Bạn chọn ngành học gì để theo đuổi sau này???

chán, những ngành mình thích làm thì về Việt Nam không dùng được, khéo lại phải theo business mất thui, mặc dù không hứng thú lăm'.

Tao rất thích làm luật sư, tao thich hửơng cái cảm giác ko ai cãi được mình ;) :> . Mai ơi tao post đại bài này để xem mày đã làm avatar cho tao chưa ấy mà :-$ :*

Phạm Phương Thảo đã viết:
Tao rất thích làm luật sư, tao thich hửơng cái cảm giác ko ai cãi được mình ;) :> . Mai ơi tao post đại bài này để xem mày đã làm avatar cho tao chưa ấy mà :-$ :*
May cho mày là hôm nay tao nổi hứng vào đây xem nhá. :D

Nhưng tao chưa làm cho mày đâu , mới chỉ scan thoai :)

Về sau thik làm thiết kế nội thất lắm nhưng có khi k theo đuổi được ngành đấy :|

Đổi ý rồi:đi theo khoa học tự nhiên,có thể thử ngành thiên văn.....:)):))

ngành nào làm ít chơi nhiều mà vẫn có nhiều tiền (tham ô cahr hạn B-) )

ầy dà, em muốn làm................................................................

tỉ phú :))

Cố lên nhá :))

Các bạn mình cứ làm to về sau mình còn nhờ vả :>
mà có j` thì bọn nó chịu ,mình vô can :biggrin:

Mà làm vợ tỉ phú nghe hay đấy nhể :-? :))

tớ thích làm nghề gì đấy nhàn hạ một chút, nhưng lại được đi nhìu nơi vào, à mà cần nhìu xiền nữa.ko được liên quan đến chính trị, hợp pháp càng tốt nhưng bất hợp pháp thì cũng ko sao, miễn là ko được để bị bắt là được. buôn bất động sản nghe chừng có vẻ hợp lý. hoặc nghề gì đấy liên quan đến ngân hàng chẳng hạn, mặc dù rất ghét buôn cổ phiếu. cái nghề mà tớ chọn ko được trùng với chồng tớ, nếu ko sẽ dễ nảy sinh mâu thuẫn (giống nhau thì ko sống được với nhau). ngoài ra nếu được thì cố kiếm lấy 1 thằng chồng giàu sụ còn mình thì đi làm vớ vẩn thôi. vớ vẩn chứ ko phải là ko đi, nếu ko chồng đi vời bồ thì chít. rất ghét làm cớm, hoặc những nghề nào lao động chân tay nhiều. à quên, nếu công việc đòi hỏi phải đi thì cũng ko nên nhiều quá, kẻo ko có thời gian chăm sóc gia đình. chọn chồng cũng ko được chọn người đi lại nhiều, dễ hú hí với đứa khác lém. mình mình vui vẻ là được roài. hết. có gì sẽ nghĩ sau.

Làm gì nhỉ:phóng viên là hay nhất,đi đay đó khắc nơi gặp bao người......xinh:D

Ko , làm việc nào mà thỏa mãn được sở thích của mình là hay nhất . ( tất nhiên là phải kiếm nhiều tiền nữa )

ừm, tớ tham thế là wa' ít... vấn đề của tớ là làm thế nào kiếm được ông chồng cũng kiếm được gấp 100 lần cơ :D

Back
Bên trên