Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Tuy nhiên mày ko thể có được tài năng thiên bẩm như pà ý :))

Đùa định dùng cả buổi chiều để đọc hết cả cái topic này xem các em bé làm ăn ra sao. Nhưng sau khi chị mày đọc được 5 trang đầu thì phát hiện ra là cái lũ câu bài này đã cho nó vọt đến trang thứ 17 rồi, ngồi đọc nữa chắc lác mắt 8-}

Tình hình là các chị hay vào CLB bóng rổ, có thông tin gì hay ho thì post ở đấy, nhưng bi h biết có topic này chị sẽ post ở cả 2 nơi :D

to Thu Phương: chẹp ko nhớ chắc là em mặc số 4 đâu nha :) cái tờ chị ghi số áo thì nộp cho các thầy mất toi roài :(( nên là ko nhớ :(( thông cảm già roài lú lẫn.
Mà ku giống chị ở điểm nào thế??? Sao từ "giống" nghe nó vừa là lạ, lại vừa quen quen nhể :)) lolz

to những em ko được chọn: vẫn đi tập đầy đủ nha, ko chỉ vì lý do tiền học :D mà còn là vì tương lai của bóng rổ Ams đang trông chờ vào các em đấy. Đã có lúc chị và các thầy ngồi nghĩ nếu khóa chị ra trường thì ams sẽ vắng mặt trên trường quốc tế bao nhiêu năm đây :( Vì thế các em phải cố lên :D. Thấy em nào cũng có niềm đam mê bóng rổ, lúc nào cũng muốn tập bóng rổ. Vậy thì việc của các em là phải cố gắng trong từng buổi tập, dồn hết công sức của mình để đạt được những tiến bộ trong từng buổi tập. Hiện tại chị vẫn thấy tình trạng buôn dưa lê quá nhiều, trong khi tập thì lờ vờ ko để í, thế thì làm sao mà khá lên được??? Tự bản thân mình phải vượt qua chính cái sức ì đấy thôi, ko ai giúp được các em đâu. Nếu các em hăng hái sẽ giúp cho không khí tập luyện chuyên nghiệp đạt hiệu quả cao. Chị hy vọng sau giải thành phố, các em sẽ luyện tập chăm chỉ, để phục thù cho giải năm sau. Sự trở lại của thế hệ Vàng Ams chăng??? Chị hy vọng ở các em đấy :)>-

Mà hơi bị nhiều đứa gọi mình là Yến béo :( ko có chị em gì hết :(( thảm quá :( nhưng dù sao thế cũng thân thiện :D anyway vẫn phải biết trên biết dưới chứ ko ngang hàng phải lứa đâu đó nha [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanxxxx Yến đã dạy dỗ bọn em :x:x
Sẽ khắc cốt ghi tâm :))

Yến học lớp Nga mà viết trâu hơn lớp Văn, kinh! :))
Bi h mới bít Yến tên là Mai Hoàng Yến, tên hay nhỉ?
Nhưng mà iem vẫn thix gọi là Yến "râm" hơn! Hehehe...
:)) :)) :)) :)) :)) :))

Bài của Yến Béo là một cái j đó na ná Hịch tướng sĩ, trộn thêm cái "Non sông VN có trở nên tươi đẹp... ", nhưng đọc xong khí thế phết.
Dù là loại gà nhất của Tuyển, nhưng dc vào cũng là 1 vinh dự vô cùng lớn lao rồi, cho nên em sẽ quyết tâm làm hết sức mình để tuyển ams đạt kết quả trong giải tp lần này (vô địch chăng?)
Lũ còn lại vẫn cố gắng đi tập nhé. Cn này cô khao :)) :)) :))
@ Yến Béo: đùa em cứ tưởng là 4 thật. Nhỡ đâu... Nhưng mà thoai, năm sau em đăng ký trước số 9 đấy Yến ạ. Em thích gọi là Yến Béo hơn, chị em làm j cho fiền fức. Nhưng mà chị yên tâm là cả lũ khối 10 bọn em cực kì quí và kính trọng chị lun. 1 người tài năng và tích cực như chị bi h thật là hiếm vô cùng. Iu chị lắm!!!
@ cả lũ: Có lẽ sau khi cuồng hot, tao lại chuyển sang Yến béo roài...

Đừng xưng là Mía , nghe tởm lém M.Anh ạ
:-

Tr­­­­ương Minh Anh đã viết:
Hic hic,Mía không được gọi ,làm cheer leader vậy

dạo này MA mất mặt, ko thấy đâu nhỉ??? Lý do rì đây???

to Phương: chuyện số áo năm sau chị ko rõ đâu, việc này sẽ do thầy và cô chịu trách nhiệm, hết năm nay là chị bị cách chức roài :(( thảm quá :((

to chip: chẹp chẹp, đừng gọi chị thía mà tủi thân :(( chị đâu có như thía chứ :(( b-)

Vũ Lan Phương đã viết:
sao mà bằng mày được hả Ly
cái con bạ đâu ôm đấy
đồ les nặng
đồ đê tiện

công nhận ko hiểu dạo này nó làm sao í
hôm nọ ôm chị mấy lần, phát sợ 8-}

chị hãy cách xa no ít nhất 1 cây số nếu không muốn biến thành nạn nhân của con đó
lớp cũ em hồi cấp hai có đến mấy đứa bị thế rồi

Ôm thì có zi` ghê gớm đâu :-/

Ồai thế vấn đề là nếu muốn di xem tuyển đấu..:(...
CHắc chả được đi đâu #-o
làm zi` có za^'y fep' đâu #-o
AI cho đi #-o

Cứ đê đê, có trùng giờ học đâu mà.
Mới thăm dò được, Việt Đức cùng bảng với Kim Liên và Phan Đình Phùng.
Kiểu này có lẽ Hai BÀ Trưng sẽ cùng bảng với CHu và THăng Long.
Có lẽ 3 đội vào vòng trong chắc chắn sẽ là Ams, HBT, VĐ, đội còn lại chịu.
Việt Đức sẽ đấu trận mở màn hôm khai mạc. Mọi người chú ý thăm dò đối thủ nhé!!!

Ơh hay sao biết là không trùng zo học [-x ..đã có lịch thi đấu quái đâu đúng ko [-x...lúc này chỉ có thể cầu nguyện thôi /:)...

Ờh..mụ Phương hâm :))...đọc lại mụ viết zi` đi :))...." 3 đội vào vòng trong là ( ....), zo`i lại còn ' đội còn lại không biết " là sao :))...quái zi. :))

ĐÙa chứ ......:(....^^

Có 4 đội vào vòng trong, chắc chắc là có 3 đội đấy, đội còn lại chưa bít, hỉu chưa.
Cô VA bảo chỉ đấu vòa CN và chiều thứ 4 sau tiết 3 thoai. Trùng qiáu nào dc.
BỌn mày ơi tao đang chat với hot nè!!!

Đúng , kon Mai nói đúng , ôm có rì đâu mà bọn mày cứ rầm rĩ lên thế hả
:madflame:
Đóa là thể hiện tình cảm mà :))

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Ơh hay sao biết là không trùng zo học [-x ..đã có lịch thi đấu quái đâu đúng ko [-x...lúc này chỉ có thể cầu nguyện thôi

chán em Mai quá, thi đấu trùng giờ học thì còn ai đi cổ vũ nữa hả em :| năm nào cũng thế, giải thành phố luôn luôn tổ chức vào chủ nhật và sau tiết 3 ngày thứ 4 --> vì thế vô tư, cần quái gì giấy với chả phép ;)

to Phương: sao nói chắc chắn thế em :)) mà thông tin gì phải chính xác. Để chị post lại 3 bảng của nữ ra đây nhé ;)

Nữ : (9 đội chia 3 bảng, lấy 3 đội nhất bảng và 1 đội nhì tốt nhất vào bán kết, thắng bán kết vào chung kết, thua bán kết đồng hạng 3)

Bảng H : Nguyễn Gia Thiều, Đống Đa, Hai Bà Trưng.

Bảng M : HN - Amsterdam, Phan Huy Chú, Thăng Long.

Bảng N : Phan Đình Phùng, Việt Đức, Kim Liên.

hiểu chưa em Phương??? mình vào bảng cũng có khả năng vào vòng sau nhưng chưa thế nói chắc được điều gì cả 0:) cứ biết là phải cố gắng cái đã :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên