (23) ,long thú (9)
đợt 5 là Quân quặt (19)
đợt 6 là hoài anh (88)
đợt 7 là tú béo (17),hòa đen
đợt 8 là Choi (4),hải dớ (22-trấn của Hòa boss)),long con (28--trấn của nhật tinh :D) ,silip
còn nhiều đợt :D :))

xét về tuổi đội để đi xách nước thì chính là thằng silip ;)) :))
:D :D :D :D

anh cả của đội trẻ là Quân què 85
em út của đội trẻ là long con 89
đội trưởng là ku Choi
cao nhất là cuơng trùng
lùn nhất là ku thái
biệt danh hay nhất là cặp Quân què quân quặt ( + đặt :)) ) há há B-) :))

:D:D:D:D:D:D

ai bảo ông + là tôi mặc áo 22? tôi đã có áo đâu? ông minh silip trấn của tôi rôi.
giải vừa rồi tôi mặc áo 8 của anh nghiã đấy chứ. bây giờ thì phải trả lại thôi.

Khổ thân anh + ,nhà nghèo đến nỗi ko có áo để mặc :D

ai bảo mày là ông + không có áo mặc? ông có con áo 14 ngon vãi lúa ah, chỉ khổ tao, trả áo anh Nghĩa rùi thì nhịn.

thôi để khi nào gần đến giải năm sau may một thể, lúc đó áo mình sẽ là mới nhất hehe

áo mới nhất sẽ bị bọn nó dập cho thành cũ nhất đấy!

Cn này ko bit là scor đấu với Cd già hay trẻ???

SC đấu với CD nói chung tức là sẽ có khoảng 1 hiệp là CD trẻ được vào .Mấy lần trước toàn thấy thế . :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên