Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thoi duoc roi toi xon loi ba ca sau, nhung tai buc xuc qua. Bo qua nhe, de bung la an dam day. duoc roi thi ba da chiu hat, toi xin hoan nghenh toi a 1 nguoi 0 he tiec 1 loi xin loi hay 1 cau cam on nen mong ma ba dung co tiec 1 su tha thu. Toi gio bu oc qua roi, lo cai chuong trinh met qua, lai con phai viet cai speech chuan bi nua chu. Ca toi vua lo len chuong trinh, vua lo 2 dua o cung met nhoai nguoi. Bay gio chuan bi bat tay vao viet speech. Thoi lop truong huong da ban roi thi em danh phai the chan, cac ban nhi. Hy vong ngay mai se la 1 cai gi day kha kha

thay lop minh nhu shit, me tao voi thang Minh hom nay sang tac bai hat rap hay lam. ngoi veu mom o day cung vuui, an du thu. CHung may thi duoc o nha suong that. Mai dua nao tu len lay sap nhe, tao voi thang Minh xin hang, chi thay suot ngay di hau ha nguoi khac, cai bon di voi HQ y, sao chung no ko tu di lo cai nay di, bon minh bay h lam chac ve sau cung duoc di HQ day. Cong nhan lam thi cung vui that day, nhung lam kieu nay thi chi to bo me chat chan roi cam cua thoi. Vo trach nhiem

Mai lớp em có tiết mục đọc rap ca dao li kì hấp dẫn lắm! Mọi người đón xem !

Đúng là cái gangster xóc lọ đẹp hơn mừ. Chị Hà lấy cái đấy làm avatar đi !

Hè he pahỉ lôi kéo bọn nó lên đây góp vui thoai! Đề nghị 10+11 A1 hợp tác cùng phát triển

ehhhh........ai có cách nào khiêng đc mếy đống sạp sủng kia đến trường 000????????? :-/ 8-|

nói chung là thực ra 0 có cũng kóc sao lắm đâu!!!!!!!!! chỉ có điều là nếu có thì xẽ zvui hơn gấp 10 chục tỉ lần 8-} 8-}

Bờm phải vít cái spich àh ?????? sao cóc ai bít zi` nhểy !! :eek: :eek:
thôi .......... vít đi!!!--->câu nèy hơi thừa!!! :))

àh hà ơiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!
mèy có định buông tha thèng QN ko thì bảo !!!! [-x [-x
khổ thân ! :)) nó màh thếy mếy kái avartar của mèy chắc khóc thét lên mất :(( :(( :((

mai là mèy đc thỏa mãn tâm nguyện bếy lâu roài nháh :)) :)) tha hồ màh ngắm em í ngoài đời !! 8-}

màh thôi.........chiển ngôi đi là vừa hà àh 8-} :-? ---> ẾY - TỚ điiiiiii........
chị iem hơi bị khoảng kách !! ;)

Hôm nay tập Một thoáng quê hương vừa mệt vừa vui. Đến hơn 6h thì bị bảo vệ đuổi khỏi trường, phải di cư về nhà Phi tập tiếp, lại lôi kéo cả chị Phi xuống cho ý kiến. Nói chung là hát thì là phụ, chỉ còn việc uốn éo với cái nón, nói chung là bây giờ thì thấy ổn, chẳng biết mai diễn thật thì ntn.
Mà hình như là cô Liên ko cho xin tiết lý của cô đâu, hình như vẫn phải học hay sao ấy. Chẳng biết thê nào cả. Nói chung là mai mọi người cố gắng nhé, mà các bạn viết chương trình hình như cần 1 chỗ cho bạn Tae Jin hát đấy, bài gì gì trong Giầy thủy tinh thì phải. Bạn ý tập mấy ngày hôm nay rồi.

Nam Anh,may cho ông là hôm nay tôi mới lên đọc HAO.Cái Hà nó nói đúng đấy tôi không chịu được cái kiểu nói năng lăng nhục ngừơi khác một cách vô cớ của ông đâu.
Tôi không phải là người giỏi chửi bới lung tung như ông nhưng dù sao tôi cũng cần phải sả giận ngay lập tức rồi mới tính chuyện tha thứ cho ông,nếu không thì ngày mai đến lớp tôi chắc sẽ phải tát vào mặt ông một cái trước khi lên biểu diễn thì mới chịu được.

Thứ nhất mỗi người có một tính cách riêng, một cách suy nghĩ riêng vì vậy ông không có bất cứ một quyền hạn gì mà trách cứ người khác vô lý như thế.Ông cho rằng không tham gia vào hoạt đọng của lớp là vô dụng là vô trách nhiệm. Suy nghĩ như thế là cực kì ấu trĩ, tại sao ông không tìm cách vận động mọi người,khích lệ mọi người tham gia thay vì trì triết thậm chí sỉ nhục người ta.Ông có nghĩ rằng có những thời điểm nhất định khi mà người ta không thể cố gắng hơn được nữa và mọi việc không thể lúc nào cũng theo ý muốn của mình được.Bản thân tôi cũng giống như bất kì một thành viên 11A1 nào luôn muốn đóng góp một cái gì đó cho lớp,nhưng tôi không phải là một người luôn có đủ tự tin để làm được chuyện đó.Ngay cả hôm nay tôi đăng kí biểu diễn bởi tôi thực sự muốn đóng góp cho lớp và tôi muốn vượt qua sự rụt rè của mình. Bởi vậy hôm nay khi đọc những gì ông viết tôi thấy rất buồn, ông đã báng bổ sự nhiệt tình và tất cả những gì mà tôi,một thành viên của 11A1, muốn dành cho tập thể lớp của mình.

Tôi, lúc này muốn viết rất nhiều,tự nhiên người tôi cứ nóng bừng bừng lên đây nhưng nếu viết tiếp tôi sẽ không nói gì hơn ngoài sự tức giận tột bậc đói với ông.Bởi vậy, tôi sẽ không viết tiếp nữa. Dù sao ông cũng đã phải vất vả nhiêu trong thời gian qua vì chuyện của lớp bởi vậy có lẽ tôi cũng nên tha thứ cho ông.Có thể đó chỉ là những suy nghĩ nhất thời của ông, nhưng tạm thời không phải là ông, mà là tôi sẽ không nói chuyện với ông một thời gian.Thực tình nếu nói là tôi có thể quên hết những gì tôi vừa đọc thì chỉ là nói dối mà thôi. dù sao tôi cũng cảm thấy nhẹ nhõm hơn khi đã nói đươc những lời từ đáy lòng.

Phù...Ngày mai chúc lớp mình làm giao lưu thành công tốt đẹp!!!

met qua, lai cai nhau. ma toi thay co bao h 2 dua noi chuyen voi nhau dau ma fai bay tro bay h toi o noi chuyen voi ong trong 1 thoi gian, cu nhu la 1 doi uyen uong dep de gian nhau roi ko noi chuyen xem dua nao yeu dua nao hon y.heheheh. Thang bom no xin loi roi, tha thi tha, tuc qua thi thoi ko tha nua. Khong noi chuyen thi giai quyet duoc viec chac. Ma Bom cung ranh, viec ji fai len tan day noi, hinh nhu the cung goi la lam mom thi fai, dung ko Bom. khong biet hom truoc vua bao ai lam mom y nhi. Thoi chuyen nay cho qua di. Lma chuyen qua

Thôi, cái gì qua thì cũng qua rồi, không cần phải khơi lại nữa, tránh cãi nhau không cần thiết mà cũng chẳng có gì là hay ho cả.
Cuối cùng thì hôm nay cũng đã giao lưu xong, ngoại trừ 1 số sự cố (như vụ quên tắt đài ở MTQHương, vụ quên lời ở Ở trọ và cả vụ trời mưa nữa) thì cũng không vấn đề gì, nói chung là cũng vui vẻ. Thế là mọi người đều đã cố gắng lắm rồi, thời gian hơi gấp rút nên chắc chắn là không thể thành công mĩ mãn được. Được cái chụp khá nhiều ảnh, để hôm nào các bạn up lên cho mọi người xem.
Mai các bạn Hàn đã về rồi, nhanh ra phết, đã gần hết 1 tuần rồi.

HEHE
Hôm nay thắng to!!!!!!! Tao chụp được ảnh của 23 nữa đấy, chụp công khai hẳn hoi. Để tao tường thuật lại:
"Luy: Em ơi, ra đây chị bảo !
23: Chị bảo gì ạ? (ngoan lắm)
Luy: Chị cụp ảnh em nhé.
M.Trang: Ừ, có người hâm mộ em.
23: Ai ạ ? (cười )
Luy: Chị này. (chỉ tao)
M.Trang: Chị chụp có sao ko hả em?
23: ko sao ạ.
Nhưng em phải đứng thế nào ạ? ( haha, chỗ này buồn cười lắm, em ý có vẻ hơi ngượng)
Bọn tao: em đứng kiểu gì cũng được, nhớ cười tươi nhé!!
Tách Xong, heheheheheheh........Bon tao chụp được 2 cái, định chụp nữa nhưng máy tao hết pin. Hihi, ko ngờ 23 dễ thương thế, ăn nói lễ phép nữa chứ, lại còn ko kiêu như em gì gì của THà ý. Hôm nay chắc tao mất ngủ., hihi

=D> =D> =D> con MinhTrg ổn lắm...ku 23 đc lắm...mà sao mày lại còn phải em j j là sao nèo [-x gọi bố nó là QN đi cho rảnh....hay hum nay bị em ý từ chối mà vứt hẳn sang cho tao đấy.
Report á....chịu...chỉ bít là :uh thì 11a1 hát Một Thoáng Quê Hương với Ở Trọ (mặc áo dài hết)...các em 10a1 thì toàn dân ca =D> ...bạn Giun Dế Giun j đấy lên hát 2 bài 8-} 8-} xúc động vãi nc' mắt 8-}roài 3 bẹn gái lên hát típ...xong ra nhảy sạp..kéo co...vào định chơi chuyền bóng = thìa nhưng thôi...thay = hát hò...Chẳng thấy zao lưu HQ cái khỉ khô j cả :D toàn 10a1 với 11a1 chơi mí nhau.
Con MinhTrg đã vô cùng disappointed vì em Nam wa' shy+kiêu(nghe bùn cười nhỉ)....ko ngoan ngoãn như 23,lôi ra chụp ảnh ko chịu,bảo lên nhảy cũng ko :-s :| nhưng mà tao thì tao chỉ thik cái xì tai của em ý thoai-->kệ ko wan tâm, nó thía nào ko phải việc của mình :D Mũi tụi bi h các em 10a1 bít đến mình như 1 'bà chị thik thèng Nam' --> nghe mất tình hữu nghị wa' :((
Hà Vân thì đã liêu xiêu vì ku Hiển (ku này có lên HAO đấy,hum nào wa đây đi) còn mí đứa nèo đấy thì lao xao Héo của tao (2 ku này ngoan hơn hẳn ku Nam [-x )

Hết g/đoạn zui roài :(( mai n` bài wa'...rùi thể nào trc' Tết cũng còn mí bài ktra :((

em Hiển đấy trông bé bé xinh xinh dễ thương vật :D

ặc ặc mấy chị dạo này mốt các em mới chết chứ :D :D :D

Ba Pham linh nay, toi cung hoi tuc khi ba noi la toi khong van dong cai lop nay len day, ba khong thay toi suot ngay moi co ra giong len moi moi nguoi di tap a. Ba noi the cung la chui thang vao mat toi day( mac su lich su hon toi nhieu). Con chuyen toi chui ba a, xin loi nhieu nghe, quen dung may tu ay roi, nhung thuc ra nghia cua may tu ay doi voi toi nhe hon nhieu. Con ba muon tat, muon dap, hay khong muon noi chuyen thoai mai, toi con nhieu ban lam, vo khoi, khong co mot nguoi thi nham nho gi. Nen nho la toi rat hoan nghenh su dong gop cua ba va toi cung da thanh that xin loi, ok. Dung nen cai nhau, toi khong thich cai nhau, chi to mat thoi gian thoi nhung toi chi tuc la bao toi khong them khuay dong tinh than ca lop trong khi ngay nao toi cung co gang dung truoc lop keu gao moi nguoi. Thoi toi la 1 thang tinh kha thoai mai, tha toi noi thang ra hon la 1 so nguoi nghi 0 noi, ba nen thay day la 1 cai tot va hieu ra de sua. Thay mat rat nhieu nguoi, toi nghi la ba hoc nen nghi it ve diem thoi. Ba thay toi bi diem 1 ly roi co bao gio keu ca gi dau, trong khi ba len bang van diem cao lam roi ma van muon len diem 10. Ba thu hoi ai khong tuc. Do chi la 1 chuyen nho trong nhieu chuyen thoi, nhung vi la 1 nguoi hoc cung lop, va toi cung muon giup ba co the thanh cong hon trong cuoc doi nay, va ca ve sau khi ba di du hoc nuoc ngoai nen toi gop y. Neu toi 0 muon giup ai thi toi da chang noi. Xin ba hay nghi nhung dong tren la nhung dong gop y nho nho de ba co the hoan thien minh. Con toi thi la 1 nguoi con nhieu khuyet diem lam, nen neu ai thay co gi please feel free to say so. Finally, I want to say that I'm really sorry.

Phạm Thị Thùy Linh đã viết:
Nam Anh,may cho ông là hôm nay tôi mới lên đọc HAO.Cái Hà nó nói đúng đấy tôi không chịu được cái kiểu nói năng lăng nhục ngừơi khác một cách vô cớ của ông đâu.
Tôi không phải là người giỏi chửi bới lung tung như ông nhưng dù sao tôi cũng cần phải sả giận ngay lập tức rồi mới tính chuyện tha thứ cho ông,nếu không thì ngày mai đến lớp tôi chắc sẽ phải tát vào mặt ông một cái trước khi lên biểu diễn thì mới chịu được.

Thứ nhất mỗi người có một tính cách riêng, một cách suy nghĩ riêng vì vậy ông không có bất cứ một quyền hạn gì mà trách cứ người khác vô lý như thế.Ông cho rằng không tham gia vào hoạt đọng của lớp là vô dụng là vô trách nhiệm. Suy nghĩ như thế là cực kì ấu trĩ, tại sao ông không tìm cách vận động mọi người,khích lệ mọi người tham gia thay vì trì triết thậm chí sỉ nhục người ta.Ông có nghĩ rằng có những thời điểm nhất định khi mà người ta không thể cố gắng hơn được nữa và mọi việc không thể lúc nào cũng theo ý muốn của mình được.Bản thân tôi cũng giống như bất kì một thành viên 11A1 nào luôn muốn đóng góp một cái gì đó cho lớp,nhưng tôi không phải là một người luôn có đủ tự tin để làm được chuyện đó.Ngay cả hôm nay tôi đăng kí biểu diễn bởi tôi thực sự muốn đóng góp cho lớp và tôi muốn vượt qua sự rụt rè của mình. Bởi vậy hôm nay khi đọc những gì ông viết tôi thấy rất buồn, ông đã báng bổ sự nhiệt tình và tất cả những gì mà tôi,một thành viên của 11A1, muốn dành cho tập thể lớp của mình.

Tôi, lúc này muốn viết rất nhiều,tự nhiên người tôi cứ nóng bừng bừng lên đây nhưng nếu viết tiếp tôi sẽ không nói gì hơn ngoài sự tức giận tột bậc đói với ông.Bởi vậy, tôi sẽ không viết tiếp nữa. Dù sao ông cũng đã phải vất vả nhiêu trong thời gian qua vì chuyện của lớp bởi vậy có lẽ tôi cũng nên tha thứ cho ông.Có thể đó chỉ là những suy nghĩ nhất thời của ông, nhưng tạm thời không phải là ông, mà là tôi sẽ không nói chuyện với ông một thời gian.Thực tình nếu nói là tôi có thể quên hết những gì tôi vừa đọc thì chỉ là nói dối mà thôi. dù sao tôi cũng cảm thấy nhẹ nhõm hơn khi đã nói đươc những lời từ đáy lòng.

Phù...Ngày mai chúc lớp mình làm giao lưu thành công tốt đẹp!!!

thoai........sấu dừng dận thèng bờm nháh !!!!!!! 0:) tại lúc đếy nó đang tức quá bức xúc quá thoa màh......với lại nó cũng x.l. sấu roài nhểy !!!
==> bỏ qua đi + phải thay đổi <---sấu đã làm đc 1 phần roài còn zi` =D> =D> --> cái vụ 1 thoáng quê hg í ! :)) =D> =D> :)>-

thoi nhe, chuyen cai nhau den day cham dut. Pham Linh cung thoi dung noi nua, noi roi lai loi wa tieng lai, lai cai nhau, met lam. Ba cu song the nao dung voi chinh ba, moi nguoi se hieu ba thoi ma. Bom cung dung co noi ji nua. Ok, done yeahhhhhhhhhhhhhhhh

Toi roaì, hôm nay em để cái túi loa ở phòng Hội Đồng để đi trả quần áo, sau khi quay lại thì biến xừ ý mất. Hỏi cái bà lao công thì bà ý đuổi như vịt, còn chưa kịp nói xong hết câu
Trên đấy em ghi khá rõ ràng :"LOA LỚP 10A1"
Có anh chị nào cầm về thì bảo em nhé, cái loa máy tính đấy :(( :(( :((
Chính xác là túi màu xanh da trời, trong có 2 cái loa và 1 cái đĩa

Hum nay quá vui, sau vụ này 2 lớp ta làm trò gì nữa đi, lớp em thích lớp chị cực, vừa hay vừa giỏi :D
Xời, thấy lớp em thế nào, quá vui, quá hay :))

Phùng Thanh Thùy :D

Hôm nay thành công we' mọi người ới ! Tiếc mỗi chuyện là em Nam ko chịu nhảy rì cả! :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên