Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đầu tiên là vỗ tay hoan nghênh em Hà Ngân vào đú với bọn chị, thứ 2 là thằng ku Bờm đã chịu viết có dấu, phải cái thông tin của mày thì chả hay ho tí nào (ý tao là ko hay ho cho chị MT ý!!) =D>

em Ngân đã viết:
To 10A1 : chúng mày xem thế nào cải thiện tình hình đi chứ , tao thấy rất nhiều đứa hay online mà chả chịu vào HAO rì cả . Đến là pó tay với chúng nó
Ôi zời ơi, bọn chị cũng phải mỏi mồm mới lôi được bọn nó vào đấy, mà công đầu là tao với mày, Thanh Hà nhểy?? ;)

Msk, hôm nay thầy văn ác wé, cho kon đề siêu tởm, lại còn chả báo trước gì mới kinh chứ!! Tao chả học gì bài Thề non nước cả ==> bịa từ đầu chí cuối, bài này 5 điểm là may!! :((

@QZ's membs: ehehe, càng ngày hội càng đông!!! Hôm nay đã có thêm ku Nguyệt + Hà béo +... tham gia roài. Mà tao đang đợi kon Thanh Hà lên để đổi cái ava, mãi mà ko thấy đâu, cú quá X(

@ 73: Nhắc đến vụ ava, mày nhớ nhá!!! Đợi hết 3 ngày để ava "đấy đấy" :)D) thì mày biết tay tao!!

hum nay tao ốm thật roài !!!!!! :(( :((
:)) :)) :)) sướng quá!!!!!!!!heheheh cả đời kóc ốm thật bao h ....
bêy zo` mới ốm đc 1 trận dừ tử:đau đầu + sổ mũi + cay mắt + đau lưng + đau bụng.....thế màh vẫn chơi chót nhảy nhót như 0 8-}

mai lại đi học nhẻy!!!! lớp mình đứa nào ko 1st trí chiện cả lớp cùng chia nhau $ học nhẻy [-x [-x ---> ngĩ lại đi ! :-? bọn tao làm cái nèy cho cả lớp màh.....time consumin' + mệt + bị bố mẹ kêu thét xuốt ngày......--> phải ngĩ nhau chứ !!

màh tất tần tật chi fi' zao lưu đều tính tổng roài chia đều cả lớp.......0 tách riêng khoản nào xất !!!!!

màh tất tần tật chi fi' zao lưu đều tính tổng roài chia đều cả lớp.......0 tách riêng khoản nào xất !!!!!
Tao thì ok thoai,nhưng rất n` đứa kêu ca vụ tiền học nhảy 8-| theo tao thì bọn mày nên tự chi 1/2 tức là 250 kìn,còn lại thì chia ra.Tièn mỗi ng` sẽ giảm từ 45k còn 37k 8-|
@QZ's membs: ehehe, càng ngày hội càng đông!!! Hôm nay đã có thêm ku Nguyệt + Hà béo +... tham gia roài. Mà tao đang đợi kon Thanh Hà lên để đổi cái ava, mãi mà ko thấy đâu, cú quá
Hề...sếp sozzy...tại về nhà sếp đọc truyện chưa onl :D Hội mình be bét nhất là tao này :((
chào cả nhà , cho em ra mắt làm wen ạ . LÀm đầu tiên bon chen vào đây :X .
Ngồi đọc 1 hồi rút ra nhận xét là lớp 11A1 chăm chỉ viết bài vật chả bù cho lớp bọn em , đếm đi đếm lại được có 4 , 5 mống .
To 10A1 : chúng mày xem thế nào cải thiện tình hình đi chứ , tao thấy rất nhiều đứa hay online mà chả chịu vào HAO rì cả . Đến là pó tay với chúng nó
Em là Ếch huh?Uh chào em... :* iu em n` n` :x hum nèo onl là phải lên topic lớp chị nhá....
ok liền ! Em có sẵn 1 tờ phát từ đầu năm cơ !
ah của em nè YID :thuy_trang_15789

Các anh chị ơi ! Tổ chức 1 party gồm 3 lớp A1 đi!
Tổ chức thêm 1 cái cho cả khối Anh nữa => càng nhìu party càng zui!
Uh pạc ti đê :x mũi tụi sự thật là chỉ 2 lớp mìn iu nhau :x thoai,làm thía cho tăng tình hữu nghị :biggrin:
À mà con 73 tham vãi...nhưng mà ý kiến hay đấy :mrgreen:
Long con không phài số 23 mà là 22. Mà tin hơi buồn nhé. BIết 22 là gì không, các fan hâm mộ Long con dỏng tai mà nghe. 22 là viết tắt cùa HH nghĩa la Hồng Hạnh, em long con đang rất mến mộ và đã thành đôi
Kệ nó...nó mặc 1 cái áo có số 23..còn HH thì bỏ wa đi...QZ đâu có ý đồ j đen tối nèo [-x tôi cũng yêu bé QA lém :x yêu cả lớp 10a1 lun

Mới 1 hôm ko onl mà đã lắm bài thế này rồi
Thế tóm lại hội "bà già bắn máy bay" của mấy bà có những ai:-?
Em bé lái mày bay xấu số nào bị mấy bà già bắn thế:))

Em cũng bon chen tí.
Các anh chị ơi ! Tổ chức 1 party gồm 3 lớp A1 đi!
Tổ chức thêm 1 cái cho cả khối Anh nữa => càng nhìu party càng zui!

Yeah, xúc tiến đê. Hình như minh chưa có dịp nào vinh hạnh được hầu chiện mấy ông bà 12, keke. Mà chị Hà bảo cuối năm là cuối nam âm hay là cuối năm học đấy ạ?

Nik của em nì: miu2589. Em là HZ nha.

ui da, hôk nay điên vãi, bài văn tao làm trong khi đầu óc cứ nghi đang làm ẽ chứ ko fai tét, làm tởm vãi, ko thể nuốt trôi, tao bảo, hội quạ ja` hình như hơi bị đông roài, có lẽ chả mấy chốc nữa lớp mìn đởi tên thành lớp qz thì hơn,
to ốc, mày ơi status của mày hình như có j hơi sai???????:)), hehehhe, hôm nay tao gặp một thằng giông hệt em hiển dễ thương hic, tao gọi ầm lên, nó quay lại, hóa ra ko fai, trời ah, ngượng gần chết, thui bo wa, dạo này tao nhìn thấy thang nhỏ nào cung x thấy giống em y, hic, kể ca thằng em họ tao, hehehehehehehehehhe, công nhận em y đáng iu thật đó,
to zun: em ui, em min hiển có học sớm ko???

ah wen, bọn mày ơi, vậy là các bạn HQ đã về, chúng ta wen ko chào tam biệt các bạn y hôm GL, hic, hôm nay tao đén nhà theng theng, mang cho nó mấy quyển vợ, thấy theng theng mặt mũi sưng vù, lại còn ngồi khóc , khổ thân nó we, hóa ra nó nhớ bạn ko won ea, hic, bạn y để lại thư cho theng theng, làm theng theng cả sang chỉ ngôi trong fong ko ăn je, mẹ nó bảo tao thia, hic, công nhận có mỗi một tuần thui nhưng suốt ngày ở cạnh nhau thế thì thân cung fai thoai, huhuhuhuhuhuhuh, thương we

Câu tiếp nào

Đúng roài, tên em là Sếp Sì b-)

yellowmoon_89@Y!

bọn chị add vào chat với em cho zui

Ờ, đúng đấy eck ạ, dạo này chúng nó lười vào quá [-x

À em tìm thấy loa roài, chị ko cần tìm nữa đâu

dạ em min hiển ko học sớm, sinh ngày 1/6/1989 ( tết thiếu nhi_ ngày đẹp ^ ^)

to zun: em ui, em min hiển có học sớm ko???
Hình như lớp các em ý chỉ có MTrang với Héo học sớm thoai,đúng ko nhỉ? 8-|
À em tìm thấy loa roài, chị ko cần tìm nữa đâu
Sg' nhá :D
Mà chị Hà bảo cuối năm là cuối nam âm hay là cuối năm học đấy ạ?
Cuối năm âm chứ em b-) pạc ti đê...
Vừa add ku HZ xong, em sinh 2/5 à...chị 5/2/1989 :D
Mới 1 hôm ko onl mà đã lắm bài thế này rồi
Thế tóm lại hội "bà già bắn máy bay" của mấy bà có những ai
Em bé lái mày bay xấu số nào bị mấy bà già bắn thế
Topic lớp tôi dạo này hơi bị zui...10a1 :x
Chịu khó đọc lại page trc' nhá...thoai,tôi tử tế này:
-QZ gồm tôi-hội trưởng :)>- ,Chipbomb, Ốc, MinhTrg,Hà Vân...t/viên ngày 1 đông đảo...còn các bé á...1 trên ava tôi kìa :x

Các vị ah! Topic đang ở trang 73 nhắc lại là 73 nhá! Các vị có í kiến rì cho em ko ạh!:))
To CHip: Khổ thân cái mẹt mày trong cái ava của tao vãi:))
To Ly: Chịu thui mẹ tao ko cho cái tiền 50k đâu:)
Tao ko tìm được cái ảnh đẹp đẽ nào của thằng nhóc lớp 8 kia cả!:((

Vụ Long con có em Hạnh thì tao biết từ lâu rồi, "đau lòng" từ hôm đấy dến giờ rồi. Có khi em Long ko tìm thấy áo số 22 nên mặc tạm 23 mày nhỉ?

Còn nữa, xin lỗi các bạn quạ za cùng hội, ảnh 23 của tao to quá, up mãi ko được, có gì chỉnh sửa sau.

Mày ơi, cái avatar kia ko fai ảnh tao chụp đâu nhé. Ảnh của tao đẹp, rõ mẹt hơn cơ. Cái này tao lấy trên album của Hóa 1. Nhớ đấy, chỉ để 3 ngaỳ thôi nhé

:)) xem ra Minh Trang nhà mình phê em 23 thật :))
Trang ui hôm 3-2 mày rủ em ý đi đi ;;)

ngày mai buổi sáng có giao lưu lớp sinh , buổi chiều có lớp pháp 8-} xướng we' :D :D :D

MinhTrg ngoan lém,nghe lời sếp :D sao cái ảnh này mày làm trò khỉ j còn bé tí thía huh [-x kon USB của mày đâu,vứt cho tao mí cái ảnh đi tao sửa :) wan trọng là ảnh ku Nam :x
3 ngày á...ko nghe rõ lệnh à...34 ngày kể từ khi toàn bộ QZ trên HAO thay ava ==> mày cứ để đến bao h con Chip+H.Vân có thì thêm 3 ngày nữa... chắc chỉ có Chipbomb đồng ý làm ava vô hạn định như tao thoai ah :)>-

Cho tôi hỏi anh iu là ai đấy...đừng nói đấy là ông nhá :D mà trông cũng đc đấy chứ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên