Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
QZ cơ đấy
Bây h lại có mốt "bà già bắn máy bay" à:))
Cố lên các bà già:D

Híc ko ai thấy cái loa à, thế này thì đi em roài :(( :(( :((

Chị Hà, chị Ly, chị Vân, hỏi hộ em xem có ai lớp chị cầm túi loa về ko

Thật ra thì tôi ko phải là bà za` Vitlon ạ...tôi sinh cùng năm mí nó,hơn nó có 1 tháng 4 ngày muh :biggrin:
@ Hình Lông +MFg: chat chit ít thoai,hỗn /:) [-x :nono: 23 tại vì nó hay mặc áo có số 23.
Ah,em tóc đỏ lớp Tin chứ j...uhm...xét duyệt sau...
@Chip: ava của tao á :)>- đấy là mí hum nay mày ko lên phải ko nhey?Còn 1 cái nữa cơ...Meditative...đẹp lắm,nhưng mọi ng` bảo để cái này hay hơn :x
Chính xác là chỉ dùng 2 cái,chứ còn mí cái nữa ở nhà,cái nèo cũng đẹp :-s 8-} chọn cái nèo đây 8-|

Híc ko ai thấy cái loa à, thế này thì đi em roài

Chị có hỏi mí đứa nhưng chẳng đứa nèo bít em à :( Em báo mất chưa...chắc cũng ko ai nỡ lòng lấy đâu :( để mai đi tìm cho chắc ;) bọn mày nhớ nhắc tao ngày mai kẻo tao quên,thoai, dán giấy vào cho nhớ :D
Thùy (chắc thía huh,hay HZ) cứ yên tâm,bọn chị sẽ đi tìm (còn tìm đc ko lại là vấn đề # :( )

Em làm chị post n` bài wa' nhé nhóc (ko phải thói wen,mà ngại sửa bài) :D
YID này baptized_in_fire_and_steel...ngại thì post YID của em lên đây chị add ;)

ặc....con Thanh Hà...mồm thì xoét xoét kêu ko được câu bài thế muh.........>_<

à...bố vịtlon....cái đầu tổ quạ lai đít vịt của bố trông nổi lắm :-B...làm cái mặt nhờ thế mà sáng sủa ra bao nhiêu ;;) ;;)

Tại em ý hỏi tao...tao có vô duyên đâu mà ko trả lời em ý,bé yêu của tao đấy...ai học 10a1 cũng yêu tất (ko iu ku Nam :p)..mà bài nào của tao chẳng đầy giá trị :>
Thùy ơi sao chưa add chị thía nhóc :-w

Bon chị câu bài khiếp thế
Em câu với

SS (kí thế này nghĩa là Thùy :D)

Em hỏi cái
23 là Héo or Đăng zậy?????????????

Con này...câu cái j...hư... :nono:
Câu hỏi đã đc trả lời lúc nãy...trả lời típ trên này nèo...cho nó formal :D
Seo em lại nghĩ đấy là ku Đăng nhỉ 8-} Long kon 10h1 ý muh
SS là tên em trong hội sờ soạng hay j đấy hả Thùy? :-?

@Habeo: Xin lỗi chiều nay tao ngủ quên ko đến nhà mày! Tình hình thế nào??
Các bé 10 ANh1 ơi khi nào photo cái tờ ID của bọn em cho bọn chị nhá! XOng rùi 2 lớp trao đổi với nhau ==> quen nhau hơn!

Các bé 10 ANh1 ơi khi nào photo cái tờ ID của bọn em cho bọn chị nhá! XOng rùi 2 lớp trao đổi với nhau ==> quen nhau hơn!
ok liền ! Em có sẵn 1 tờ phát từ đầu năm cơ !
ah của em nè YID :thuy_trang_15789

Các anh chị ơi ! Tổ chức 1 party gồm 3 lớp A1 đi!
Tổ chức thêm 1 cái cho cả khối Anh nữa => càng nhìu party càng zui!

Bà con thấy cái ava và cái status của em thế nào:))
To Trang nhóc: Khi nào mang lên lớp chị phân phát đê , có ảnh + profile từng đứa càng tốt , chị còn muốn 1 hôm giao lưu giới thiệu từng đứa hẳn hoi cơ!

Khi nào mang lên lớp chị phân phát đê , có ảnh + profile từng đứa càng tốt , chị còn muốn 1 hôm giao lưu giới thiệu từng đứa hẳn hoi cơ!
Khiếp sao chị tham thía?
ok lun. Lại được quả trốn tiết ! :D

Em thấy nhìu hoạt động giữa 2 lớp rồi nhưng mà mọi người vẫn có vẻ ngại nói chiện với nhau => phải nghĩ phương án để cải thiện thoai ...

Đúng roài! Lớp nào cũng có nhân ít nói nhưng nhìn chung thì nói chuyện với nhau khá nhiều có điều ko bit nhau là ai thôi! Mà chị hỏi mày mày thấy cái tên chị chứ có bit chị mặt mũi ra sao ko con em( hồi chưa có cái ava này nè):))

À mà hội xâu xé các em bé thế nào rùi mấy đồng chí :Thanh Hà, CHip bom , Minh Trang , Hà vÂn!:))

Nguyễn Vũ Hạnh Dung đã viết:
Híc ko ai thấy cái loa à, thế này thì đi em roài :(( :(( :((

sao thế ?????? đến bêy zo` màh vẫn chưa thêy cai loa àh ??????? :eek:
hỏi fong` HD chưa ??????? :-/
tìm trong cái tủ để đái hum qua í !! có thể cái đài ở trong đếy đếy ;)

Long con không phài số 23 mà là 22. Mà tin hơi buồn nhé. BIết 22 là gì không, các fan hâm mộ Long con dỏng tai mà nghe. 22 là viết tắt cùa HH nghĩa la Hồng Hạnh, em long con đang rất mến mộ và đã thành đôi

Lương Thùy Trang đã viết:
ok liền ! Em có sẵn 1 tờ phát từ đầu năm cơ !
ah của em nè YID :thuy_trang_15789

Các anh chị ơi ! Tổ chức 1 party gồm 3 lớp A1 đi!
Tổ chức thêm 1 cái cho cả khối Anh nữa => càng nhìu party càng zui!

heo treng !!!!!!!! lớp chị đêy có sẵn 1 tờ id của cả lớp roài đếy !!! hum nào chị foto cho cả lớp em nháh !!

em cũng cống cho chị 1 tờ như thia đeeeee....... ;)

àh.........để hum nào bọn chị hẹn hò với mếy ông bà lớp 12a nháh...

chào cả nhà , cho em ra mắt làm wen ạ . LÀm đầu tiên bon chen vào đây :X .
Ngồi đọc 1 hồi rút ra nhận xét là lớp 11A1 chăm chỉ viết bài vật chả bù cho lớp bọn em , đếm đi đếm lại được có 4 , 5 mống :((.
To 10A1 : chúng mày xem thế nào cải thiện tình hình đi chứ , tao thấy rất nhiều đứa hay online mà chả chịu vào HAO rì cả . Đến là pó tay với chúng nó :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên