Best players of AMS' baskeball !!!

Tình hình là hình như WABC bọn ta đã chiếm dụng 1 cách trái phép đất của topic này rùi!Lẽ ra mấy vấn đề này phải bàn bên WABC chứ nhỉ!Thui,từ h thì chuyện của đội nữ sẽ di cư về topic của WABC nhé!!!!!!!!!!!!!!

Dạo này đang có giải trẻ ,mới phát hiện thêm 1 số player tài năng nữa là Long con -lớp 10 và CHoi-11Lý 1==> tên này thì ko phải mới lắm ,cũng ko phải là đứa xuất thần nhưng có vẻ được các đàn anh đánh giá rất cả về lối đánh và phong cách chơi.Là PG cầm bóng có tương lai như Hưng (Tin) 01-04.Bác nào tò mò chứa bit thì xin mời lên sân 10-10 xem trận tới của CD trẻ và hỏi thăm đội trưởng của Cd trẻ là ai?

cho em hỏi phát đội trưởng CD trẻ là ai thế các chị :D
Em là em thần tượng anh Choi lắm :p

CÒn là ai nữa ,nhân vật có tương lai sáng láng như Hưng (tin ) đấy!

Miẹ, thế thằng Hòa thằng Tú ko tham gia CD trẻ à? CD trẻ có những ai vậy?

Tú béo có tham gia còn Hòa thì ko.Đội hình CD trẻ gồm có
-Choi:pG :đội trưởng,còn có Khỉ chơi ở vị trí này nữa
-Long thú :trung phong
-Thái:chẳng hỉu nó chơi tiền phong hay hậu vệ nữa
Hải Dớ,2 lão Quân,Long con,tú béo,=>em chỉ nhớ có thế

Dạo này đang có giải trẻ ,mới phát hiện thêm 1 số player tài năng nữa là Long con -lớp 10 và CHoi-11Lý 1==> tên này thì ko phải mới lắm ,cũng ko phải là đứa xuất thần nhưng có vẻ được các đàn anh đánh giá rất cả về lối đánh và phong cách chơi.Là PG cầm bóng có tương lai như Hưng (Tin) 01-04.Bác nào tò mò chứa bit thì xin mời lên sân 10-10 xem trận tới của CD trẻ và hỏi thăm đội trưởng của Cd trẻ là ai?

he he,hồi lớp 9 đã từng nghe ông anh nào đó nhận xét về bạn Choi (anh Toản xoăn thì phải,à,hình như là còn mấy ông nữa cơ) là tương lai thằng này sẽ rất khá!Tính ra thì nó chơi tổ chức hay nhất trong mấy thằng Ams hiện nay (lúc đấy bọn em học lớp 9 nên mấy thằng Ams ở đây là Long thú,Thái,Lỳ,Lẻ,mấy ông anh lớp 10,11...)===>năm sau nếu nó vẫn chơi bóng rổ và vào tuyển trường thì chắc chắn nó sẽ là thằng cầm trịch bóng rổ Ams===>nghe ghê hồn vật!Chỉ tiếc là ko hỉu vì lý do gì mà thằng Choi nó nghỉ bóng rổ 1 thời gian dài và còn ko được vào tuyển trường==>kể cũng hơi bị uổng phí tài năng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Còn thằng Long con thì công nhận càng ngày càng khá!Ném rổ,móc,đột,bắt bóng bật bảng càng ngày càng điên!!!!!Đặc biệt là thằng này thích nghi với rổ rất nhanh chứ ko mất nhiều thời gian để quen rổ như mấy đứa khác==>rổ lởm mà vẫn bắn vào sòn sòn===>chắc tại động tác ném của nó cũng lởm nốt nên...:D:D:D

Đội hình CD trẻ gồm có
-ChoiG :đội trưởng,còn có Khỉ chơi ở vị trí này nữa
-Long thú :trung phong
-Thái:chẳng hỉu nó chơi tiền phong hay hậu vệ nữa
Hải Dớ,2 lão Quân,Long con,tú béo,=>em chỉ nhớ có thế

Còn có thằng Hiển,ông Lê Cương,ông +73,Hiếu Minh nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:
Choi ko được vào tuyển hình như là do có chuyện gì với thầy Thân hay sao í!DÙ thế thì mọi người cũng ko thể phủ nhận tài năng của nó dù nó ko đấu giải TP

Hình như ở ams có 2 thằng là bản sao của nhau thì phải.Thằng Long thú và thằng Long con cùng học Hóa 1 ,chơi bóng đỉnh và cao như nhau ko nói 1 số cái khác nữa==> hay thiệt

Đội hình CD trẻ có vẻ còn ít wa' thì phải,còn 1 số tên nữa đánh cũng được mà ko được vào,em nghĩ là nên cho mấy thằng đánh khá để huấn luyện thêm.

À,tình hình là hôm Chung kết giải clb anh Bình lợn và anh Toàn điếc bảo sẽ thành lập tuyển nữ CDunk cơ mà nhỉ ,ko bit đến đâu rùi,có thể xong sớm để năm sau đấu luôn giải clb ko hả mấy anh?

mấy em này toàn nói linh tinh trong topic này quá, có gì ra mở topic mới, ở ngoài có mỗi vài topic mà cứ động đâu nói đấy loạn tùng bậy cả lên

Em xin lỗi anh Khải nhưng mà xin phép để em trả lời nốt mấy vấn đề này đã nhá!!!!!!!!
Hình như ở ams có 2 thằng là bản sao của nhau thì phải.Thằng Long thú và thằng Long con cùng học Hóa 1 ,chơi bóng đỉnh và cao như nhau ko nói 1 số cái khác nữa==> hay thiệt

Cái này là do chúng nó cố tình đấy!Bọn nó định năm sau (và có lẽ là cả năm sau nữa) sẽ tìm 1 thằng Long cũng cao to (và đẹp trai theo lời Long thú),học hành cũng được để đào tạo vào chuyên Hóa và tập bóng rổ==>truyền tụng nhiều đời!!!==>Bó tay!!!!!!

Choi ko được vào tuyển hình như là do có chuyện gì với thầy Thân hay sao í!DÙ thế thì mọi người cũng ko thể phủ nhận tài năng của nó dù nó ko đấu giải TP
Cái vấn đề của nó và thầy Thân thì chịu,chẳng bít thực hư thế nào!!!Còn câu tiếp theo của cháu thì cô ủng hộ 100%:D:D:D

Còn chuyện CD nữ thì cô cũng đã hỏi anh Toàn điếc nhưng mà câu trả lời có vẻ hơi bị bó thì phải:D Ông ý bảo sẽ thành lập CD nữ thật nhưng mà mình sẽ hoạt động độc lập,ko liên wan đến CD nam,chẳng wa là cho mượn cái tên thui==>cái này người ta gọi là đem con bỏ chợ đây:)):)):))
Vậy thì quyền lợi của chúng ta là gì?Là sẽ được CD nam đi cổ vũ khi có thi đấu,sẽ được tham dự khi CD có party,tụ tập đàn đúm(cái này thì còn tạm được:D)==>mọi người có ý kiến gì ko dzậy?Mà nếu có thì nên lập ra 1 topic mới để bàn về vấn đề này đi,đừng nói ở đây nữa,ko anh Khải nổi giận thì khốn!!!!!!!!!!!!!

viết ở đây hay ở topic khác thì cũng chả ảnh hưởng gì đến anh, nó chỉ thể hiện ý thức của người viết bài như thế nào thôi
người ngoài nhìn vào họ sẽ thấy thế nào, thôi em cứ viết tiếp ở đây đi cho tiện em ạ

Cám ơn ân sâu nghĩa nặng của anh Khải!Cháu nghĩ là 2 cái thằng Long là do trời run rủi ,chứ làm sao chúng nó cố tình được,bi h thằng long thú là sư phụ của thằng lOng con,chẳng lẽ kiếm 1 thằng Long nữa để làm đệ tử Long con và là đệ tử cháu của Long thú==>loạn mất

Nếu mà lập ra CD nữ xong bỏ đấy thì còn rì là hay.Mấy anh phải có trách nhiệm dẫn dắt và đào tạo chớ!Nếu ko năm sau giải clb nam CD vô địch và nữ thì cuối cùng ==>thiên hạ cười chit

Back
Bên trên