Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có , con CHip bom sinh năm 90 đấy!:))

Con này :)) bạn ý tg thật bi h nèo
Hì...hội QZ ngày 1 phát triển...con Nhun Thú ko kêu ca j nhé :p

QZ đã nổi tiếng sang các lớp khác rùi đấy , kể cả cái thằng của em cũng bit rùi , may mà nó ko quan tâm chứ nó mà ghét thì bà í cứ gọi là ... thân bại danh liệt:))

COn Chip bom ko lên đây mà xử tử cái thằng bảo mày sinh năm 90 ah:))

hảhhh?????????? :eek: :eek: chip là em iu của mèy àh......
thế thì mèy là bác iu của tao roài!!!!!
nó là bố iu của tao màh........ :))

àh hum nay lớp mìn đã lập hội AEC roài.....cho đến 1:16pm thì hội đã kết nạp đc 7 memberz:
#1 béo
#2 chip
#3 minh treng
#4 bờm
#5 sấu---> sấu đã lãnh nhịm vụ lên chương trình.. =D>
#6 fi
#7 li---> hội trưởng :)>-

tất cả bọn còn lại....ai muốn lếy 1 chân --> cứ đăng kí
ai ko vào hội---> vẫn thoải mái tự zo giơ tay nêu í tưởng
mọi người cùng ngĩ đếy nháh...... :-?
những đứa 0 vào hội vẫn phải góp mẹt hum đếy đếy ; 3h30 chìu t4 tuần tới.......đêy là chương trình của lớp màh :)) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu2 mí lên , đúng là "biển hóa thành ruộng dâu" :)) :)) :)) (Chả biết trích dẫn thế đúng lời Mr.Strong fán chưa :) )
Hum nay, lúc kiểm tra Văn, thấy thầy giảng Xoăn Rượu ''ngộ nghĩnh" mí lị các bạn đọc truyền cảm quá làm bọn tao chả tập trung được, toàn những "...lần đầu tiên..xuất hiện..nhục ;) .....".
Bạn Ku của tao gửi nhời hỏi thăm chúc mày :* .Bạn ý bi h đang nghỉ đông nhưng vẫn fải đến trường nên càng nhớ Vietnam vô vàn :)) .
Mà bi h đang có xu hướng "trẻ hóa đội hình" hay sao ý nhỉ, hết lớp ta lại đến bạn j H1 . 0306 mà có người 90 áh ---> mission impossible :))
Tao hồi xưa ti toe đòi học sớm 1 năm , bị fát hiện ---> đúp 1 năm mẫu giáo. Thế là TT có thâm niên 2 năm lớp lá , 1 năm lớp chồi b-) .
Hình Lông: mai là ngày tốt của mày, đập nhanh tiêu diệt gọn em "nhi đồng ngoan " đi nhá ;)

Vừa thấy bài con Ly : cho tao 2 chân :D. Làm chi cũng đựoc, miễn là được tiếp xúc với 'nhân dân' :)) .
Ava của tao ..... :)
Hôm nay tao bùng tiết nhầm 8-| ... Đúng là rẻ tiền đệ nhất ... :))

90 nào mà 90!!! Oánh chít con 73 bây giừ!!! X(!!!!

Anh iu đã viết:
Thằng CT cấm lăng nhăng.
Chíp là em iu của tao rùi
Khá!! Anh iu là phải bảo vệ em iu như thế chứ!!

Chết, mai phải làm Công dân roài, bây h vẫn chưa đụng tay đụng chân tí gì mới chết chứ!! Mọi người làm gì chưa?? :((

Tình hình GDCD là rất là tình hình, chưa thấy tổ nào chuẩn bị ra hồn cả. Thế này thì chắc mai phải tùy cơ ứng biến ra sao thì ra rồi. Mỗi tổ chỉ có 7 phút để nói thôi, có ít ko nhỉ, ậm à ậm ừ là hết béng rồi còn đâu!
Vừa up ảnh hôm giao lưu HQ đấy, mất 1 đống thời gian. Nhưng mà ảnh của bạn Minh Trang tối quá, lên nó cứ mờ mờ, trông u ám lắm. Nhưng mà ko sao, để làm phong phú thêm bộ ảnh của lớp. Trông đống đấy còn có mấy em của các bạn QZ đấy, tha hồ mà ngắm! ;)
Tuần sau ktra kinh quá, thứ 5 Lý, thứ 6 Toán Hóa mà toàn 1 tiết cả. Thế này thì hôm 3/2 làm sao mà đi được cơ chứ! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Thanh Thanh đã viết:
Vừa thấy bài con Ly : cho tao 2 chân :D. Làm chi cũng đựoc, miễn là được tiếp xúc với 'nhân dân' :)) .
Ava của tao ..... :)
Hôm nay tao bùng tiết nhầm 8-| ... Đúng là rẻ tiền đệ nhất ... :))

tao thông qua í kín của theng2 .......nh muh chỉ thông qua 1 nửa thoai.......cho mèy 1 chân đếy...trái hay phải tùy chọn...... 8-} 8-}

êhhhhhhhhh dun....... sao nãy ở lớp bảo 10'--> bêy zo` còn có 7' hảhhhhhh
màh htoai càng tốt.....7' đỡ phải nói lắm nói nhìu :))

Khỉ khô mai GD roài :(( tao có làm we' rì đâu :D :)) Dung ơi chưa xem đc roài :(( thèm wa' đi mất =P~
Sure là 3/2 đi chơi roài ;)...còn AEC chắc tao miễn :D hì :biggrin:

àh theng2 ơiiiiiii......
cho tao meo của bọn kia.....cả 4 đứa nháh...

Xem ảnh roài, nhưng muh hơi mờ thì phải. Ko sao, vẫn đẹp như thường, A1 có khác!! Thanx bạn Dùng Hông xinh đẹp dễ thương đã bỏ mất 1 đống t post ảnh lên nhá!! :x

Ah uh nhểy, bây h mới nhớ ra là hôm 3-2 là trước 1 đống kiểm tra 1 tiết!! Kể cũng hơi ghê, nhưng vì sự nghiệp ăn chơi hết mình!! Mọi người đi cho vui đê, ko hôm sau kiểm tra lại có mỗi 1,2 đứa láo toét đi chơi, anh em ở nhà học hành ngoan ngoãn thì.. :(

Hà đin đã viết:
còn AEC chắc tao miễn hì
Con ỉn nì, lười quá đấy!!!

Tao ko thik mí cái nì :D đấy là sự thật...lười từ bé...có j cần thì cứ gọi ;)
Ảnh mờ vãi :((

Con Ly này đúng là có vấn đề về ngôn ngữ rồi, có cần phổ cập lại bảng chữ cái ko mày:D
Cái AEC tưởng toi lâu rùi chứ, vẫn vật vờ được đến bây h à:D
Thấy bà Hường ham hố làm AEC, cuối cùng làm được 1 buổi rùi bỏ:))

Con Ly bệnh nó thía roài ko sửa đc đâu :-<
AEC vẫn n` ng` máu làm lắm hay sao muh

cái nèy ko hẳn là máu làm.......màh chính xác là ko phải 8-} ---> màh nói máu sao nge cứ bị ngu ngu í mèy ạh :-s
cái chính là làm 1 cái activity zi` đếy thoai.......
với lại có 1 dịp --> lớp mình lay eggz 2gether...hờ hờ hờ :))
đếy.......chứ còn thực sự có ai máu mủ zi` mếy cái trò lừa kon trẻ nèy đâu :)) :)) :))

àh hà ơiiiiiiii :)>-
mai bọn mình sang 12a1 nháh........
khổ we'.... :((
mãi màh ko nhớ nổi có mỗi việc đếy.... /:) :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên