Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hum nay......sau 1 eve lao động kật lực của sấu za` ( lếy 1 tờ chương trình cũ zik cũ mèm :)) ngồi chỉnh xửa lại mếy tiểu tiết )---> 1 bản chương trình đã đc thai ngén.....
nói chung mison chính là :
mc:bờm+nhun+li
lỉic+nhạc nhẽo :béo
loa đài:li
quet-sân (game) : minh cheng
heo-pờ : tùy thuộc # ng` tham dự hum đếy :-? ........nói chng cả lớp đều có trách nhịm phải đi đếy.....
in tờ dơi : đức

==>KL: :)) đếy.....nôm na bala là như thế.....nói chng no nid phải mất quá nhìu thời zan vàng ngọc vào mếy vụ nèy

còn zao lưu......nhầm -->pati 3 lớp -> xem buổi # đi -> t6 tao học ô ngim.......ahhhhhhhhhh :)) :)) :))
nhầm........heheheh......tuần sau ô. ngim cho ngỉ t6 roài
==> thế thì t6 đi vệy nháh..... :)>- ;)

Ly điên thế còn vụ đi thăm cô Phương thì thía nèo?? Bao giờ sẽ đi thăm cô Phương đây..
Ah, bài hát cho bài: A perfect match của bọn A*teens nhá.... bài đấy vui và dễ nghe lắm..

Sửa đống ảnh tạm tạm xong roài nhưng vẫn 8-} lắm :(( up thử vài cái mọi ng` xem tạm :biggrin:
Còn AEC thì tao có 1 ý kiến nhỏ xíu xiu 8-} thế này: MC như thế là ko ổn ;) Tao nghĩ cần có 1 đứa đàng hoàng mực thc' lên ;) Bờm thì đg nhin là phải có roài 8-| ;) còn lại thì...mà 3 ng` dẫn sẽ rất dễ loãng trừ khi chia thành từng phần chứ nếu để cả 3 cũng dẫn 1 lúc thì :|
Con MFg đến thế là cùng...có thể,chưa chắc chắn sẽ vào 16h30 thứ 6 (ko bít có đúng ngày ko,xem lại dùm :D) 4-2-2005 tại lớp 10a1.
Thăm cô Phương bao h nèo,lên KH đi Ly tè..chắc lại t7 Cn j huh? :-?

Hôm trước em gặp chị Hà, thế chiều thứ 6, tiết 5, cái pạc ti 3 lớp có được ko? Chắc là tư 4h00 đến 6h00 , vì bọn em học TD nên nghỉ sớm ý mà, có khi xin nghỉ luôn cũng được, bảo cô là Tất niên :D

Bọn chị mời lớp 12 A1 nhá, sau đó bàn kế hoạch cụ thể, nói chung chỉ có ăn, chơi thôi mờ :D

Thứ 4 này bọn chị làm AEC à, có gì hay ho ko?

Bọn chị quyết cái pạc ti nhanh nhanh lên nhá ;;)

Ss.Sylvia.J :D

Duyệt đi bọn mày ;) 4h-6h mà...vãi sớm :smoking: đến 8h cũng đc ;)
Mai đến lớp đứa nèo ko ok xử luôn,cho chít đi b-(
Thùy ơi em lập acc mới đi...cứ để thía này à...à mà lớp em lại đang speak E huh, lớp chị năm ngoái làm đc trong vài tiết+sang hum sau 1 tẹo :((
Tao sozzy vì chưa up ảnh :biggrin: mới có kon Luy+MaiTrg...chẳng khá hơn đc mấy tí :( sẽ cố gắng :)>-

chị Thẩu đã viết:
CÓ em Quỳnh Anh dạo này mới lên Hao hay thế nào mà có vẻ ko khoái chúng ta lắm thì phải
hé hé, chị lày hay ho thía, em lên HAO trước cả chị cơ mừ, chẳng qua thấy bọn lớp em rôm rả lên đây thì em cũng tiếp bước lên theo thui, mà em thấy, những gì em nói, có cái qué rì là "ko thích lớp chị" đâu, nếu ko thích em đã chả chui lên đây rùi, đúng ko nèo? đừng nghĩ oan cho em mà tội. :)
chị Hà đã viết:
Oạch...tao nghĩ pạc ti chẳng cần bàn mấy đâu...có phải zao lưu j đâu mà cần chuẩn bị chg trình cẩn thận
->ăn nói quan liêu qué, chị đừng nghĩ đơn giản thế, nếu 3 lớp đi đầy đủ, thì bọn em ko bít tính sao cái vụ lày :-? hơn trăm con người chui vô 1 lớp bé xíu có ổn ko? rồi thì game gủng thế lào? ăn uống cái giề? trăm thứ bà rằng :-&
chị Ly dở hơi đã viết:
cái QUÌNH ANH ....... từ ngày thếy chị TH.HÀ tăm tia anh QN nhà mình thì tík cực lên đêy > hẳn spy àh nhóc
:D lol, :)) cái chị Ly lày, em véo chị 1 cái bây giừ, lần sau gặp chít với em. :)) chẳng nhẽ em lên đây là vì anh em à? :)) hmm, hay là em ko lên đây nữa cho mọi người đỡ dị nghị ( kể ra ko lên cũng phí, mất đi chỗ câu bài :)) ) em thấy cái chị Hà gì gì ế, có tăm tia anh em thì cũng có sao đâu nèo, anh em càng "hot" chứ bộ :D chẳng qua anh em kêu là "thôi em đừng làm trò ko mấy bà ý lại nghĩ lung tung", ko thì em cũng phun info về anh em cho mấy chỉ rùi :(

hmm, tổng kết lại là cái pạc ti 3 lớp mấy chị bàn bạc với 12A1 cẩn thận rồi truyền đạt cho đàn em còn bít mà hold, rite? cya.

Trích dẫn bài viết của chị Hà:
Oạch...tao nghĩ pạc ti chẳng cần bàn mấy đâu...có phải zao lưu j đâu mà cần chuẩn bị chg trình cẩn thận

->ăn nói quan liêu qué, chị đừng nghĩ đơn giản thế, nếu 3 lớp đi đầy đủ, thì bọn em ko bít tính sao cái vụ lày hơn trăm con người chui vô 1 lớp bé xíu có ổn ko? rồi thì game gủng thế lào? ăn uống cái giề? trăm thứ bà rằng
Ý chị là phần hát hò nhảy nhót ý...ko cần tập tiếc j sất ;) 3 lớp vui là chính...nghĩ ra cái để vui thoai ;) games thì đg nhin là cần ;)Ăn uống thì cả 3 lớp phải lo chứ ko phải là 1 mình lớp nào lo cả ;) chị có nghĩ j wa' đơn giản đâu ;) thanx bé QA n`
hé hé, chị lày hay ho thía, em lên HAO trước cả chị cơ mừ, chẳng qua thấy bọn lớp em rôm rả lên đây thì em cũng tiếp bước lên theo thui, mà em thấy, những gì em nói, có cái qué rì là "ko thích lớp chị" đâu, nếu ko thích em đã chả chui lên đây rùi, đúng ko nèo? đừng nghĩ oan cho em mà tội.
Chị đập nó roài B-) ăn nói lung tung QA nhỉ [-x 2 lớp mình iu nhau n` muh :x
chẳng nhẽ em lên đây là vì anh em à? hmm, hay là em ko lên đây nữa cho mọi người đỡ dị nghị ( kể ra ko lên cũng phí, mất đi chỗ câu bài ) em thấy cái chị Hà gì gì ế, có tăm tia anh em thì cũng có sao đâu nèo, anh em càng "hot" chứ bộ chẳng qua anh em kêu là "thôi em đừng làm trò ko mấy bà ý lại nghĩ lung tung", ko thì em cũng phun info về anh em cho mấy chỉ rùi
Con Ly tè, bé QA mà ko lên đây nữa thì mày chết b-( mà QA đừng gọi chị là chị Hà j j :( nghe "xa cách" wa' :( có tăm tia j ku Nam đâu nèo,ko cần info j đâu QA ạ ;) (nói thế mà bị hỉu nhầm là chít chị đấy :(( )
Yêu bé n` ;) :x Yêu a1 0306+0407 n` :x :*

nếu tớ ko nhầm thì thứ 7 đc nghỉ hay seo y, thấy lớp neo cugn bảo thế, ah ma này tớ lo bai kt Lywa, bit ko, bon lớp văn đã hoãn kt 2 lần lớp nga hoãn 1 lần , và bọn nó cũng có tới 4 tiết để ôn tập trong khi bọn mình may ra đc một tiết ôn nếu kt vào thứ 5-------->bất công , vì đề bọn mình bao h chả khó hơn+dài hơn, tớ thấy bọn lớp văn bảo cô l cho đề cương dài, +bài tập khó, bó tay thui, chả muôn kt gấp thế tẹo nào

Tặng mấy bạn A1 2 bức ảnh bgirl rất đẹp:D

VLong lúc nào cũng có năng khiếu "chọn hàng" nhỉ ;;) post được mấy cái ảnh nhìn "phê lùa" quá
Đọc lại mấy trang trước thấy thằng VLong dạo này bon chen ở lớp mình vãi lắm. :-? Không còn nghi ngờ gì nữa chắc thằng VLOng chấm được một em xinh tươi lớp mình rồi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo với các bạn nữ xinh đẹp a1 là hết thứ 6 là được nghỉ rồi :D
Còn về VL để ý đứa nào thì tao biết đấy :)) Chinh ạ :))

THêm một info nữa là hình như thứ 6 chỉ học có 3 tiết thôi..:))

Thằng Thắng đừng có đoán mò lung tung, tao vẫn chưa thấy em nào vừa xinh vừa hợp cả :D
Bây h tập trung học + break + câu bài ở HAO
Vào đây câu cho được 3 sẹo thui:D

Cuối cùng vụ AEC thứ 4 này cũng nghỉ luôn rùi :))==> đến tội hehe :p
Đì thăm cô Phương chẳng thấy chúng mày thông báo rì cả! Mà sắp nghỉ Tết rùi đấy !:(
Bọn mày làm sao xin hoãn KT bất cứ môn rì trong 4 môn bi h , ko thì thứ 4 làm sao mà đi chơi đựoc!:((

Nguyen Minh Phuong đã viết:
mí cái ảnh thàng Vịtlon post có phải gái Thái ko đấy ;;).....đỉnh cao quá....8-}

thế áh??????? tao thếy dống bọn hàn kúc >

hehehehe :)) AEC bị trì hoãn roài........có phải tại sáng ney tao nói trước sân trường 0 nhểy!!!!! :-/

ko sao.......thế thì bêy h chúng ta lo chiện pati...
KH là chìu t6 từ t3 hay sao í....nói chung time chính xác để tao bàn lại cái đã nháh :)>-

Hic...hum nay ngắm lại mí thấy mớ ảnh tạm tạm roài :biggrin: nhưng tao ngại up lắm. Đứa nào vứt đây con USB cái nèo đi muh ;;)
Dạo này topic lớp mình lại bắt đầu chat chit n` wa' đấy [-x
Con chinku...bài của mày đã lên 286 mà sao trong topic lớp thì dek thấy mẹt đâu thía huh? [-x
Thoai ktra trc' Tết cũng đc...kệ nó đấy :smoking:
Pạc ti h ý ok nhé B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên