Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

chúng mày ơi quần áo +_+
bi h tình hình là cô VA cầm 4 bộ, Feo đang cầm 4 bộ, mà tổng cộng có 11 bộ => thiếu ba bộ
như hôm đấu, em T đã kêu là em ý còn 1 bộ ở nhà, nghĩa là tính cả bộ hôm đấy em ý mặc để đấu là em ý cầm 2 bộ, nhưng mà em ý mới đưa có 1 bộ => em T nợ 1 bộ
Ze hôm trước đấu cũng ôm 1 bộ về, chưa trả => Ze nợ 1 bộ
Cám bảo Chim cầm nốt một bộ nữa, nhưng Chim bảo không => không biết lạc đâu mất một bộ
chúng mày nhanh tìm hết quần áo cho tao để trả cô VA cho nó nhẹ nợ
dây dưa mãi nhức đầu 8-}

lâu lắm ko vào đây
dạo này đội mình thế nào rồi, hè này tập tành thế nào đấy

đội mình đoàn kết nha

Cả nhà ơi đi tập lại đê \:D
/
Diệp ko lo ôn thi đi mà cứ mải câu bài thế ;))

Chim

hehe, Diệp trình lắm, chả cần ôn mà vẫn đỗ như thường, Diệp nhỉ :D
tình hình là vẫn chưa thu xong quần áo hả Feo, mất thêm bộ nữa cô cắt cổ đấy :-s
bạn CHim máu lửa thế nhờ, tớ là tớ cũng mún đi lắm, nhưng tình hình là có ai bây h đây?

Chiều CN mọi ng ra trương tập bình thường nhé ^^
2h30 ;)

Chim

ko ôn mà đỗ thì chỉ có thể là nằm mơ

câu bài vì chán đời

bọn mì tập tành cẩn thận, thi xong chị đi chơi với :D

uki, Diệp cứ tự nhiên :D
mai bố bạn ko có ở nhà, xem tình hình thế nào có đi đc ko đã :D

uầy, lâu lắm tao mới đặt ..." chữ" vào cái topic thân iu này. Thứ 6 này con Cám tổ chức sinh nhật Cám nhỉ ^^ có j sáng bạn qua nhà giúp cho. Các bạn nhớ đến đầy đủ nha cho vui, lâu lắm ko gặp mọi người rồi.
Mà con Cám đang bị bố quản túc cơ mà, liều nhỉ, bố mà bắt đc thì mày xác định. T.T ~~

hehe, bố bạn đang ở Cửa Lò, bắt bằng niềm tin à, hn đc thả cả ngày, đến trg đêk thấy ai mà tập vs tành, có mỗi tao vs chim + 0 quả bóng :))

ts, Xù đến từ 2h30 -> 3h hơn
Even đến từ 3h -> 5h
tao đến từ 3h15 -> 6h sao ko gặp ai :((

Chim

lại chả chết, thế mà lão Vừn mồm to kêu anh đợi ở kổng trg đến 5h , quả là xì tin =))

chúc mừng sinh nhật cám nhé

trông yêu ghê cơ(ẹ)

đi chơi vui vẻ, chúc cám "sinh" hơn, học giỏi hơn, có bạn trai :D sớm và chơi bóng ngày càng đỉnh nhé

nó có zai rồi đấy chị ạ ;)) ko cần phải chúc cái đấy nữa đâu ;))

Cám em Sinh Nhật Vui Vẻ nha :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

Chim

thanks hehe :x
Chim ku, zai ở đâu ra :-w, mày kó chứ bạn đã kó đâu, zai ziếc j :))

Back
Bên trên