Best players of AMS' baskeball !!!

cn này đội mình có vào cổ vũ ko hả Thảo B-)

Không có áo thì mượn ?Có thuê áo không bạn Dớ ? Tớ cho thuê với giá bèo đây , để tớ hỏi xem Bilo có chịu cho tớ đem áo anh ra cho thuê kiếm tí tiền tiêu không , nếu anh không cho thì để lấy áo cổ vũ của đội người nhà ra cho bạn Dớ mặc tạm cũng được nhé , chịu khó , có áo là tốt rồi . Làm gì có ai hảo tâm như tớ đâu !

Chỉnh sửa lần cuối:
rùi thuê luôn, giá bao nhiêu nào? 500, 1000, hay 1500? thôi, trả hẳn 2000 cho xông xênh. mai mang áo nhé.

Khà khà, bây giờ mình mới post được bài, sướng.
Đọc bài của bọn nhóc này hài quá đi mất, nếu bọn em muốn chọn một người giỏi nhất thì bọn em phải có tiêu chí để chọn chứ, cứ loạn xạ cả lên thì chọn thế nào được.
Ví dụ nhé, có nhiều thành tích nhất, ảnh hưởng nhất, càng nhiều thành tích thì càng chứng tỏ là người đấy có trình độ nhé (tất nhiên là phải thi đấu rồi, ngồi dự bị không tính)
Thứ 2 là trình độ của người được bầu do những người bình chọn đánh giá, có điều bọn em bé quá, nhiều khóa trước không biết nên chỉ đánh giá được bây giờ thôi, quá khứ có biết gì đâu.
Thứ 3: bầu chọn trong một khoảng thời gian nhất định, nghĩa là đánh giá thời gian người được bầu thi đấu với phong độ cao nhất, vì có mấy thằng bé bây giờ mới chơi khá, hoặc có nhiều anh lớn bây giờ không chơi chẳng hạn.
Như thế thì bầu mới có giá trị, anh nghĩ thế các nhóc ạ

Ủa sao tên hiển thị của mình lại là tên vợ mình thế nhỉ, đứa nào biết sửa không chỉ anh cái

Chỉnh sửa lần cuối:
hichic , nhìn cứ tưởng là chị Hạnh ol hóa ra là anh Hoàng Gù ,chán quá , chuyện này đã lâu rồi chả ai bàn đến , không có anh Hoàng chắc là mọi người quên luôn chủ đề của topic này rồi đấy nhỉ ?
Bạn Hải Dớ này , 2000$ cho cái áo của 1 siêu sao như tớ thì cũng hơi ít nhưng mà thôi , nghĩ lại cũng là bạn bè , chính ra cậu còn là con rể tớ vì ĐNT gọi tớ là mẹ từ hồi cấp 2 bọn tớ chơi thân với nhau nên tớ nể mặt ĐNT mà cũng vì thương cậu nghèo khố rách áo ôm , tớ chấp nhận cho cậu mượn áo , nhưng Bilo có làm gì cậu vì dám mặc áo cổ vũ của đội người nhà của tớ hay không thì tớ không đảm bảo nhé vì tớ chưa hỏi anh xem anh có cho cậu thuê áo anh không nên tớ đành lấy áo cổ vũ ra vậy , chiều cao thì chắc tớ và cậu same same nhỉ , chỉ có điều là hơi bé so với cậu thôi , mặc không khéo thành áo body mất .Tính mình là cứ hay thương người , chẹp chẹp !

To Chubby: Chúng nó ly dị rồi. Làm ơn đừng nhắc đến chuyện đó nữa nha mày

Khổ thân mấy đứa cô đơn nhìn mọi người hạnh phúc !!!
Chiều đấu với scor mày cởi trần hả Dớ???Đấu kiểu gì có thua cũng đừng để thua đậm wa' đấy nhé!!

ko có áo thì cởi trần, mà cởi trần là vi phạm luật, bị phạt tiền đấy, theo em anh nên kiếm 1 cái may ô mặc tạm cho "văn minh" :D

Trông nó cởi trần hay mặc áo thì cũng vẫn là bộ mặt tứong cướp cả thôi :)) Nhỉ Hải nhỉ ;;) :))

Sau giải khối 10 này ,tao nhớ là thằng Long thú nó bảo tổ chức 1 giải cho nữ nữa mà .Sao bi h lại là ams mở rộng. Chẳng lẽ lại trộn vào đánh thì có mà điên.

miẹ, chúng nó quây lại chim lợn mình. đả đảo bắt nạt... người lớn.
to MP: thì tao là đệ của bố mày mà.

nếu bọn mày thích xem tao cởi trần thì tao cởi...truồng luôn một thể cho sướng mắt.

Ê đứa nào bit tin gì về giải nữ ko thì nói đê chứ!

Đã bảo ko có giải nữ rồi mà cứ cố hỏi!Sau giải khối 10 là đến giải Ams mở rộng tức là giải của bọn khối 11,12 mình giống như năm trước ý,làm gì còn đủ thời gian để tổ chức 1 cái giải nữ nữa!Cứ lo mà tập tành,huấn luyện chúng nó cho tốt để đấu trong giải trường đi đã Ốc ạ,chuyện tách tuyển còn chưa xong nữa là!

Khà khà post nốt một bài về chủ đề này nhỉ, bầu chọn người giỏi nhất qua bao nhiêu khóa, đóng góp nhiều nhất thì kể ra không công bằng và không đánh giá hết được (chả lẽ mình bầu cho mình thì ê mặt lắm :)) ). Anh chỉ bầu đội hình này và cả bọn kế thừa cho các em mới biết tên tuổi các anh hồi xưa

PG: mình chứ còn ai nữa (hai đứa có khả năng là Choi và Thái, thằng nào tiến bộ hơn thì cho đánh point). Tuy nhiên hai thằng này đều kém ở một điểm là thể hình và tốc độ, cả hai chú bé như con gián và chậm lụt kinh dị.

SG: (Bilo :)) , tên hay như chim, ai mà nói ngọng lại thành Bino của các bé), Bình lợn. Trường Ams mình có điểm yếu là chả có thằng nào ném 3 điểm cho ra hồn trừ thằng này nên nó vẫn ở đây mặc dù mình hơi ghét tí :)) . Thằng kế thừa hiện chưa có.

SF: Toàn điếc, đây là thằng có tiến bộ vượt bậc tuy chỉ ném được cự li trung bình, khả năng phòng thủ tốt, tốc độ FX. Thằng kế thừa trong tương lai rất xa (2,3 năm) là thằng Long con. Thằng ranh này giống thằng TD ở chỗ "điếc không sợ súng, đánh bừa đánh ẩu nhưng lấy sức trâu bù lại"

PF: Thằng ranh Long thú, thằng này vượt lên khá nhiều đàn anh để đàng chiếm chỗ, khá khen cho hậu bối. Khỏe, bật tốt, kĩ thuật và khả năng ném tầm trung tiến bộ nhiều. Tuy nhiên không biết đánh PF như thế nào [-x . Xếp vào đây chỉ vì chả thằng nào khác biết đánh. Thằng kế thừa chưa cần vì bản thân thằng Long thú vắt mũi còn chưa sạch.

C: Hưng vẩu. Chú này rất đen ở chỗ lúc nó đánh hay nhất thì lại chả có giải mẹ gì, lúc nó bé quá thì lại một lố giải. Về trình độ thì nó cũng không thua kém ai, đánh đa năng ở nhiều vị trí từ số 3 đến số 5 đều có thể đánh tốt. Thằng nhóc kế thừa chưa có, anh chưa thấy thằng bé nào trường mình đánh trung phong tốt cả.

Đây là đội hình dựa theo đỉnh cao phong độ của những người kể trên, tuy một số đang trên đà đi xuống vì lí do cơm áo gạo tiền nhưng bọn bé vẫn chưa vượt lên được, thực tại đáng buồn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Đã bảo ko có giải nữ rồi mà cứ cố hỏi!Sau giải khối 10 là đến giải Ams mở rộng tức là giải của bọn khối 11,12 mình giống như năm trước ý,làm gì còn đủ thời gian để tổ chức 1 cái giải nữ nữa!Cứ lo mà tập tành,huấn luyện chúng nó cho tốt để đấu trong giải trường đi đã Ốc ạ,chuyện tách tuyển còn chưa xong nữa là!

giải ams mở rộng là phải mời cả trường khác chứ. giải 11,12 có mời trường nào đâu? hay là mời không quân đi, đánh cho nó mấu. :))

cả topic chỉ có mỗi anh Hoàng là post bài nghiêm túc. hoan hô anh Hoàng.

Back
Bên trên