Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao bọn mày khổ thân thế, mặc muh cũng fai chui huh? Chẳng bù cho tao xuống diện khoe bố mẹ loạn lên... Mỗi tội mẹ tao kêu mặc chẳng thấy mông má đâu hết cả, not sexy :))
Ah, thông béo cho cả hội QZ là tao giờ đã có một em lớp 10 nhá... :D
Mai kt Lượng, hôm nay thức khuya rùi đây... :(( Tao chẳng hiểu thầy dạy gì sất...Ngồi trong lớp như cái chơ í, nhiều đoạn ko hiểu way xuống toàn thấy các bẹn khácđang làm cái we' gì đó, có chép bài wai' đâu ....---> mình như một con freak :( Khổ thía!!! Ko hiểu tình hình nè thì có thi đỗ nổi cái ĐHVN ko?? :)) :(

Hik...mai cố gắng lên nhá :)>- cố đc 8d b-) :((
Em Nhân huh...bao h đi xem mặt mí đc,ko bít ku này..
Đồng phục bị mẹ chê xấu...ko có j nữa cả :D nhờ mẹ đi may cái mớ kia cho cả lớp đấy chứ :D

cái chiện pạt ti 3 lớp chắc chắn sẽ có---> cứ in tâm nháh !!! :)>-
mai chị sẽ sang 112a1 kêu gọi cái........làm kóc zi` có chiện đủ time để làm zao lưu màh ko có thời zan lam pạt ti 8-} 8-} ----> vô ní vô ní

àh màh kon khủng long vịt lon kia !!!!!! sao mèy dám kêu lớp tao 0 đoàn kết ???????hảh ??? ko đoàn kết màh làm cả vụ zao lưu hàn cúc đc thế àh ?? /:) roài còn bao nhiu trò khác nữa !!!!!!! kêu gọi đc cả 1 lực lượng hùng hậu cả những đứa ít thếy bao zo` =D> =D> :)>-

xem lại lớp mèy í!!!!! [-x [-x toàn bọn dâm tặc 8-} 8-} :)) mèy là dẫn chứng 1st đếy kon ạh !!!!!!!!!

Em nhân cua Ha Beo hay lam, choi rat than voi thang em toi. Noi chung nhung dua ma cac ba QZ ham mo deu la ban than cua thang bop nen nneu muon y phai co ty qua cap cho bom ok. Ha BEo mac dep ma, nhung duong cong cua mong ma van noi len ro, it nhat trong con mat toi( tho bi qua). Kieu nay co nguoi an tat roi

thằng Bờm lộ liễu vừa thôi ;) không thì đúng là đến lượt mày ăn tát thật :D 2,3 cái chứ chẳng chơi
@Vilon: thằng vịt lộn dạo này vào lớp tao xỏ xiên thế là không hay đâu đấy. hay là cố ý gây ấn tượng với em nào :))

bon chen tiếp lào.

@ Hiền sis: ảnh thèng anh em đấy, có ngời ngời ko ( though nhìu lúc trông down down sis ạ :)) )

mọi người lày, thèng Khoa lớp em nó bẩu mấy ông bà 12A1 bận bịu lắm, hình như ko làm đc cái pạc ti 3 lớp đâu -> hức hức, kế hoạch phá sản à. :-s mà trong trường hợp xấu nhất thì 2 lớp miềng làm chung vậy, vẫn vui chán, 2 lớp yêu nhau mà. :)>-

à, em bẩu cái, đồng phục lớp các chị có roài à :)o ố á) cứ tưởng lớp 12 mới đc diện chứ? hay là lớp chị mặc chui mùa đông? :D

to chị lào hâm mộ em Nhân: em Nhân hiện tại đang alone. urgent urgent... vừa pái pai gf xong. :)

ớ, mọi người chưa bít rì về cái HSS lớp em à. nổi tiếng thế mà, trong trường ngoài trường, kể cả đã ra trường, :D , nơi nơi biết tiếng. suốt ngày HSS đi ăn uống, do it together ( đú together :)) ), ở lớp thì toàn làm trò pậy pạ, bao nhiêu thiên tai của lớp ở đây mà ra, việc tốt thì đầy mà kỉ luật thì chả thiếu, bao nhiêu cán bộ lớp chui vô đây hết ( nhìn chữ ký em ở dưới kia kìa :)>- ) -> tự hào quá

to Lươn: anh em tao tài năng như thế tội gì ko khoe cho người khác soi. :))

to các sis: mấy chị tưởng bở thế, mà ngồi soi các em thì có tội lỗi gì lắm đâu, mà em cũng có nói "bùm bùm chíu chíu" gì đâu nhẩy 8-} em bon chen lên đây cho đỡ chán thoai, có phải lên tạt axit ai đâu mà sợ :> lên củng cố tình đoàn kết 2 lớp ấy mà =D>
mà chị Hà cứ nói thoải mái đê, thằng anh em nó chả lên đây đâu, có được lên đâu mà vào cơ chứ :)) -> nguyên nhân xấu xa tệ hại lắm ;;)
còn vấn đề " quản lý" ấy hử, có giề đâu, chỉ là chuyện 2 anh em em cần phải chỉnh sửa cho nhau thoai, em cũng ko nhảy thế nữa mừ. đoàn kết 2 bên cùng phát triển :x

mà thoai, hẹn hôm lào 2 lớp hú hí với nhau tiếp. còn khối lần khác cơ mà, AEC chẳng hạn. =; cya

Chán thật, valentine biết rủ bẹn nào đi chơi đây:D
Có ai tình nguyện ko:D

Tao tình nguyện...rủ bẹn VNPA lớp Lý 2 cho mày anh giai ah!:))

thằng khỉ Vịt Lon đã viết:
Chán thật, valentine biết rủ bẹn nào đi chơi đây
Có ai tình nguyện ko
Cứ nghĩ đến vụ Valentine là tao lại cú mày tóe máu X(!! Nhưng ko sao, bây h thì tao tin 100% là tao thắng :)) Nó có bị ngu đến mức nào thì cũng ko thể đến nỗi tự mình hại mình thế đâu :D

Bờm ngu đã viết:
Ha BEo mac dep ma, nhung duong cong cua mong ma van noi len ro, it nhat trong con mat toi( tho bi qua). Kieu nay co nguoi an tat roi
Ăn tát là còn nhẹ đấy, cứ như đầu giờ Kỹ hôm nay mà chơi thì...

Hôm nay chả đứa nào mặc đồng phục cả, có mỗi 4 đứa, trong đây có mỗi tao với Minh Trang chịu mặc cả cây thôi!! Hôm nào cả lớp đi chơi (Tết nhất định phải có 1 buổi đấy!!) thì mặc đê!! Bây giờ mặc đến trường kể cũng khó, cô Liên mà thấy tập 2 thì cứ gọi là... :(

à, em bẩu cái, đồng phục lớp các chị có roài à ( ố á) cứ tưởng lớp 12 mới đc diện chứ? hay là lớp chị mặc chui mùa đông?

to chị lào hâm mộ em Nhân: em Nhân hiện tại đang alone. urgent urgent... vừa pái pai gf xong.
Hơ...bọn trung còn làm từ năm ngoái bọn mày nhey :eek:
Trùi...ku HHa` cũng có bf rùi mày nhỉ ;) hay cứ xông vào :mrgreen:
mà chị Hà cứ nói thoải mái đê, thằng anh em nó chả lên đây đâu, có được lên đâu mà vào cơ chứ -> nguyên nhân xấu xa tệ hại lắm
Hờ...vẫn vô tư mà em ;) có sao đâu :D
Chán thật, valentine biết rủ bẹn nào đi chơi đây
Có ai tình nguyện ko
Thằng đin này vào đây vì kon đin nào đấy...khai ra đi để bọn tui xử lí kon ý :D cứ vào nói năng lung tung...hư wa' :p
Hôm nay chả đứa nào mặc đồng phục cả, có mỗi 4 đứa, trong đây có mỗi tao với Minh Trang chịu mặc cả cây thôi!! Hôm nào cả lớp đi chơi (Tết nhất định phải có 1 buổi đấy!!) thì mặc đê!! Bây giờ mặc đến trường kể cũng khó, cô Liên mà thấy tập 2 thì cứ gọi là...
Hì...tao mang quần đi nhưng ngại thay :D xong bị kon Vân Trang lớp Văn trấn mất áo+tie+băng tay rùi :D kệ cô...cứ mặc thì làm sao...có bắt mặc đf bi h đâu :> trông làm sao...có quy định nào cấm rằn ri ah...còn cô lại lôi quần bò ra cơ á? 8-} Bó tay

Chị Hà đừng giận em chuyện hôm nay em ko chịu nói nhá ! ko phải là em muốn giấu chị đâu nhưng mà ko thể nói được ...:). Thông cảm cho con em tội nghiệp:))
Valentine năm nay chan thật! Mị năm còn có cái để nghịch mà năm nay cứ buồn buồn í:((. Biết thế mình đừng thôi vội!

Ok ko sao nhóc ạ...:* :x ko có j đâu ;)
Theo tin nhận đc từ Zang Trần thì pạc ti thoải mái đê ;)) mai đi hỏi tận nơi mí đc :D

Valentine năm nay cô đơn với trái tim băng giá
Anh lại chợt nghĩ đến bài "Yêu" của Xuân Diệu
"Yêu là chết ở trong lòng 1 ít"
Cuộc đời thật là vô nghĩa nếu ko có tình iu:(

Ông ơi có nhầm chuồng ko...sang bên Văn Thơ nhá...khổ wa' đi mất :D
Êu mọi ng` bí thư đăng kí roài đấy (lười đến mức tao làm hộ :mrgreen:) mà sao chưa post bài nhỉ...đc rùi muh...

CÓ em Quỳnh Anh dạo này mới lên Hao hay thế nào mà có vẻ ko khoái chúng ta lắm thì phải:))
Cái pa ti thì cả 2 lớp phải bà với nhau cho nó nên chuyện chớ!

Ơ con Ốc này ăn với chả nói...vớ vẩn thật...QA mới lên cái đầu mày ý :p mà ít lên thì làm sao cơ :-? Ko khoái là thía nèo...mk...đừng nói gây mất đoàn kết thế ;) có j đâu nèo...tập thể cơ muh..11a1 :x 10a1 ;)
Oạch...tao nghĩ pạc ti chẳng cần bàn mấy đâu...có phải zao lưu j đâu mà cần chuẩn bị chg trình cẩn thận ;) Đợi xem 12a1 có tham ja ko,định ngày h+địa điểm sau..à cả xiền nong nữa ;) lần này thì share ;)

Ko chuẩn bị thì em cứ thấy vớ vẩn thế nào í! Tóm lại là cũng cần có cái rì đấy! mÀ phải làm thế nào cho cả lớp mình cùng tham dự nếu chỉ có mấy đứa hay chơi chót thôi thì chán lắm! ==> cần tài năng của bà chị đấy!:))

hêhheh........ :)) :))
mai ăn mặc đf lớp tiếp đếy nháh !!!!!!!!! tao sẽ mặc !! hum nay quên mứt chưa dặn lớp mìn....hì hì ;)

dạo lè sếp trưởng lại mất tík roài !!!! chắc bận đàn đúm bù khú với bạn minh zdung~ :x :x :)) :)) 8-} 8-} chết thật........thảo lào phải ôn thi đội tiển màh vẫn chăm đến trường thía !!!!!!!!!! cứ tưởng bà kon hường iu lớp lém....hóa ra nó iu ai đếy chứ :))

cái QUÌNH ANH ....... từ ngày thếy chị TH.HÀ tăm tia anh QN nhà mình thì tík cực lên đêy > hẳn :)) :-? b-) spy àh nhóc b-) /:) ;)

Ối giời ơi con Ly thì Văn mấy phẩy mà toàn viết kiểu bó tay thế này
Đọc chẳng hiểu gi:-?
Viết tiếng Việt hộ cái, ko viết tiếng lóng nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên