Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Òa .....các bạn trong tuyển nữ phải cố lên ha dể sao mà không lặp lại lịch sử ở Ui sờ- nít nhé.............Trừ trường hợp Phan HUy Chú

Bùi Hà Anh đã viết:
Òa .....các bạn trong tuyển nữ phải cố lên ha dể sao mà không lặp lại lịch sử ở Ui sờ- nít nhé.............Trừ trường hợp Phan HUy Chú

biết được sau giải Unis bọn PHC lên trình được bao nhiêu :-$ mình phải cố gắng trận nào biết trận đấy :D Các cụ có câu " Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng" mà :)>-

to em Ly: chị hổng có đi bus bao h nên ko giúp được em roài, tội lỗi tội lỗi :((

con kia, túi mày có lên mạng thì gọi tao, tao chỉ đường tận tình lên trên đó cho
mà lần trước mày đi với lớp rùi còn gì
giờ lại quên hả
con dở hơi

Tình hình là mai mấy con cám mía hành chíp... hẹn nhau ở cổng ams rồi lên Chu hả? cố không lạc nhé. Đến cổng to ấy, cổng ams cấp 3 ấy.
Hình như mai có đồng phục rồi, không bít thế nào nhỉ???
Ams cố lên nha!!!

Con Hành mất dạy,nó hẹn tao 7 giờ ở cổng trường mà cuối cùng 7 giờ 20 mới vác mặt đến,làm tao 6 giờ đã phải dậy.

mày ui, bít thế tao ko đi, chán vãi, đứng nghe mấy cái diễn văn dở hơi rùi đi về
chiều nay 3h tập đấy, cấm ai muộn, tập sớm nghỉ sớm còn đi ăn :D

Huhu thế mà tao chết dí trên giường đến 8h mới dậy, mãi đến lúc đấy mới nhận được mes của con Mía mà vẫn tưởng bây h là 5h45 phút!!! :(( :(( :((
Vui lắm à? Mía ơi tao muốn gặp lại bọn lớp mình quá!!! :(( :(( :((

Chiều nay em ko được đi ăn với mọi người rùi
:((

Hừ, bọn hâm, về sớm làm j, ở lại xem VĐ đấu trận khai mạc có phải hay không chứ. Bọn nó dập bọn PĐP te tua, tỉ sỗ chung cuộc 26-10. Mà đấy chưa phải đội hình mạnh nhất...
Chủ nhật 2 tuần sau mình mới đấu, gặp Nguyễn Gia Thiêù. Cứ nghỉ ngơi thoải mái đê. Kiều này thì phải 2 tháng mới xong giải. Hiz!!!

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Hừ, bọn hâm, về sớm làm j, ở lại xem VĐ đấu trận khai mạc có phải hay không chứ. Bọn nó dập bọn PĐP te tua, tỉ sỗ chung cuộc 26-10. Mà đấy chưa phải đội hình mạnh nhất...
Chủ nhật 2 tuần sau mình mới đấu, gặp Nguyễn Gia Thiêù. Cứ nghỉ ngơi thoải mái đê. Kiều này thì phải 2 tháng mới xong giải. Hiz!!!

Em Phương ơi là em Phương, chị đã bảo là Nguyễn Gia Thiều ko ở trong bảng cùng mình rồi, sao còn gặp Nguyễn Gia Thiều làm chi [-x phải là gặp Phan Huy Chú chứ. Post thì thông tin phải chính xác tí chứ [-x

Chị Yến ơi là chị yến, chính cô VA đọc trong văn bản hẳn hoi cho bọn em cơ mà!!! Sai làm sao dc.

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
Chị Yến ơi là chị yến, chính cô VA đọc trong văn bản hẳn hoi cho bọn em cơ mà!!! Sai làm sao dc.
Đấy là tuyển nam đấy chứ, mày nhầm rùi8-}

Đúng, quê thật, đã sai lại còn cãi cố.
Nhưng mà lúc đấy rõ ràng cô nói là Ams gặp NGT cơ mà, có lẽ cô đọc nhầm tuyển nam cho mình chăng???

Bọn mày ơi áo tuyển xấu thê thảm.
Áo trắng, viền xanh đỏ, số xanh lại còn viền số màu đỏ, cổ áo viền xanh vàng. Roài ơi!!! Cái đứa béo như tao mặc còn rộng thùng thình. Tự nhiên thấy thương Yến lùn quá!!!
Mà tao lại là áo số numb mới đau!!! Chẳng ra làm sao cả. Hiz!!!
THứ 4 này đứa nào đi xem HBT đấu không?

Chuyen ao thi dau thi thoi, mien ban luan nhe, co sao mac vay :D Neu bo nam ngoai du thi da ko phai may bo nay` :D

thu 4 nay HBT dau ha? neu thich thi di xem xem bon no dau' da' ra sao cung duoc day :) co le chi se di xem :D co gi se lien lac voi cac em de hen ho`

chị yến ơi, cái bộ thi đấu nó rộng như dành cho người khổng lồ ý, có lẽ Thú mặc cũng vừa :p

Trần Thu Hằng đã viết:
chị yến ơi, cái bộ thi đấu nó rộng như dành cho người khổng lồ ý, có lẽ Thú mặc cũng vừa :p

hic :(( chị đã bảo miễn bàn rùi mà [-x bộ này thua xa bộ của đội năm ngoái, mà bộ năm ngoái là chị đi đặt đấy :D theo size của từng người luôn :) nhưng vì tiền tài trợ ko đủ nên bọn chị cũng phải đóng thêm 1 chút ít :) Bi h thì thành kỉ niệm luôn :)>-

to em Phương: hôm nay xem lại cái lịch thi đấu, từ đấu đến cuối luôn, cả nam lẫn nữ, mà vẫn ko hiểu là ở trên em Phương rủ đi xem Hai Bà Trưng đấu vào lúc nào. Hic em Phương đề nghị phải có trách nhiệm trong những lần post của mình nha, ban thông tin mà thế thì chít cả lút :|

ơ, lại sai tiếp à? sao đầu óc em bị làm sao thế nhỉ?
rõ ràng em xem cùng một lũ thấy thứ 4 có 2bt đấu mà.
thôi thế từ nay em chẳng poz thông tin nữa vậy, để chị Yến poz cho chính xác, xấu hổ quá đi!!!
Yến ơi được mặc áo bên trong áo thi đấu không? Nếu không dc mặc thì 8-} 8-}, rộng đến...

Back
Bên trên