Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
*Óc eo : khen thật hay đểu đấy con?
*Nan : 0 nghờ nghồi với tao bao nâu thế mà mày học tập đc chút dì xao?
*Dung : bạn Thanh rẻ tiền sáng nay nếu chịu cố đấm ăn xôi thêm 5 bài nữa thì đc con 10 Hóa an ủi rồi đấy.
*HLông : iem tóc đỏ ........... bạn ............... :D
*Cả lớp : hồi hộp .... 0 biết cô mới thế nào.... trẻ tuổi ..... hay văng.....
*THà : suýt nữa quên 0 chửi mày :D ... dám chê Jay của bà ....

Hôm nay thăm cô Nhung mới càng thấm thía câu "Sức khỏe là vàng".....
Cái bãi ngô khoai j đó gần nhà cô đẹp thật, fí 0 mang máy ảnh theo.
Mai có đứa nào đến nhà tao 0 thế? Thằng em tao fải thi HK Toán , tình hình là ''vườn 0 nhà trống'', các bạn tha hồ "oanh tạc".
Tao khai bút trang 60 đấy nhá :D ~~~> 3 xu hết cỡ

Con thanh2 có cái ava của Jay đẹp đỉnh của đỉnh....:x mày ơi cho tao một cái để tao ngắm.....:) Mà con Hà gầy dám chửi Jay huh? Téng chít giờ!!!!

Luk at A1...!!!!!!!!!!!!!!!!!!

này.....bọn lớp mình làm zao lưu t4 đếy
xếp trưởng hường đăng kí với thềy roài...chỉ còn xuất ở t4

zoi` oiiiiiiiiiiii............sao lại ấn nhầm thía này......gửi mất bài roài :(( :(( :((

con heo HÀ kia........mai màh mèy ko mang nkl đi-->tao sẽ xuốt đời gọi mèy là con .........để xem mèy zoong' con zi nhểy....... :-? :-/ :-? :-/
chưa ngĩ ra....nh muh đừng có mong thoát tay tao....... :> b-)

ah....cuối tuần lè lớp mình đến nhà cô fuong.....nháh ;) ==>để chơi với cô-->cho cô dỡ bùn...

AHHHHHHHHHHH......
tin mới.....tin mới.....mới toe....mới toe,........... =D> ;)
------->chiện là thế này........<--------
hum nay...chính xác là chìu nay........trên đường đến nhà cô nhun, đức đần nhà ta 1 nách xách 2 em :#1_hình lông
#2_lan chích chòe....
cả 3 cùng cưỡi trên cỗ xe 3-bét-nhè của đức...phóng như bay trên đường b-)...sau 15' hưởng thụ cảm zác mạnh trên cỗ xe ác chiến của đức..2 em đã "đổ"xiêu xao vẹo vọ....1 phần vì cảm phục tay lái của 'Mẩu' (tên cúng cơm của đức đần <-- sau khi lên hn làm ngề xe ôm học đường...anh đã quiết định đổi tên -> đức )nhưng phần nhiều là vì được đức chở 0 công...cóc mất xu mẻ nào --> sướng 8-}
nh mùh cả 2 em đều đang băn khoăn...trái tim anh đức để dành cho em nào roài...
:)>- "chích chòe cùng với hình lông
hai con cùng 'béo' vặt lông con nào" ;)
câu chiện tiếp diễn ra sao.......mai sẽ rõ......... =; =;

Ra trường một cái là lũ nhóc quậy tung khiến cô Nhung phải nghỉ. Khiếp thật mấy đứa trẻ con bây giờ sao mà nghịch thế ko biết :D

oan có đầu...nợ có chủ....
đúng là lũ nhóc này wậy thựt..nh muh có phải zi thế màh cô nhun' ngỉ đâu
:-s :-s :-s

cô nhun bị ốm màh.....bọn anh ko bít zi àh?? :-/ ???? :-/

hum qua vừa đi thăm cô về xg

chắc rờ lè cô đang |-) |-)

hi vọng là cô ngủ được 0:) 0:)

@ Thanh: Jay là cha nào đấy? Hông bit có phải cía anh mà con Hà béo nói cho tao lúc trưa na ở cổng trường hông?
Gặp cô Phương ở cổng trường ==> trông cô tươi lắm mặc dù đau chân , có điều ko bit bao h cô bỏ được cái điệu cười hớ hớ hớ hay ho nè!

Chào mọi người!:)>-
Yêu cầu dành một tràng pháo tay thật to cho tôi vì đã có công vượt qua bao nhiêu khó nhọc để đến được với forum A1.
rất mong nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của tất cả các quý vị đại biểu... =D>

heheheh
thế là topic a1 nhà ta có thêm 1 lính mới nữa roài..... ;) ;)
zvuiiiiiiiiii weeeeeeeeee....!!!!!!!
nh mùh sao xấu già lưu manh thía?????? :-/
vừa mới thò chân vào đc 1 tí...chửa nói đc câu nào đã cò bay thẳng cánh roài.... :-/ :-/ :-/

Ớ hớ hớ.... Đông quá, mới có 2 hôm ko lên đã thấy topic mọc thêm 1 trang roài, mỗi tội bài của kon Ly dở hơi chiếm mất một nửa mới ghét chứ... Chẹp chẹp... Câu bài là ko tốt đâu nàng ơi....

Tình hình là điểm của tao rất chi là kinh tởm và khốn nạn... Nhất là điểm thể dục, hình như tao đội sổ bọn mày ơi, 7 mấy ý ko biết :p Khiếp, 7 phẩy môn nào thì môn chứ là thể dục thì đúng là :( Khỉ ơi là khỉ, sao mà ông Thắng man rợ thế ko biết, cho tao lên 8.0 thì có chết được ai đâu nèo, điểm các môn khác của tao thì đã ngu dân lắm roài.... :(( :((

:)) :))
nguyễn phương ly đã viết:
AHHHHHHHHHHH......
tin mới.....tin mới.....mới toe....mới toe,........... =D> ;)
------->chiện là thế này........<--------
hum nay...chính xác là chìu nay........trên đường đến nhà cô nhun, đức đần nhà ta 1 nách xách 2 em :#1_hình lông
#2_lan chích chòe....
cả 3 cùng cưỡi trên cỗ xe 3-bét-nhè của đức...phóng như bay trên đường b-)...sau 15' hưởng thụ cảm zác mạnh trên cỗ xe ác chiến của đức..2 em đã "đổ"xiêu xao vẹo vọ....1 phần vì cảm phục tay lái của 'Mẩu' (tên cúng cơm của đức đần <-- sau khi lên hn làm ngề xe ôm học đường...anh đã quiết định đổi tên -> đức )nhưng phần nhiều là vì được đức chở 0 công...cóc mất xu mẻ nào --> sướng 8-}
nh mùh cả 2 em đều đang băn khoăn...trái tim anh đức để dành cho em nào roài...
:)>- "chích chòe cùng với hình lông
hai con cùng 'béo' vặt lông con nào" ;)
câu chiện tiếp diễn ra sao.......mai sẽ rõ......... =; =;

Áh há há, buồn cười quá :)) Mà sao khổ thân vợ yêu của chồng thế, chồng mày đẹp trai thế này thì ko chịu, lại cứ ti toe với thằng nào đấy hả X(

Nhắc đến thằng Đức điên mới nhớ, nó bảo là cô Nhung bị gia đình giấu đấy, tức là cô ko biết chuyện bệnh ko chữa được đâu, sao nghe khổ thân cô thế? Thảo nào hôm qua thấy cô cũng vẫn còn tươi tỉnh lạc quan lắm, khổ thật đấy. Chẹp... Cứ người tốt thì lại khổ, trong khi cái bà dạy thay cho cô thì thật là... Tởm ko chịu được!!! Sáng nay nghe bà ý nói điên hết cả mề, chả có tí lí lẽ nào cho ra hồn cả. Nhưng ko sao, anh em cố lên, Phi đã viết đơn xin chuyển giáo viên roài ;)

ôi mẹ ơi...lâu lém ko vào HAO thế mà đã có cả đống đứa quỷ vào đây quậy phá roài :D :D

à quên.....con khỉ Ly câu bài khiếp quá đấy nhá >_< ặc trình mình ngày xưa câu bài đâu đến mức đỉnh cao đên thế :-S :-S :-S..............một thời huy hoang 8-}

Sao trêm đời lại tồn tại 1 bà như bà dạy Địa này ! Nói thì hơi thô nhưng tao cảm thấy bà ấy chẳng có chút kiến thức nào mà đòi đi dạy==> hahahaha
Mà hình như lớp mình bị bà ấy trù vì ghét hay sao í!

Hựa...vừa đi 1 cái...bị con Theng2 mí con Hà béo chửi roài :madflame: đạp fa't chít bi h 2 con :mad:) Thoai để đèn bù nhỗi nhầm tao sẽ nhận làm ava cho con Theng2,cứ send (wa YMe ý,chứ YMa nhà tao down) hay cop vào đĩa đưa tao (send file đi,mày onl lúc nèo) tao resize+thêm thắt nung tung cho :)>-
Yêu cầu bà kon chào mừng pet của tao Phạm Thị Thùy SẤU =D>
Ra trường một cái là lũ nhóc quậy tung khiến cô Nhung phải nghỉ. Khiếp thật mấy đứa trẻ con bây giờ sao mà nghịch thế ko biết
Cái ông chicken_luoc :)) này,vớ vỉn...chạy khắp các lớp cô Nhung dạy để nói thía ah?Bít cô bị làm sao ko mà bảo tại lũ trẻ nghịch,đùa vô duyên :nono: [-x
Bà Địa,mớ đời,MK :madflame: :madflame: điên cả tiết lộn cả mề
Ms Hằng cũng đc fết bà kon nhỉ ;)

ehem, có thật là bênh cô nhun ko chữa đc nữa ko, ko thể như thế , koooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu, mặc kệ con chip , tao ư' tin , tao thà chết chứ ko tin thế, vừa thương cô, lại vừa thất vọng vì viễn cảnh mịt mu` của môn địa lớp ta dưới ách đo hộ của cái bà quê thanh hóa đấy, đúng là ng thanh hóa vừa bủn vừa kiêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên