Bạn chọn ngành học gì để theo đuổi sau này???

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Thực ra mỗi người có con đường riêng của mình, cần phải tự quyết định và sống và làm việc vì niềm đam mê
khen cho câu nói này của mày :)>- =D>

Tóm lại cứ học xong đại học ở VN , ra nước ngoài làm cái bằng thac sĩ mất thêm 2 năm .

Bác Duy nói chí phải, ở lại học Đại học Việt Nam cho nó có tuổi thơ, rùi sau này ra nước ngoài học học Cao học cũng chưa muộn

he he từ 18 đến 22 tuổi thì được tính là tuổi thơ à? phát hiện mới của bạn HƯƠNG

với con HƯƠNG thế là tuổi thỏ là đúng dùi, giờ nó vẫn là trẻ sơ sinh mà

có nhầm ko đấy cái avatar thế kia mà là trẻ sơ sinh à?

vậy theo bạn Đỏ người thế nào mới ko phải là người phàm

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Chào cờ hát nhạc thể dục thì quá bằng mày định về sau làm bảo vệ ở các trừong học hả hương.
Bảo vệ thì cần je` chào cờ hát nhạc???

ơ.sao mọi người lại đem tao ra đàm tiếu . Chẳng nhẽ ai cũng muốn mình chóng già hả

Nói chung là tao thấy ý con hương cũng ổn,ở việt nam sinh viên cũng có nhiều cái hay lắm,tình nguyện xanh này,đoàn trường này..v.v.v.và v..vv,sống cho nó đầy đủ dưới sự chu cấp của mama và papa đi rồi hẵng sang nc ngoài học lúc đấy lớn hơn rồi..đỡ bị cám dỗ này nọ,với lại có cái bằng thạc sĩ ở nc ngoài về việt nam kiếm việc dễ như bỡn

Đấy, chỉ có con Vy nó hiểu mình, các bác là phải biết suy nghĩ chín chắn trước khi quyết định điều gì cho cuộc đời mình

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Đấy, chỉ có con Vy nó hiểu mình, các bác là phải biết suy nghĩ chín chắn trước khi quyết định điều gì cho cuộc đời mình
Hương ơi!!! con này ăn nói già dặn wa'!!! thật nhầm khi tao kêu may trẻ con.Nhưng mà mày nói cũng đúng, mỗi người phải tự quyết định cuộc đời mính chứ???

Mày xem phim "Hai mặt cuộc đời " chưa Ngọc, ngồi đấy mà ngẫm lại đi con

Thôi chết, tao làm con mày khi nào thế này==> ko được rồi!!!!

Nhiều chồng con như bạn Hương thì cần gì phải lo lắng việc làm , cứ ngồi nhà mà ăn chơi , có gì đội kia lo hết rồi còn đâu .

Học xong Kinh Tế, sang Nga học thêm 2 năm cao học, xong về "làm thuê" cho công ty của má, xong rùi lấy một mr tên là Thiên Vương, xong rùi ... tính sau!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên