Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vớ vỉn.......mai làm zi` có chiện học bài !!! chả nhẽ trg khi cả trg` ở dưới sân trào cờ-->cô liên lại xách cổ cả lớp lên học [-x [-x 8-}

theng2 ơiiiiiiiii 8-} 8-} mếy cái avatar của mèy toàn mẹt mếy cái thèng hàn của xấu xí như cái tí !!!!!!!!!! :)) :))

àh !!!!!!!! mai lớp mình ở lại đếy--> chìu còn zao lưu zao manh nữa chứ !!

*Ly tè : Hàn đâu mà Hàn, Đài Nhoan của người ta đấy chứ :> . Mà mày nên chuyển chữ TÈ của mày cho tao mới đúng b-) .
Hehe , các bạn HQ cute vãi. Bạn của tao cao nhất, nhưng tên j thì tao chả nhớ ....:D. Bạn ý hay cực, còn mua quà cho nhà tao nữa, 1 thùng nặng vãi tè :)>- . Đc cái hòa đồng nhanh, bi h đang ngồi nhem nhem mì dưới nhà.
Vừa ăn xong, no quá chưa ngủ đc nên lên đây post tiếp ;;) . Tình hình là bạn ý rất chi là quý tao , cứ đòi Theng2 ăn cùng mới chịu b-) . Con gái HQ ăn nữ tính lắm nhá. Nhìn bạn ý nhem nhem mà tao cứ liên tưởng đến chị Đang Chan Cơm @-) .

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui sướng thiệt chúng mày nhỉ! nghỉ cả ngày đẻ chơi với mấy đứa Hàn! Cái bạn mặc áo đỏ tao thấy dễ thương nhất, hòa đồng nhất
Bạn mặc quần đùi thì hơi nhát
Bạn cao nhất thì có vẻ ít nói hơn
CÒn cu con trai kia thì toàn đi nói mấy chuyện chính trị với Bách ruồi==> đến chán Bách!

ừaaaaaaaaaaaa :)) :))
hum nay sướng thía ko bít !!!!! :)>-
toàn chơi + chơi+chơi.........
nh muh mình chưa làm đc trò zi` mếy !

này!!!!mếy đứa theng+ngọt+đức đần+chincấm đc độc quìn mếy bạn hàn cúc đếy ! [-x

nhớ dẫn bọn nó đến lớp mìn chơi nhìu vào nháh !!!
àh...hum nào cả lớp đi chơi với bọn nó nháh ~ :)>-

COn ỉn Ly này bảo add nick bố mày mà hổng thấy! Còn online ko thì làm đi nhá, cái nick của mày khó nhớ bỏ mợ!

àh.........hahahah :)) :))
hum trc tao ad nik tintin_cat--->sai toét :)) :))
vừa dở cái tờ meo của lớp mìn ra-->mới bít cua mèy kòn có cái kục 2002 chuối kủ ở đằng sau :))

Hôm nay zuiiiii!!! Mỗi tội là các bạn Hàn Cúc chỉ đến có vài hôm chứ không phải cả tuần, chứ ko thì coi như anh em ta xả hơi nguyên 1 tuần roài nhểy!! Thôi, trông đợi vào thứ 5 tới, ah, cả thứ 4 cũng lo chuẩn bị nữa, có khi trốn được tiết của QZ đấy, "việc của trường" mà :D

Tao thấy bạn áo đỏ là zui zẻ nhất, nhưng bạn mặc quần ngố cũng dễ thương mà, nói chuyện 1 lúc thì cũng không thấy nhát lắm đâu!! Còn bạn cao nhất thì bị bọn khác độc chiếm, chả nói được câu nào!! Khổ thân nhất là bạn zai của chúng ta, bị Bách nhồi nhét những cái củ khỉ rì ý, chả biết nói gì chỉ biết gật gật thoai :))

Êu, hôm nào tụ tập phát đi, rủ bọn Hàn đến nhà đứa nào rộng rộng cùng với cả lớp mình ý!! Nhà mày có được ko hả Thanh2 xinh đẹp zễ thương?? :x

Óe quên, ko phải câu nhá, mọi người thông cảm phát:
Hội nhảy nhót đã bắt đầu tập dượt, nhưng đang thiếu 1 người, kon zai thì không trông chờ gì được roài, còn đứa ko phải kon trai (ko nhất thiết phải là kon gái nhá!!) nào không?? Bọn tao đã gạ được em Minh Phương xinh tươi roài, 1 em nữa thôi!!!

Hôm nay đã được diễn kiến các bạn Hàn Quốc. Bạn áo đỏ là xinh nhất trong 3 bạn, có vẻ tính cũng hay. Còn bạn cao cao thì rất là uyên bác, cái gì cũng biết. Chẳng biết lúc lãnh tụ với cả mấy bạn nữa hỏi bạn ý cái gì mà thấy giảng giải viết lách say sưa thế.
Được cái hôm nay chơi cả 5 tiết, ko phải học gì, rõ là thoải mái. Buồn cười lúc bạn Bờm lên map the sky vẽ mấy cái quái dị trên bảng, trông mặt cô Hằng cực kì serious, choáng nặng vì tưởng cô tin là nó đang nghiêm túc, hóa ra là không phải. :)) Chỉ có nghi ngờ việc có cái con khỉ-không-ra-khỉ của Bờm trong từ điển. 8-}
Chán thế nhỉ, không xin nghỉ được hôm nào để đi chơi với các bạn Hàn Quốc, vẫn phải ngày ngày đến trường học trong khi 4 đứa kia được nghỉ cả tuần. Bất công!

Quên mất, hôm nay em xin phép (ngoan thế chớ lại) không đi giao lưu với các em 10Anh bởi vì ... bị nhốt ở nhà, ko có chia khóa. :(( Đến 2h định đi thì mới nhận ra thực tế đau buồn. Các bác thông cảm. Em không đòi khẩu phần ăn đâu, nhưng mà có gì hay các bác nhớ về kể cho em với. ;;)
Chúc các bác đi chơi vui vẻ nhớ!

Lớp mình xin đi Hạ Long đi, cô Liên được đi nì, 4 đứa lớp mình được đi nì, cái bạn Hàn đi nì... Sao bọn mình ko được đi, khổ thế :((

Uh, chiều nay Chip cũng ko đi được, đằng nào tuần này cũng đi nhiều quá roài, các vị phụ huynh lại ko cho đi học nhảy thì teo mất!!

hic, chìu nay HLinh cũng cáo lỗi không đi được vì bị đau mắt (bị lên chắp hay sao ý ) :D :D
đứa nào cũng cáo lỗi thế này thì không hỉu lớp mình đi đc mấy đứa :D

xin cáo lỗi cùng các bạn.....tớ hum nay cũng ko đi đên thăm các em lớp 10Anh được vì phải đi chơi với bạn trai :"> :D :D :D

thảo nào hum nay trên đường gặp ku Minh phèo dắt chó đi dạo :)) :)) :))

hahahahahahahah :)) :))
khổ thân bọn nhóc 10a thế !!!!!!!!!
toàn nh~ kon to mồm kêu xẽ đến sẽ đến-->cuối cùng kóc thếy mặt đâu...... 8-}
tao lại kòn là đứa khởi xướng trò lè nữa chứ :)) rống lên kêu gào mọi ng` đi.!

nhìn nhầm rồi ku :p :D đấy là lúc tao dang đợi người iu ..tự nhiên con mày bò đến hỏi tao xem mày đang kiếm ăn phương nào thoai :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh........lúc xtina thếy thèng vịt lon lúc đầu zo`....nó tròn mắt :eek: hỏi tao trường mình màh cũng cho mang chó mực đến àh 8-} 8-}

nó hỏi ko hỉu kon nèy có ăn thịt đc ko.... :))

Bọn mày làm cái khỉ j thế hả...chẳng đc mấy mống đi...lần trc' bọn mình làm chiều mà 10a1 vẫn đến đông hơn X( đã thế các em ý lại còn chuẩn bị vãi 'chu đáo nhiệt tình,tiếp đón nồng hậu' chứ =D> X(

Công nhận là n` trò+ vãi vui+ vãi tài năng =D> đến nỗi (tội lỗi) tao đã nghĩ ja' mình đi học đúng tuổi thì đã học lớp này roài :(( hi` :) 0:)

Mấy màn nhảy nhót xxx phết,con Minh Trang đã đổ em Héo của tao còn tao thì phát hiện ra 1...trùi ui...:x :x :x..tao tả hơi ngu bọn mày bỏ wa' cho :D...con Hải gà dám bảo là như xxx show+ tao bệnh

1 đôi đang nhảy ở sàn lớp (khá xxx roài) thì 1 ku fi ra trên bục giảng :> way lưng về phía khán giả :> roài...tao chẳng bít tả kỉu khỉ j bi h :(( ấn tg nhất quả em ý tự squeeze & grope (ko bít dùng từ có đúng ko :D) + cởi áo (mỗi cái coat ý muh :D)

Sau 2 năm ko đi tìm hiểu,kĩ năng mò tin của tao ko giảm sút là mấy :)>- nhờ 2 bé xinh tươi tao wen từ trc' làm nội gián.N` thứ 2 đứa nói # nhau nhưng kệ có j thông báo đính chính sau :D

-Tên: Phạm Quốc Nam (ko nhớ có đúng là Phạm ko)
-DOB: 09-03-1989 --> kém tao chưa đầy 1 tháng--> duyệt,nhỉ :)>- :x ;;)
-H: 1m83
-W: 57kg (gầy,nhỉ)
-Đi USA 3 năm--> E đỉnh là điều tất nhiên =D> :> b-)
-Hội viên Hội Sờ Soạng với bí danh 'Sung'
-Tất nhiên nhảy vãi hay thì tao mới :x,2 nội gián của tao đã hứa sẽ kím đc video mặc dù mí lần trc' QN nhảy ko đc thu lại (theo lời tả: hay hơn lần này cực kì n` do cái áo lần này hơi chật nên khó cởi,trông ko thật :eek: )
.....:::SEDUCTIVE:::.....:::SEDUCTIVE:::.....SEDUCTIVE:::.....

Tao đang nghĩ xem có nên đổi cái ava thân iu của mình :(( thành ảnh QN ko? Em ý ko kiểu đẹp zai ngời ngời nhưng mà :x
Héo của chị bao h vào đây tả lại đoạn QN nhảy nhé...thanx ;;) ;;)

Nhớ cho ý kiến chuyện ava nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên