Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Cuối cùng cũng chọn ra được bọn học nhảy ùi chứ rì , còn sạp thì con Nhung thuê rùi đúng hông? Lớp có 1 số đứa tiềm năng thì đem đi khai phá đê! 1 lũ ko năng động lắm thì làm việc lặt vặt :))
To bom: hơ hơ , thế nào gọi là ko làm rì , bit đếch rì mà nói!

mèy nói vớ vỉn !!!!!!!!!!thế nào là ko năng động lém ??????? [-x [-x
phải bỏ ngay kái khái nịm đếy đi thì lớp mình mới đi lên đc chứ !! ko có lúc nào cũng ỉ lại + phụ thuộc 1 thiểu số mếy đứa --> làm mãi cũng thếy chán-->làm xao chịu đc ??????????

quên mứt !!!!!!! còn bao nhiu cái cần nói !!!!!
uh đúng roái!!!!!!!! VÂN + FE`O hum nay giỏi lém !!!!!!!! =D> =D>
iu FEO`+ VÂN lém !!!!!!!! --->đếy ! mọi người phải lếy 2 đứa làm gương!!
mếy đứa còn lại trg đội nhểy thì ko nói làm zi`<-- bình thgf vẫn thế !!
đếy !ban đầu vân cứ nói ko làm đc đâu vì đủ thứ lí zo trên đời--> thế màh bey zo` xem vân làm đc zi` roài :)>- chắc chắn là có khó khăn trắc trở :))
nh muh chắc chắn các chị xẽ vượt qua !!!
CỐ LÊN CỐ LÊN!!!!!!!!

:D
Tao đang ngồi mí bạn HQ, translate cho bạn ý 4 của lớp mìn. Bạn ý cứ hỏi lung tung, xem bạn Nam Linh là bạn nào mà có vẻ negative thế :)) , bạn TFương là bạn nào mà thích Dan vậy, bạn Hà Vân là ai mà hết lòng vì lớp thế, bạn THảo là bạn nào mà post bài ngắn thế :)) .........
.............................................nhìu thứ nữa nhưng tao mệt quá, 0 post đc... :)
Cả lớp luyện tập mau lẹ, thành công nhớ :*

pham linh len day cho len doc di em nhe cho hieu doi nay 0 ai quy em dau. Sua tinh di thi moi nguoi quy

@Bờm: tôi bít là ông bức xúc...cái ý cũng đúng thoai :)...nhưng sửa lại bài đi.Con Sấu ko chịu đc kiểu ăn nói ý đâu ;) Mà nó cũng hát roài muh...ặc no đòi mặc áo dài của tao bọn mày ạ :-s ko hỉu thành cái j đây :( À mà Bờm gõ có dấu đi nhá,khó đọc wa' :D
Tao đúng là cái loại chỉ bít lon ton lo đồ nghề :D chìu nay ku nào đi lấy sạp đi nhá ;;)

uiiiii :)) :eek: hum nay thếy iu lớp mình kinh dị !!!
thếy ai cũng bận rộn lo toan đủ thứ hát hò ò ó o....-->vừa sướng vừa zui !! 0:) :))
những lúc thế lè thếy ai cũng dễ thương !!!
=D> =D> tất cảh mọi ng`!!!!
đến cảh luy + nguyet còn dám máu me nhảy rumors-->cái màh mình cóc dám làm :-s ===> phục sát đất !! :)) 2 kon nèy......tẩm ngẩm tầm ngầm màh đấm chít voi !!!

àh nèy BỜM!!!!!!!!!!! tớ cũng ko đồng í với cái SẤU--> nh muh đừng có nói kỉu đếy !! nge khó chịu lém ! bạn bè cơ màh.......ko thik thì nói thẳng với nó....sao lại lên đêy nói-->phỏng có tác dụng zi` ?????????? [-x

BỜM HEO !!!!!!!! đỉnh cao của chất lượng :)) :)) làm trò chồng cêy chuối đỉnh kực !!!! cố lên lợn bờm !! ;)

Hik tao ko đi đc chìu nay này :(( đi học nó mới khốn chứ :(
Hik đã có ai đi lấy sạp chưa đấy huh?Mai tao phải mang áo dài+guốc đi nữa chứ :( ko hỉu n~ đứa # có nhớ mà mang guốc ko?Chứ tao là tao ko thik bọn mày mắc áo dài đi giày tt đâu nhá :|
Lớp mình mai zui lắm nhỉ :x
Mà con Sấu cũng chịu hát hò rùi =D> chỉ mũi cái tao sợ nó ko mặc đc áo của tao đâu :( áo dài mà rộng thì thành cái j...nhất là nó ko dám mặc 'ấy ấy' nữa :D

tưởng hát bài 'ở trọ' la phải mặc áo tứ thân chứ ? 8-}

may` ui, chiều nay tao có vc ko đi đc, chả bít cô có trù ko, đứa nào lên tả lại hôm nay cái, thế có về tr tập ko, ah, 2 cái nón của tao chưa đứa nào dẫm nát đấy chứ, ui cha, làm ơn tường thuật lại cái, heheh
to thanh thanh: hôm nay đi zui ko, heheh, mai nhớ tới lớp sớm nhé

Hờ...chìu nay tao đi học :D lớp mìn đã lấy sạp về...theo lời mẹ tao:
-Có 2 thằng đến nhưng 1 thằng ở ngoài...thấp thấp bé bé mặc bộ đen mũ đen nốt...
Con trai lớp mìn có thèng nào thấp bé thía nhỉ?
Tao cũng ko hỉu sao mọi ng` lại bảo Ở Trọ mặc áo dài màu? :-/
Có nên đổi ava ko nhỉ...có mấy cái # hay phết b-)

heheeheh :)) :))
hum nay đi zvui phết !!!! đc làm mếy trò prezentation.....
lại kòn đc quà nữa chứ 8-} 8-} như đi vườn trẻ vìa được fat phiếu bé ngoan í :))

mếy cái sạp bh số phận vẫn đang bấp bênh chưa bit trôi dạt về đâu đêy <-- kóc có phương tịn vận chiển ! như 1 kục ị ! :-s

chắc phải sáng mai mới bảo bố đến lếy đc.....chắc là xẽ lếy đc thoai!!!!! ;)
---> tin mới tin mới !!!!!!!! NHUN + BÔ xẽ ngồi vêu mỏ ở cung đến 8h tối :-s --> =D> =D> =D> ---> đợi đến lúc đếy xe tải mới đi đc...

@ THanh Hà : Mày ơi ava của mày đẹp thế!!!!! Hihi, tiếc là 23 ko có ảnh mày ạ. Mà hình như bây giờ nhiều đứa bắt chước tao wa. Toàn đi tia các em. hihi

À quên, ko phải tao câu bài đâu nhé: tình hình British Council hôm nay cũng ổn. Theo tao thì phần presentation của nhhoms tao là thiểu năng nhất, nhưng ko sao, chỉ là chơi thôi mà. Mà lớp mình ko có tiết mục 3.2 gì à?? Hôm nay làm xong bọn tao có wa trường, để : - bùng học
- ngắm mấy em gì đó, tiếc là chỉ thấy mỗi 23
thì thấy đang tổng duyệt các tiết mục ở phòng hội đồng máy ạ. Em Héo Sun với em Đăng của THà mặc áo dài đấy.

Thằng Đăng của tao hùi nèo...ui tao lại đổi ava típ rùi...n` cái đẹp wa'...cái nì trông đứng đắn...cái kia nhộn ;) còn mí cái đẹp lắm...ăn kem nì,mặc măng tô ngầu nì,ngố ngố nì (cái mà em Quỳnh Anh lấy làm ava) --> lôi trên HAO về hết nhưng tao đã chỉnh ánh sáng trông hay lém :x
còn có 1 cái hàng độc em ý đi Tam Đảo hùi lớp 9 j đấy...ngố lém,tóc ngắn cũn...
Chia bùn cùng Nhun với Bô :( tao và mẹ tao sozzy vì quên mất vụ vận chuyển nì :((
p/s : ai bắt chc' mày con Trg hâm kia :p đây là tao sống lại cái thời kì vô lo vô nghĩ thoải mái tia zai (năm ngoái có em j hoc lớp 6 :x năm nay lạc mất roài :( )
Mai :x lại còn gặp QN nữa chứ...ko bít em ý có ngại mình ko :biggrin:

Ava vãi cả đẹp í Thanh hà ơi , cho em mấy cai đê!:)
CHiều nay tao cũng ko đi BC ko hiểu có bị cô làm rì ko nữa:(( . Mà ngày mai cái tiết mục Ở Trọ chưa hoàn chỉnh lắm làm thế nào đây!((

Mai lại còn gặp QN nữa chứ...ko bít em ý có ngại mình ko
NGại sao được nó đã bít chị là ai đâu :D
Ngày mai chị phải ra mặt để em còn bít mà giúp đỡ

Ah ! Cái avatar trông cũng hay nhưng mà hơi giống 1 thằgn vừa bít mình bị AIDS :D

Tiên sư mụ Thanh Hà chớ , thay ava ít thui nhá có người ghen tị đấy!:(( KIếm đâu mà lắm ảnh thế???:)

Lươn ui cái HZ thì bảo sái nghiện,em thì thía này :(( chị bít làm sao bi h :(
Ngày mai chị phải ra mặt để em còn bít mà giúp đỡ
Thanx Lươn nhưng muh chị sợ Quỳnh Anh lắm :D mai bắt nó nhảy lại lần nữa nhé ;) :*
Con Ốc kia,hỗn láo X( đấy là t/cảm của tao --> QN :D mà bi h mới phát hiện ra mi' ca'i ảnh để hơi tối wa'....phải chỉnh lại mí đc...tại n` ảnh wa' ko bít lấy cái nèo,cái nèo cũng đáng iu...thoai...tạm thời lấy Meditative vậy mặc dù n` ng` bảo cái Seductive hay hơn :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
"Ở trọ" đáng lí ra là phải mặc áo tứ thân nhưng vì vấn đề kinh tế nên ko thuê được. Nếu bạn Thanh Hà có thể provide free cho bọn tui thì sẵn sàng mặc thui.... :D Nói chung Ở trọ đã xong chỉ cần ghép nhạc...còn nhảy nhót thì hơi lủng củng... :p nhưng chuẩn bị trong có 30 phút thì tớ nghĩ thế là tốt rùi đó...:D

choai` em trang nói chuẩn wa,tao xem cái ảnh ko hỉu giông cái j, đoc bài của em tr xong mới vỡ ra,heheheh, dù sao con Hà vẫn kém tao, hôm 2 lớp gl ở lớp mình tao còn nói chuyện với iem y, mày chưa đc nói hehehe, nhưng tao ko ngờ nó là một đứa nổi loạn như thế tại vì hôm đó tao hỏi j nó nói đây uh' năng nổ j cả, tức, tao cũng sinh năm 89 nè, hehehe, đùa thui, i don't care, hahahahahahaha,
hôm nay một thoáng we hương tập tới đâu roai, khốn khổ cho tao xin ba` gẫy lưỡi mới đc 2 cai lón, ko hiu bi h ntn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên