Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Helper cần mấy nhân đấy , đầy đủ chưa ko thì gọi thêm cả đống lười nhác lớp mình vào đê!:))

Tao chả biết mấy đứa #, biết mỗi em Ku của tao : [email protected]
Tha hồ tâm sự mí em ý tại tuần sau các bạn ý được nghỉ.
Ah, còn bạn GIUN nữa: [email protected]. Bạn con zai này 0 bệnh nhưng chúng ta vẫn nghĩ. Đấy là 'bản tính con người' theo lời đính chính của em Ku. Thế nên bạn Hải mí HVân cứ meo thoải mái.

Tao vừa ngó qua đống ảnh mới. Thấy hồi đấy thoải mái làm sao..... Ước j các bạn quay lại ...
Năm sau các em lớp 10 được đón Úc hay sao ý... tha hồ ăn thịt chuột :D

Hôm nay vừa phân công qua qua cái vụ AEC, kể cũng hơi down down thật. Chả biết có lừa được ai nữa ko đây, như mình thì đừng hòng :p (nghe phản động quá!!)

Đau!! Tổ 4 có khi phải đến tuần sau Tết mới làm được CD, cả tổ 3 cũng thế thì phải. Đến lúc đấy máu lười nổi lên, vớ vẩn lại làm như ngu thì :( Tại cô hôm nay thao thao bất tuyệt ghê quá cơ, lại toàn kể chuyện đến khiếp!!

@Ly tè: ur mother!...hum nay bảo sang 12a1 mà h 20' đi đâu thía huh...tao mí con Hg` sang roài...chẳng có j mấy đâu...gặp bé Thùy...bé bảo là hay làm chìu thứ 6 đi, 10a1 có 4t thoai ở lại đến 7pm cũng đc :D tao thì ok nhưng sợ thía thì lớp mìn chẳng đc mấy mẩu :((
Ảnh lớp mình mờ wa' :( X( ko bít có chỉnh đc ko?...up lên tốn time lém phải ko huh?

:(( :(( :(( :(( :-s :-s :-s Ảnh của tao toàn bị bọn mày chê thôi, huhu. Nhưng mà bọn mày thông cảm, chưa có kinh nghiệm nên như thế đấy, lần sau tao chụp sẽ cố gắng đệp hơn. Sorry bạn Dung đã mất nhiều thời gian vì đống ảnh thiếu chất luợng này.

@THà: Mày đòi hỏi nhiều wa đấy. chụp ku Nam lén lút thì đẹp làm sao được. Em ý của mày ko cho chụp công khai thì mày phải chịu thôi. Còn cái ảnh 23 của tao kool nhỉ? Mỗi tội lại chụp ngu. Mày thông cảm, lúc đấy tao "lúng túng" wa nên ko nghĩ ra chụp cả người. 8-} :x =; =; Tại tao bất ngờ quá ý mà, ko ngờ em ý dễ thương thế.

Có vẻ như T7 tuần sau đã được nghỉ Tết rồi, sướng quá, nhưng mà trước đấy lại làm 1 đống KT, Hãi thật đấy. Ra tết ko biết tao còn có hứng làm bài nói GDCD nữa ko.

Về AEC, tao ngạc nhiên là THà lại ko đi đấy, bao nhiêu em chờ mày dến tia cơ mà?? ;) :-? :))

Hè...tao có nói vụ ảnh ku Nam đâu...rõ hay ko cũng đều 8-} cả :((...uh tao đang nghĩ xem có đi AEC ko :biggrin: còn các bé :x đùa đấy :mrgreen: cần j bảo tao 1 tiếng ;)
Ảnh thì tao đang lôi về để chỉnh đây ;) hope là sau CN sẽ xong B-)

Xùy xùy xùy....hứt hứt...
Abracadabra...vitlon goes away...vitlon goes away...bắt chc' bài hát của con em :D

hix...vừa sem qua ảnh nớp mình........sao cái nào cũng mờ mờ ảo ảo :( :(

ko có cai nào có mặt tao cả hay sao ý...hix ix ix ix..buồn thế có chứ lại.....

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Năm sau các em lớp 10 được đón Úc hay sao ý... tha hồ ăn thịt chuột :D

ôi các em lớp 10 sướng vật....được đón các bạn Úc à.....ko chừng lại có thằng đẹp trai mũi lõ nào cũng nên :x :x :x...ôi năm đấy mình lớp 12 ...:(( :(( thành gái già rồi :(( :(( :(( :(( :((

Ui zời cần we' j :biggrin: (nói thía thoai)
Khiếp,lôi cái mớ ảnh lớp mình về...chưa sửa xong mà mắt mũi đã nhức roài :((
Ai cần sửa ava ko?Như con Ốc ý...mại zô nèo :smoking:

Trời ạ, cái ava của con Ốc có chi đặc biệt đâu, tự nhiên bà lại để nửa mặt con Chipbomb lại trông rõ mất thẩm mỹ:D

Hì...vitlon đừng nói khoản này...:D tôi mà,có bít cái we' j đâu :biggrin:
Tại tôi ngại,mà kiểu cắt loại toàn bộ khỏi khuôn tôi làm ngu lắm,hum nào ông chỉ bảo mấy fa't...;;) chỉ sửa sáng thoai...khó bỏ hẳn lắm :D thế mà con Chipbomb đau cú lắm roài đấy...đi sửa cho nó cái ảnh ý nèo...nó bảo 'làm cho tao cái ava giống của Ốc nhưng đg nhin là cắt mặi con Ốc đi' :mrgreen:

Vitlon đã viết:
Trời ạ, cái ava của con Ốc có chi đặc biệt đâu, tự nhiên bà lại để nửa mặt con Chipbomb lại trông rõ mất thẩm mỹ
Thằng anh iu này, được đúng 1 hôm nó tử tế, hôm sau lại nổi máu khốn nạn roài X(
Nhưng thôi, ko sao, anh iu sửa giùm em iu kon ava đê!!!

bọn mày ơi, hôm nay..., tao đc 10 gdcd , nhưng đổi lại cho cái điểm 10 đấy lại la`..........., hic, chán quá, huhuhuhuhu, sao mình khổ thế ko biết, ko hiu thứ 2 tao fai ăn nói thế nào với cô liên nữa, , chán chẳng thiết lam j, mai tao ko đi học nhảy đc, mai tao bitrungf học thấy P, cod j bọn con chip, ly dạy lại cho tao nhe

Ban nãy cũng ngồi thử sửa đống ảnh, tăng sáng lên 1 hồi cũng loạn cả mắt, trông vẫn điên điên nên đành thôi vậy. Đợi mai kia up nốt ảnh ở máy bạn Đức lên chắc là sáng sủa hơn đấy.

Vân ơi bỏ qua vụ điểm chác ấy đi, 10 gdcd là được rồi, còn hơn là ko được 10 thì còn chán nữa.(tôi còn chẳng biết được mấy điểm đây. Sáng nay đau họng quá chẳng trình bày được, rõ mất công tìm tài liệu cho các bạn lấy điểm 10 :(( ) Với lại điểm Văn có phải 1 mình bà đâu, mà thầy cũng đâu có ghi vào sổ.

Còn chuyện quan trọng đây, em vẫn đang cầm áo dài trắng của bác nào đấy trong lớp từ giao lưu lần trước. Giặt sạch sẽ rồi mà chẳng biết trả ai, ko ai đòi mới quái chứ! :-? Bác nào biết thì bảo em với để em đi trả, quái lạ ko thể nhớ ra là cầm của đứa nào. Ly lên thì xem lại của đứa nào hộ tớ nhớ! :)

Dung nay` co phai con bac' Lu*o*ng ko nhi ? lop A1 co mi' em Dung :D ;;) :D

Có 1 em Dung thôi chị Châu ạ! ;) Khổ quá, thấy họ Nguyễn tên Dung là phải biết ai rồi chứ! Sao giờ này ko ngồi tiếp khách mà lại lên mạng làm gì đây, hư quá! [-x
Nhân tiện chào mừng thành viên P1 đầu tiên vào A1 chơi =D> :drummer:

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Tao chả biết mấy đứa #, biết mỗi em Ku của tao : [email protected]
Tha hồ tâm sự mí em ý tại tuần sau các bạn ý được nghỉ.
Ah, còn bạn GIUN nữa: [email protected]. Bạn con zai này 0 bệnh nhưng chúng ta vẫn nghĩ. Đấy là 'bản tính con người' theo lời đính chính của em Ku. Thế nên bạn Hải mí HVân cứ meo thoải mái.

mèy ơiiii.........đêy có phải nik ko đếy????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên