Best players of AMS' baskeball !!!

Hehe, ưa`, năm đấy mạnh lắm hỏi anh BÌnh Lợn thì biết:p

hồi em bắt đầu ti toe mới bit bóng rổ thì biết có anh khoa chơi tiền phong...anh HA là vua steal...còn anh HƯng thì chơi khá là toàn diện...long thú với thái thì thôi ko nói làm rì nữa rồi :p.....sau này mới bit có anh hòang gù với bác bình,...ams mình toàn nhân vật nổi tiếng...kiểu này còn lâu mới mất được chức vô địch B-)

hehe, chú về không đúng lúc rồi, HN đang mưa to gió lớn, chắc 1 tuần nữa thì tạnh

Ở Huế thì nắng chang chang sướng cả ngưòi.Các anh các chị ở HN thì cứ cố gắng chịu đựng đê để mấy đứa đi HKPD sung sướng 1 mình hahaha.
Ams truyền thống là mạnh rùi thía mà vẫn có năm bị giải 3 thì quả là..chẹp...chẹp...ông trời ko thương ngưòi hiền tài nhỉ?

Ốc trốn trại ah, chúc mừng thắng trận đầu nhé, có ghi được điểm nào ko thế, :p

Đập cho anh Bình 1 phát bi h,bit rùi còn hỏi ah,đụng vào nỗi đau của em,đếch ghi được điểm nào cả,chơi như dở hơi í!Hehehe nhưng ko sao dù sao cái tỉ số ấy cũng làm mình mát lòng mát mề!ANh Bình lợn có cái vinh dự nằm trong cái khóa bị giải 3 ấy ko nhỉ?:)):)):)):)):))

không ko em ơi, sỉ nhục anh BL quá hì hì. Nếu chị ko nhớ nhầm thì khóa đấy là khóa chị em ạ, bao gồm V buớm, T điếc, H dớ và 1 số khác no name chị ko nhớ ;) . Khóa anh BL đã gọi là hoàng kim mừ, sao lại ko vô đich chứ, anh B nhể.

hehe, khóa anh lớp 11 mới có giải PTTH, vô địch luôn, lớp 12 cũng vô địch, năm lớp 12 được mời tham gia giải các trường ĐH&CD chuyên nghiệp toàn quốc cũng vô địch luôn, đánh đâu thằng đấy, vô địch cả giải ĐH chứ sao lại ko vô địch nhỉ, :p
ốc cố lên nhé, gọi là có điểm kỷ niệm, cả đội ghi 77 điểm mà ko có điểm nào thì buồn lắm.

ams còn có 1 con quái vật nữa khoẻ, chạy nhanh, ném chuẩn (hình như ko ném 3 điểm) , truyền đẹp , tranh rổ cũng khá trâu đó là Hải Dớ 98-01. Nhưng rất tiếc lớp 12 đã đi vào con đường bi-a và bỏ bóng rổ

sao ko ai nói về Hưng lý nhỉ. chắc anh này sống khá biệt lập. Nhưng hồi ôn thi toàn quốc, toàn đi chơi với ông này nên em thấy Hưng lý đáng là 1 ngôi sao lớn ở ams. Giải geru , ams vô địch có công lớn của anh Hưng (đóng góp nhiều hơn cả anh Bình lợn) , giải đó có Hưng lý, Cường yếu, Bằng thuổi , An , 1 số nữa chẳng nhớ

Hưng Kều thì đỉnh cao rồi cần gì nói:D. Tao thấy ông Hưng với Hoàng gù là 2 ông có thể xếp đứng đầu bảng những best players của AMS. Hè năm ngoái về có chơi với ông Hưng mấy lần, dạo này đánh không lắt léo như ngày xưa nhưng mà hiệu quả cao, Long thú mấy lần chơi bị ông ý đè chết dí đấy:D

Em chả biết hết những người được nói đến ở đây vì em mới chơi bóng rổ chưa lâu , nhưng em thấy mỗi người có 1 điểm mạnh khác nhau , nghĩ mãi mà chả bít ai mạnh nhất nhưng tất nhiên chắc fan ruột của ai thì vẫn thấy người ấy chơi hay nhất , chị Hạnh nhỉ ?(chị em mình hiểu ngầm với nhau là đủ , chị nhỉ ? )Em thấy dân AMS khóa nào cũng có người đi vào sử sách nổi như cồn , tuyển trường mình ai chả giỏi , Ốc ạ , sau này có lẽ thầy cũng sẽ được xếp vào "The best Ams's basketball players" đấy, cố thi đấu cho tốt nhá ,ở nhà "sao" như thế thì đến đấy cũng phải "tỏa sáng" chứ thầy !

Trời ui Linh ơi .thầy lạy con làm cụ đấy ,sao cái giè mà sao? Dạo này chơi như thần kinh í ,chẳng ổn định rì cả ,bực cả mình!He'he'he' nhưng để được đứng vào best players thì còn phải cố gắng dài dài mà đếch bit có nổi ko nữa.
To anh Bình:Toàn cho em những câu đau thía hả trời ,em đã đau sẵn rùi mà còn :cry::cry::cry::cry:.Cái rì mà điểm kỉ niệm hả,chiều nay đấu trận tới em cho anh xem.

Toàn điếc ơi, truyền bóng là như thế nào? Tớ tường chuyền bóng chứ nhể :-? . Hải dớ công nhận cũng trâu, tớ nhắc đến ở trên còn gì, khi mà nhắc cái đội phá vỡ lịch sử vô địch giải PTTH ý ;;) . Thôi đùa đấy, chứ năm đấy mọi ng chơi cũng hay mà, coi như đen 1 tí hí hí.

to em Linh: ờ em chỉ đc cái nói đúng, nhưng nói mãi chị vẫn ko hỉu em là fan ruột của ai nhỉ? Chưa chỉ mặt gọi tên, chị hiểu sao được. :>

"Kẻ mà ai cũng biết là ai đấy" ....
Chị bít rùi đừng có trêu em nữa nhá , cố tình "chim lợn" mình , khi nào về cho 1 trận mới được .

To anh Bình:Giữ lời hứa với anh Bình, trận vừa rùi ko phải em ko ghi được điểm nào đâu nhé!Đếch bit ghi được bao nhiêu,ít thui nhưng vẫn là ghi được hahaha:D:D:D

ông hưng lí lên rổ người dừng như bay :D ném tầm trung vãn lúa :D

em thấy ông ý anh hoàng là 2 lão MVP :D
về ném thì bình lợn ác chiên nhất :D

hHEheheh :)) Hải dớ đây.....
Tòan điếc ( sao lai goi la toan diec nhi, ???)
:(( hic hic lâu không chơi bóng rổ nhớ quá đi mất. ( eh đừng có nhầm là Hải dớ chuyển sang nghề Bi a đấy nhé :) bây giờ chủ yếu là đá bóng rồi)
Eh bạn Hạnh : anh Hoàng gù là số 1 đấy , mình bầu cả 1000 phiếu
Hehee nhớ hồi trươc anh Hoàng là ngươi đầu tiên dậy mình chơi bóng rổ đấy....

:(( NHỚ AMS, NHỚ BÓNG RỔ

Hehe, chào bạn Dớ cái nhỉ, lâu quá không gặp, thế bây giờ mày đang chơi cho đội nào đấy??? Hay là cầu thủ tự do thôi :p

Back
Bên trên