Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
VỊT LON !!!! :)) :))
tao cứ vít kỉu của tao đếy !!!! mèy ko hỉu thì cố màh hỉu......cái này ko gọi là tiếng vịt thì gọi là cái củ khỉ zi` :eek: :eek: ???????
màh tao vít thế lè--->mèy kêu zoi` than đất ---> có cơ hội kâu còn zi` nữa :)) ==> tạo điều kiện cho mèy đến thế là cùng ..... ;) :>

cái QUÌNH ANH ....... từ ngày thếy chị TH.HÀ tăm tia anh QN nhà mình thì tík cực lên đêy > hẳn spy àh nhóc
Con này chỉ đc cái nói vớ vỉn :D Tao thì làm sao mà kéo đc ku Nam-->spy cái giề bé QA nhỉ ;) muốn 2 lớp yêu nhau cũng khó thật...mí cái con này [-x
Còn kon Ly cũng thik trông quái đản lắm cơ...mà gõ thế mất tgian chết đi đc lại thik nổi bần bật hả ku...thoai bệnh kon Ly thía roài,vitlon có nói nữa cũng bó tay thoai :D

Mọi người ơi vụ pạtty là thế nào đấy?
Sang bên lớp khác thấy có vụ thuyết trình GDCD, lớp mình cũng fải làm hả?
Đã ai chuẩn bị gì chưa?
Có bắt buộc fải làm không?

GDCD bắt buộc đấy bà, mỗi tổ làm 1 phần!! Tổ mình trúng cái CMKHKT, khổ vãi... :(( Chả bịa được gì.. :((

Thằng Vịt Lon hồi này hay lên topic lớp mình wé, mà lại toàn nói chuyện :x:x mới chết chứ!! Vớ vẩn lại trúng vào em nào lớp mình thì :(

Mọi người chưa chi đã nói chuyện Valentine roài, mới có 26-1 muh!! Căn bản bọn mày thì sướng roài, tao năm nay thì... :(Thật là đau khổ :(:)((

Có ai đi chơi với tao ko?? :((

Kon Sấu lười này [-x tổ làm...tổ mình làm về dân số...đi tìm tư liệu đi
Pạc ti thì cứ đọc thì thấy...có j ở trên ý hết rùi muh...từ từ tính tiếp :p

GDCD úi trời ơi, tổ mình chưa làm 1 cái gì cả, còn ko biết là mọi người đã biết là phải làm chưa nữa :(( , nhưng vào phần tnguyên thnhiên, môi trường, bệnh tật gì đó nên chắc cũng dễ nói ha.
Thế còn có ai cho em biết cái tờ Sử hôm nay phát là thế nào đây, hôm trước nghỉ 1 tiết Sử nên phải tự học lấy bài đấy à? Bác nào cứ phát ùn ùn chẳng nói chẳng rằng gì cả khó hiểu quá! :-s
Còn nữa, hôm nay quên bảo, bác Thanh Hà có lên buổi tối thì nhớ là mai tổ bác trực nhật nhớ, bảo thằng Minh rồi nhưng mà nó ko trực nhật đâu, mai 2 tiết cô Liên đầu tiên đấy! :p

Ặc Dung ơi sao bà nói câu làm tôi tan nát cõi mề già :(( lại trực nhật...tiết cô Liên 8-} chán we' đi mất...lại làm 1 mình đầu h roài đây :((
Mà ông vitlon...your mother!Ông trả lời ai đấy huh?Mí lần hỏi tạo sao bon chen roài muh :D

Con Chip ko có ai đi cùng à?? Con tao, thằng vitlon í, cũng chưa có ai... hay là mày đi với nó cho zui....:D nhá....
Hôm nay Phi đại ca cũng phổ bín cho tổ cái GDCD muh giờ tao cũng quên mất là phải lèm cái giè rùi :p

Tao vừa hỏi con Ly rồi, tờ sử là để chúng ta chép lại vào vở rồi tự học, tất nhiên là ai có hứng thú thì học, tao thì chưa chắc. Chán thế, cứ tưởng GL HQ là bùng được Sử, ai dè vẫn phải học.
Tao thì đang tìm số liệu về population cho tổ tao nè, ngoan ko.
Chán wa, còn tuần này với tuần sau nữa thì mới nghỉ tết.
@ QZ hội trưởng: hết 3 ngày rồi nhé, tao ko lộ liễu như mày đâu.

ui cha, bọn mày như một lũ nghiên hao y, tao ko onl 3 ngay , thêm 3 trang rưỡi roai, pó tay, hôm nay cuối h tao với bèo +hội trưởng hội qz đi mua wa` cho thành viên nhỏ tuổi thứ nhì hội qz, là ai thì bít roai đó, tao hi vong là may se thích nó, có mội cái như thế hình pucca nhưng tao ko bảo bon nó ko đc động đến, tao đã cẩn thận dấu vào một chỗ kín đáo,để khi nào budget cho fep thì se rước về nhà, mặc dù bít rằng kiu j ng ta cũng bới ra xem, hic hic, heheheh, mày nhớ use nó thường xuyên nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!, hay wa, mai anh ko fai hoc chỉ làm bt thui, tao cung chỉ khoái mỗi thế,
ah wen, bọn mày ơi tao đang cầm class diary, nhưng chưa vit j ca, hic, tao ko có thời gian thui để tuần sau tao cố vít rùi đưa đứa nào vit trong tet holidays nhé

Sao lại lấy trùng tên topic lớp chị thế các em? ;;) Mà sao A1 lại xin được vào à? :-/

uáy!!!!!!!!!! tên topic 12a1 cũng same same same với bọn mình àh!!!!! 8-} 8-} bêy zo` tao mới hay bít :)) :))

hùi trước tao định bảo mod đổi tên zi` kêu kêu ka ka 1 tí..
nh muh thôi.....phải tiếp nối truiền thống đàn anh đàn chị mới hay chứ ;) ;) --> bảo bọn 10a1 noi gương thoai!!

nguồn tin mới 1st từ thèng bô :: cô sử xẽ ngỉ dạy trong vòng 3 tháng kể từ tuần sau nữa.....==>đừng có ai tin nháh :))

Sao bọn lớp Toán vẫn học bà Sư cũ nhỉ :-?
Các lớp khác học bà mới:D

Mệt thế, lớp mình học cô Sử lâu cũng wen roài, bây h mà đổi thì cũng hơi ngại nhểy :(
Hi vọng là ko như thế chứ!!

Hà Vân xinh tươi dễ thương :p đã viết:
hôm nay cuối h tao với bèo +hội trưởng hội qz đi mua wa` cho thành viên nhỏ tuổi thứ nhì hội qz, là ai thì bít roai đó, tao hi vong là may se thích nó, có mội cái như thế hình pucca nhưng tao ko bảo bon nó ko đc động đến, tao đã cẩn thận dấu vào một chỗ kín đáo,để khi nào budget cho fep thì se rước về nhà, mặc dù bít rằng kiu j ng ta cũng bới ra xem, hic hic, heheheh, mày nhớ use nó thường xuyên

Hehehe, tao thik lém lém, bây h đang vừa ngồi post bài vừa use nó nì!!! Đẹp!!! Thanx bọn mày nhá!! Yêu bọn mày wé!! :x:x:x

@ Mấy đứa Đảng onl: Đấy, bọn mày chống mắt lên mà xem tấm gương sáng trên kia roài học tập đi nhá!!!
Béo đin đã viết:
Con Chip ko có ai đi cùng à?? Con tao, thằng vitlon í, cũng chưa có ai... hay là mày đi với nó cho zui.... nhá....
Ối zời ơi!! Tao ăn ở tu thân tik đức 16 năm trời roài, đã làm gì sai trái lắm đâu mà mày zã man tàn bạo với tao thế??:( Tao với nó còn đang "nợ nần" đây, chưa đập chết nó thì thôi.... :D

tao chống mắt lên thử roài mèy ạh........bịt hết mắt-->coc nhìn thếy zi` nữa........ 8-} 8-}

cho tao vào hội QZ với :) :).....buổi chiều lớp 10 mấy em hay lắm.....1 em lớp 10a2......siêu siêu giống Mọi ^_^ luôn...tên Thịnh thì phải....Con Thanh Hà đã biết em ý chưa :) :)....bao h tao chỉ mày dến là chết ngất luôn á :D :D :D :D....
còn 1 em lớp 10h2 nữa cơ nhưng thông tin về nhóc này chắc phải hỏi ku Bờm :D :D :D

hix...ước rì mình nhỏ hơn 1 tuôi :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To em Chip : Đợi đến valentine nhé em:))
To chị Hà: Ko sửa bài đâu , chúng ta và em í cứ bit lòng nhau là đủ!:))

hey cho tớ hỏi nhờ cái lớp Anh 1 có bạn nữ nào sinh năm 90 ko,thanks rất nhìu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên