Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thanx bé Zung n` (em là Zung hay DZung ý nhỉ?)...sao cái này chị ko nhớ nhỉ...mà trông dặt dẹo wa'...mấy cái # hay hơn,đứng đắn hơn nữa ;) ngoài đời hay nhất :D lúc nhảy ý...mà em nghĩ chị có nên đổi ava ko...cái này tự làm đấy :(..nhưng mà QN thì :x

Bắt đền các anh chị sao xuống ít thế ko bít !
Đề nghị tổ chức lai thêm 1 vụ ăn chơi nữa đê! yo!!!!!!!!!!!!
Tất nhiên nhảy vãi hay thì tao mới ,2 nội gián của tao đã hứa sẽ kím đc video mặc dù mí lần trc' QN nhảy ko đc thu lại (theo lời tả: hay hơn lần này cực kì n` do cái áo lần này hơi chật nên khó cởi,trông ko thật )
.....:::SEDUCTIVE:::.....:::SEDUCTIVE:::.....SEDUC TIVE:::.....

Tao đang nghĩ xem có nên đổi cái ava thân iu của mình thành ảnh QN ko? Em ý ko kiểu đẹp zai ngời ngời nhưng mà
Chết dở thật
Có 1 bạn lwops mình cũng để avatar là ảnh Nam mới lằng nhằng chứ! Thôi dân tình cứ mại zo mại zo .Giai 10 A1 trông ngon lắm !
Có gì dể em làm nội gián cho ( bạt mí là em ngày trược ngồi cạnh no=> bít nìu điều hay sờ ho )

Không ngờ thằng sung đắt khách thía !

bon lop minh chan qua day, cac em nhiet tinh the ma chang ai den. Toi hoi bo chan lop minh roi day, toi chui ruc o nha thoi, dont you gúy have a life. Bon no con chuan bi cac tiet muc giao luu thu 5 ma that ra nhiem vu chinh la phai cua lop minh. Cai nay la phai ca lop lam chu 0 phai chi lanh quanh luan quan to va huong thoi moi nguoi hieu chua. Con chinh hoi vo trach nhiem day nhe, co phuong giao cho lam chuong trinh giao luu ma chang them de y gi. Toi thay ca lop minh la 1 bon vo dung, co the hoi nang loi day nhung nhin cac em ma thay lop minh phat om. Stop being a fuckin dick everyone

Ui giời em Nam quyến rũ đến bó! Chị Thanh Hà nhường em cái nhá!
CHú Bờm thôi đi ! Bit lớp mình thế thì cố mà đẩy nó lên chứ nói ko thì cũng được cái rì đâu!

eh mọi người !!!!!!!!!!!!!!!!
lớp mìn phải tik cực lên chứ !! bỏ ngay cái kỉu dẩm dà dẩm dờ đi ! vụ zao lưu lên kế hoạch từ hùi cuối năm ngoái màh mãi đến bêy zo` mới bắt đầu xúc tiến----->trì trệ!!!!
nh muh thoai---->bỏ qua ;) ......vấn đề chính bêy zo`là mọi ng` phải bâu xậu vào màh làm........zao lưu của cảh lớp chứ có phải của mếy đứa đâu ! ;)

nèy hà (t.hà) :)) ........mèy lưu manh vừa vừa thoai chứ !!!
em í mới có lớp 10 vẫn còn ngêy thơ kon gà tơ lém--->đừng có hại đới em í chứ ! /:) :))
mèy đúng là cái kon trẻ ko tha za` ko thương ! :-?

Đấy, tao kêu gào mỏi mồm roài mãi cũng phải có đứa... kêu gào theo chứ!! (Có người kêu theo là may roài, còn làm thì...). Thôi Bờm, mày phải chịu thôi, làm thế nào thì làm, lớp mình chỉ có 1 số người đứng ra làm các trò chơi chót phởn đời thôi, mọi người còn bận, bận đến mức bỏ 1 ít thời gian ra làm cho lớp cũng ko được!!

Bờm ngu đã viết:
Cai nay la phai ca lop lam chu 0 phai chi lanh quanh luan quan to va huong thoi moi nguoi hieu chua
Bố khỉ mày, mày làm như có mỗi mày với kon Hường làm ý nhỉ, tao đâu, kon Ly đâu??? Nói như đúng rồi...

73 đã viết:
CHú Bờm thôi đi ! Bit lớp mình thế thì cố mà đẩy nó lên chứ nói ko thì cũng được cái rì đâu!
Thì đang cố đây, có làm được đâu. Hô hào mỏi mồm có 2 mống đi học nhảy, mà cả 2 thì đều đau khổ cứ như phải đi đày ý!! Mà mấy vụ giao lưu thì hết thuê sạp đến lên chương trình, chuẩn bị này nọ cũng chỉ có vài đứa nhẵn mặt lo, còn lại thì cứ như chết hết ý. Rồi còn quà của Zack tao với kon Ly cũng phải ngồi lo chiều nay đi mua, nhưng tình hình là cả 2 đứa đều đi suốt roài (Mà tao có đi cũng toàn việc của lớp) ==> Nghỉ!! Có việc chả bao h chia đều cho mọi người cả, toàn vài đứa ngồi làm thôi!!

@73: Bố khỉ cái con to mồm, mày có làm gì ko đấy, hay cũng chỉ "nói ko" thôi??

heehee :)) :)) kon bố kia....mèy có nhúng tay vào vụ zach ối đếy !!!! vô zin !!!!! [-x

tao moi mua 1 kục thiếp thoai........chưa mua thêm đc cái zi` xất .---> khổ thưn ông zach 8-}

ah....mai học xong lớp mình xuống fong` 209 -->AEC nháh /:)

Ly down đã viết:
heehee kon bố kia....mèy có nhúng tay vào vụ zach ối đếy !!!! vô zin !!!!!
Êu kon Ly hâm kia, mày cũng đã làm đâu, chẳng qua là muộn roài, tao hẹn mẹ tao 4.30 ==> phải về cho sớm chợ!!

Hì hum nay vẫn phởn ku Nam :D :x
A1 0407
Thế nhé..a1 0407+0306 :x
Có 1 bạn lwops mình cũng để avatar là ảnh Nam mới lằng nhằng chứ
Em Quỳnh Anh chứ j...:D bảo em ý ko phải lo j hay đến xử lí chị nhé :D để chị sửa mí cái ảnh của nó đã roài làm ava sau...chắc mai là có :)>-
Giá mà bọn mày bảo tao sớm 1 tiếng thì đã có thể mượn sạp free roài :(
Ko ai cho ý kiến về ava à?Tao hỏi thật muh,đừng bức xúc chiện zao lưu mà quên tao chứ...1 tiếng thui muh :((

Ah ah hôm nay mình vừa cắt tóc:D
Để kiểu đầu mới trông hơi lạ 1 tẹo:D

Tôi thấy status của ông roài...có cần vào tận lớp tôi để khoe ko :D mai ngắm mí đc

Cuối cùng cũng chọn ra được bọn học nhảy ùi chứ rì , còn sạp thì con Nhung thuê rùi đúng hông? Lớp có 1 số đứa tiềm năng thì đem đi khai phá đê! 1 lũ ko năng động lắm thì làm việc lặt vặt :))
To bom: hơ hơ , thế nào gọi là ko làm rì , bit đếch rì mà nói!

Thằng Việt Long cắt tóc mới không hiểu trông thế nào.Hi vọng là không đến nỗi đi đến đâu gà vịt xổng chuồng chạy đến đấy
Tao thấy thằng Bờm bực mình thế cũng phải thôi,tao cũng cay cú chuyện lớp mình hôm qua lắm.Lúc đến trường có khoảng hơn chục đứa nằm vất vưởng,rồi từng đứa đến một rất kiểu nhỏ giọt làm bọn tao cứ căng mắt ra để đếm.Đến khi lên lớp các em xấu hổ quá chừng.Chúng nó nhiệt tình như thế mà sao bọn mày không đến hả?Đứa thì ngủ quên đứa thì bận học,làm như bọn tao không bận gì chỉ có việc đi chơi chắc?
Lần này làm giao lưu tháng 3 là chắc chắn rồi.Đứa nào lờ đờ nói không nghe là tao đá đít đấy nhé

À mà ngày mai mấy đứa hát Ở TRỌ thế nào hả Hường???

hehe, hihi, tao hôm nay đã dốc hết enthusiasm ít ỏi của mình ra để xin me gẫy lưỡi cho đi tập nhảy, kq là đã đc, du` đến muôn 15ph , vì lớp một đứa kém active như tao đã chịu join class activities, đề nghị bọn mày hoan hô tao, rất tiếc la hôm nay học đc những j, do bị nhồi nhét nên tao chả nhớ mấy,
bọn mày ne` thế giao lưu lớp mình có mấy tiết muc thía, chán nhỉ, con ly bảo tao đi hỏi sạp nhưng nó đóng cửa roai, có le mai ra hỏi thử

to hom nay rat hoan nghenh ban ha van vi tinh than tuyet voi. To cong nhan la ban Ha Van hoc rat nhanh, phuc sat dat luon. Ha Van dung lo, ba hoc them 1 buoi nua la nho het y ma, toi 0 ngo ba hoc nhanh the day. Hom nay minh ve nha ma cam dong roi nuoc mat vi ban ha van da co gang, mac du trong luc tap lien tuc keu dau lung nhu 1 ba cu gia. Ha Van is the girl everyone

ba thao 0 thay ngay nao toi cung dung len truoc lop ho hao hay sao ma con bao toi 0 ho no len. Thao cung co tinh than day chu 0 phai 0 co, hon khoi dua khac, nen toi 0 he am chi ba dau. Nguoi toi muon am chi nhat la con Pham Linh y, hom nay bao hat bai o tro thi 0, bao lam cai Kieu cung 0, suot ngay chi cham cham diem voi dom. 1 con di chinh hieu, toi dit bao gio them noi chuyen voi loai nguoi ay nua.

thui, ông nói quá lời rồi đấy, cái linh nó cũng lên đây, ko nên nói nặng lời thế chứ,thui, sửa bài đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên