Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

to em Phương: hỏi làm gì cho mất công, tuyển nam có đặt quần áo đâu mà hỏi. Bọn nó dùng bộ của năm ngoái mà :D

to Chung Trang: thử mặc 1 lần cho biết ;;)

to Hằng: chẹp đi đâu cũng kêu than vì ko được tập :) tinh thần lên cao quá nhỉ :)

to Hương Ly: chẹp có cần phải kêu la thảm thiết như thía ko??? chị an ủi bên topic cheerleader rùi kìa :))

to Hà Anh: chỉ được cái câu bài là giỏi :)) đóng góp tí gì đê :D

à chủ nhật mang tiền học cho chị nhé ;) 60k tháng này

Chỉnh sửa lần cuối:
thế chị Yến mặc chưa ạ??? để chốc nữa em thử xem thế nào.. Mà ai mặc cái quần rồi ý nhỉ.. xem thử xem nó có mỏng lắm không??

chị mặc rùi em iu ạ :D cái quần í nó ko đến nỗi đâu :) mỗi tội cái áo hơi rộng thui :D với cả mỏng à, có lẽ là cũng ko đến nỗi nào

Cái khiếp thế của mày là sao hả HIển???:|
Mỏng thì xử lý kiểu j bây h nhỉ...:-/ hay là để mỏng cho nó mơi.. mà mơi cái vẹo j không biết chứ nhìn mặt xấu hoắc + đánh chả ra j thì cũng bó tay... [-(

Ko í tao là Khiếp vì sao mấy ông thầy lại để mỏng thế . Mà tao có biết là mỏng thế nào đâu , nếu vẫn là bộ năm ngoái thì tao thấy BT
Mày ko cần phải bức súc thế

Nếu em ko nhầm thì hình như cái bộ nài mỏng đến nỗi nhìn xuyên qua được :-& (Liệu mình có ngoa dụ quá ko nhể :-/)
@ A.Hiển :"Bức xúc" anh ạ :p
Mí quả reb của anh đẹp vãi :x

Tao có bức xúc j đâu...:D Tao chỉ nói nhận định chung thoai... hình như là nó khá mỏng... qua 2 lớp của quần mà tao vẫn nhìn thấy rõ phía bên kia...:)) ôi giời ơi.. đến lúc mặc lên... 1 lớp thì bó tay...:D
Ngoài lề chút: Hiển oai.. cho tao mượn máy.. tối về tao nhắn tin cho giai...:D

Oài, mỏng đến thía à, đâu nhỉ? Hay là em không để ý kĩ.
Kệ chứ, mỏng thì có sao, càng mát :))

Tóm lại là nó 1 lớp nhưng ko đến nỗi mỏng thía đâu em Trang ạ :)) Chị đã bảo cứ mặc 1 lần cho biết mà :D

to Hiển: ko phải bộ năm ngoái đâu em :) như bộ năm ngoái thì đã tốt :D bộ này giống bộ tuyển năm đấu giải ở Đà Nẵng í nhưng mà màu khác thôi :)

Oạch, em vữn ngóng chờ ngày chị mẹc bộ đóa Phương ạ :-w
Mà hum nay seo chị ko mang lịch thi đấu cho hot :(
Nó mà mắng em thì chị cứ liệu hồn /:)

uh đúng rùi, phải chịu khó xem lịch thi đấu để nhớ ngày giờ mình đấu nhé, ko kẻo là quên ko đi thi đấu thì chít :D

ai mà chủ nhật ko đến đúng trước 7h30' thì liệu hồn, tốt nhất là nên đến từ 7h vì còn khởi động và làm quen rổ :D việc này rất quan trọng :)

nghe thầy Thân nói là cải rổ ở bên trường Chu có vấn đề lắm đấy, rổ thì có thể tốt nhưng kĩ thuật lắp ko tốt nên rổ bị nghiêng thì phải :( mà năm nay đấu bóng 6 (quả bóng hôm đấu với Thái Lan) nên cảm giác tay của các em sẽ khác :) có lẽ phải ném ít lực đi 1 tí vì bóng 6 nhẹ và nhỏ hơn bóng 7 một chút xíu :D

Nài , mọi người nghe Béo nói rì chưa , típ thu nhá :D
Bi rờ em là trợ lý cho Yến :))
Hix, vữn ốm :((

ai cho mày làm trợ lý của yến hả
Yến ơi, lại thu tiền à
mà sao mọi người vẫn cứ thích nói về vấn đề mỏng manh của quần áo thía nhẩy

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Nài , mọi người nghe Béo nói rì chưa , típ thu nhá :D
Bi rờ em là trợ lý cho Yến :))
Hix, vữn ốm :((

này nay, ai là trợ lý của tui thía :-? ai nhận vậy??? tự nhận đấy à [-x
chết chết, chị mày cần gì trợ lý ;)

to Phương: hehe chị có nói về nó nữa đâu, đổi chủ đề roài :)
bi h sang chủ đề là khối 10 thành lập đội đi :d nếu cảm thấy các đội trình độ ko cân thì cứ đưa danh sách đây, chị trộn các đội lại :D đánh cho nó chất lượng :) suy nghĩ đi nhá

Sẽ mặc thử.. mà sao không ai phôtô cái lịch thi đấu rồi phát cho mọi người thế?? :| sao em chả biết j cả:( biết mỗi chủ nhật tuần tới đấu.. mà rổ nghiêng à.. 8-| bóng nhỏ hơn nữa...:| thôi.. đành cố gắng.. mà chưa biết có được vào sân đấu không nữa...:))

chị Trang ui, em thấy cái rổ ruì, nghiêng như cái tháp nghiêng ở bên Ý ấy, tình hình này chắc phải đến sớm mà tập ném thui, ko thì hỏng hết cả bánh kẹo :p

Chung Thùy Trang đã viết:
Sẽ mặc thử.. mà sao không ai phôtô cái lịch thi đấu rồi phát cho mọi người thế?? :| sao em chả biết j cả:( biết mỗi chủ nhật tuần tới đấu.. mà rổ nghiêng à.. 8-| bóng nhỏ hơn nữa...:| thôi.. đành cố gắng.. mà chưa biết có được vào sân đấu không nữa...:))

em ui, Yến lùn đã photo phát cho mỗi người rùi, ai bảo hôm đấy em đi về sớm làm chi :)) mà này hôm nào đến roài là phải tập, vào tuyển phải có trách nhiệm tí chứ nhỉ [-x

to em Hằng: phải đấy em ạ, đấu ko quen thì chít :-s

Cả khối 10 có được chục đứa chơi bóng rổ :|, trình thì rất còi :((
Lám seo oánh giải được đây hả Yến :-/

Back
Bên trên