Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thùy đin ko chịu lập acc riêng,hư wa' :nono:
Hum nay vui vãi :x
Hum nay quá vui, sau vụ này 2 lớp ta làm trò gì nữa đi, lớp em thích lớp chị cực, vừa hay vừa giỏi
Uh lớp chị cũng yêu lớp em lắm :x ;) ;;) thấy chị MinhTrg hát đỉnh cao chưa,thế mà ku Nam... :nono: uh mà sao ku Nam ko chịu nhảy nhỉ,shy à? :( Thùy thấy chị lấy cái ava 'Đười ươi xóc lọ' hay hơn hay 'sái nghiện' hay hơn :D
@Bờm+Nhung: chỉ 1 điều duy nhất thoai,gõ có dấu đc ko? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy đồng chí 10Anh 1 nè lười lên topic bọn chị vật! Có mỗi con Trang + con Dung là hay lên! Okie, hôm nào làm thêm vụ chơi chót giữa 2 lớp nữa đê! Lớp chị cũng thích lớp em lắm :))

hehehehehe, chơi nữa đi đợi hôm nào trc tết y nhe', có thể la tuần sau nữa nhé, tao nghĩ tuần đó ko còn ai muôn học hành j vì cuối tuần đã nghi tết,
to min trang: may u, gui cho tao anh tao chup với em trai tao heheheheheheh, em nào thì mày tự bít, ui chao dễ thương we

:)) những ngày như hum nay là để cho bọn chúng ta có dịp chơi chót nhẻy nhót :)) :)) tưng bừng!!!!!!!!!

hum nay mới lòi ra mẹt 1 đống đứa chị chưa thếy bao zo` :eek: --> bọn 10a ngộ kinh :)) :)) 8-}

sau 2 bủi zao lưu....nhìu mối tình củm đặc bịt đối với các bé zai 10a 8-} 8-} đã fat sinh trong ruột trong dạ 1 vài chị 11a [-x [-x --> nên fat huy 0 nhểy :))

Sao con Ly post bài khó hiểu thế:-?
Mày viết câu phải có chủ ngữ vị ngữ chứ, cứ lộn xà lộn xộn lại còn dùng từ ngữ chuyên môn nữa:-?
Ko thể hiểu nổi

mèy bị ngố àh???????? có zi` màh ko hỉu :eek:
có tao hỉu nèy!!!! :))
tao hỉu hết :)) :)) tại vì tao vít màh!!!!!

sao hum nay kóc thếy mẹt mèy :eek: --> mèy hay đi hóng hớt lớp tao lém màh!!!! 1st là hum nay lại có 1 lũ áo zai` đẹp đẽ xinh xẻo nữa..... 8-}

ehhhhh.....hum nay vận động lớp mình lộp $ zao lưu 50k
mai tao sẽ fat bản chi tiu tử tế cho cả lớp mìn đem viề ra mắt bố mẹ--->ko có bọn mèy lại kêu ka tao mờ ám-> oan hơn cả thị kính :(( :))

con ốc đào thải ngay cho tao cái í kiến bảo bọn học nhảy phải tự đóng $ học nhảy điiii /:) [-x ---> mọi ng` đã ko bị tốn thời zan + công sức thì thoai---> đóng góp thế là phải đạo roài :)) :)) :)>-

chìu nay hoãn nhảy nhót <---vì 1 lí zo rất củ khỉ : muă

rain drops kip falin' on my hed
& just laik a boi wose feet wer 2 big 4 his bed
...........

@ Vitlon: ông đừng có chui ra chui vào lớp tui nói n~ câu vớ vỉn thía đi
Hum nay tại lớp 11a1 fo`ng 316 một tổ chức,1 liên hiệp,1 hội kín đã ra đời.Hẳn mọi ng` còn chưa quên topic quạ za`...bi h cô Hg đã ra đi và cô Điệp đáng iu đã đến...QZ tưởng chừng bị xóa bỏ

Nhưng
Hội kín lớp ta có tên là Quạ Za`...với 1 mem vừa tham ja là LDH Thảo :)) thik 1 ku nào đấy lớp 8....ko liên wan lắm...kệ mày Ốc ạ :p
4 mem còn lại gồm:
-H.Vân : thik ku Hiển như 1 đứa em zai (ko vít thía bị nó kêu :D)-->em lày rất thoải mái,chụp ảnh+chào hỏi ngoan ngoãn ;;)
-MinhTrg: thik em 23...đã bảo em ý chụp ảnh-->như trên đã tường thuật
-Chip: thik em Héo của tao,ku này thì đg nhin vãi vui+... rùi,ko cần nói nữa... ;))
-THa`: lại còn ai nữa....lù lù trên ava kìa...nhưng ku này rất chi là ko thoải mái,mà nào tao có ý định j đen tối đâu :| <-- hình như đc bầu làm hội trg :D
Slogan của hội do con chip nghĩ ra,hơi thô 1 tí :D :mrgreen: :biggrin:
Xâu xé các em bé​
(Hội này chỉ có mục đích zui đùa,và quý các em bé thật sự ;) mọi ng` đừng nghĩ zớ zẩn...cứ nói kẻo có ai nhầm :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Msk, mọi người post gì mà trâu như bò :D thế, mới có 2,3 hôm ko lên mà đã lòi ra cả chục trang mới roài!! Đọc hết cả hơi, nhưng mà vui... (trừ chuyện Bờm vs Cá Sấu, nhưng thôi, mọi chuyện xong roài nhá, ko nói lại nữa)

Hôm qua giao lưu vui ko chịu được, nhưng hơi tội lỗi 1 tí, vì hình như 10A1 giao lưu với 11A1 là chính, các bạn Hàn Quốc cứ "bèo dạt mây trôi" đi đâu ý , heheh :)) Nhưng ko sao, qua vụ này khai quật được 1 đống nhân tài :)) Các em lớp 10 năm nay vui vãi, hát hay wé, làm các chị cứ gọi là... Sắp lập FC cho các em đến nơi roài, nhất là em Héo ý, chẹp..chẹp... Chị thích nhất đoạn rap mấy bài dân ca, hay tóe lửa!! À, có ai chép hộ lời English của bài quảng cáo Kotex các em hát đê được ko??

Mà kể ra lớp mình cũng đỉnh nhề, dựng bài Ở trọ trong 30', 1 thoáng quê hương trong 2 tiếng, tuy có vài trục trặc nhưng ko đáng kể (thật ra là ko muốn kể :D). Đấy là còn 1 đội ngũ lo chuyện sạp, loa đài, giới thiệu, trò chơi.... Thật là đỉnh cao, ehehe. Mọi người cứ đà này mà tiến nhá, lần này gần như cả lớp mình tham gia roài mà!! Cả những bạn như Cá Sấu, Thanh Thủy nói chung là ít làm mấy trò này bây h cũng nhảy zô, zui wé!! :x:x

@ Thanh Hà: avatar của mày đỉnh quá đê!!!
À, hội QZ (từ nay viết thế này cho ngắn) kết nạp kon Hình Lông đi, nó có ý đồ gì với em Tóc đỏ nào ý!!

Chuyện,lớp mình mà =D> bthg` thì hơi trầm 1 tẹo,đến khi 'cần kíp cấp bách' thì =D>
A1 ==> affectionate :)
A1 ==> admirable :)>-
A1 ==> abrrant b-)
A1 ==> adorable :x
Sắp lập FC cho các em đến nơi roài, nhất là em Héo ý
Hội QZ ra đời vì thía muh mày ;) nhưng mà FC thì đung là Héo+23 xứng đáng nhất do có n` 'tài năng' nhất ... nhưng mà đáng tiếc ku 23 chỉ có con MinhTrg thik thui ah...còn QN thì 8-|

sao lại gọi là 23 thía ???
vụ giao lưu lớp mìn làm ăn đến đâu roài , họp lớp đc mỗi 1 lần :| |-) |-) b-(

:)) kon Minh feo` cũng máu nhể :)) 2 thèng cơ à
nhớ vụ rủ em mọi phẩy đi hôm 3-2 của mày đấy 8-} 8-} b-)

hehe nhớ chứ :) :)
cầu chúa phù hộ cho em ý không có con ranh người iu nào [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
mày đi với em ý thì khác giề 2 mẹ kon :)) trông em ý thì búng ra sữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên