Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

uh, chắc phải mặc thôi em :D nhưng mà chị nghĩ mặc áo màu trắng :) mà mặc cả quần nữa, cái quần như đi tập thể dục nhịp điệu í, cũng màu trắng luôn nha
vì bộ quần áo này có 1 lớp nên mỏng ghê gớm 8-}

Gớm quần áo thì có zi` mà ghê gớm :))....người ta nhìn người chứ ai nhìn quần áo :))..người đẹp mặc đẹp người xấu mặc xấu...:-"...

Đùa vậy thôi ^^....mặc quần áo hay không mặc zi` thi` có khác quái zi` ^^...lại bảo vì quầng áo xấu nên mất hứng đấu đê...^^... /:)...

Đùa fo^ng mới của HAO đẹp vật :x...

HMMMMMMM ^^....đùa hôm trước làm cô tưởng tớ đang đau khổ tột cùng vì không được vảo tuyển chứ...:">..ối zo`i ngượng..:">...

Thế nó mới xấu hổ chứ. Cố lên để năm sau vào tuyển nha kưng!!!
Yến ơi thế chị Yến lùn mặc kiểu j ạ? Quần tụt và váy dài đi đấu à? :)) :))

đúng rùi đấy chị Yến ah, chị Yến lùn mặc bộ đấy vào thì làm sao mà đấu được nữa, chắc nó tuột luôn xuống tới tận chân y chứ

meoww... mà em không có cái quần để mặc bên trong cái quần thi đấu thì làm thế nào bây h??? Khoe hàng hả Yến...:|

Ai lại nói thế bao giờ,Yến lùn mà tự ái lên thì lấy ai ra để vùi dập chúng nó.

Em yêu... chị không biết phải mặc cái đống đấy ntn nữa.. không biết mặc thêm cái j ở trong...:| làm sao h..

:)) thế thì đừng mặc gì :)) tốt nhất là nên mặc 1 cái áo ở trong, chị đề xuất là áo màu trắng nhé :D còn quần thì chắc cũng ko cần cái quần thể dục nhịp điệu thế đâu :D

nói tóm lại nói gì ở trên này cũng được, nhưng mà ở ngoài thì đừng có phát ngôn lung tung vì cô VA đặt bộ này thì phải :D

Em nghĩ vấn đề chỉ là màu hơi chuối và size quá lớn thôi.
Đã ai hỏi tuyển nam xem có phải mình bị nhầm size với tuyển nam không chưa??? :))
Vui quá, bi h topic có cả chị Chung Trang vào nữa rồi!!!

hờ.. tại vì chị không biết làm j nên qua bên 05-08 chơi...:D HIz... thế đã ai mặc thử cái bộ đấy chưa??? :-/ thế chính xác là cái quần đấy có mỏng quá không?? Em lười + ngại wa' nên chưa them xỏ vào...:|

em mặc thử rùi chị ah, quần ko đến nỗi nào, chỉ có áo là hơi sexy thui, mặc thêm cái áo phông bên trong là ổn ý mà :p

Oài, hôm nay bị mất sân, không tập được, chán quá đi T_T
Lại phải vào net.
Chán quá!
ớ ớ ớ!!!...

Sao bi h lại toàn wần với áo thía???[-x
Mấy chị mặc mấy bộ mỏng cho mát:)>-
Chẳng cần mặc j ở trong đâu, đảm bảo mình thắng là cái chắc8-} 8-}

đúng rồi
thời tiết đang nóng lên rất nhiều đấy
mặc mỏng cho nó mát mẻ
quyến rũ

Úi giời, áo tuyển thì nách rộng 30 xăng, dài đến đầu gối, quần thì đúng như quần tụt =))
Nói chung là rứt mang phong cách hiphop :)
Oạch, mình chỉ nghe kể thui mà nói như đúng rùi :p

oa hôm nay được nghỉ lại được một phen câu bài....sướng ghê cơ...........nhưng mà sắp thi đấu rồi.......cũng hơi ngại...........26/2 này đấu trận đầu tiên tuyển Ams cố lên nha

đúng rùi đó Ly ah, cho em mặc bộ đấy rất hợp đấy :))
hum nay chán wa, ko có sân tập, chìu chẳng bít có sân để chơi ko đấy, ngứa nghề wa :D

Hum đóa cả 3 tuyển Ams đấu đóa :D
Đi cổ vũ ác liệt vào nhá :x

Back
Bên trên