Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con MN có cái ava đẹp ghê trông dễ thương kinh khủng... hi`
Cái con Ly thì chỉ được cái nghĩ ra lắm chuyện chơi bời...Chắc tao chẳng đi được đâu!!Buồn quá.

Con MN có cái ava đẹp ghê trông dễ thương kinh khủng
Uh yêu vãi...nhưng nhìn mãi ko nhớ đc cái ý moi ở đâu ra,bao nhiu truyện vẽ kỉu này...Thế ava của tao đẹp ko?:D
@ Ly: ko phải bày trò vít kiểu thía đâu nhá...đú sờ đởn [-x tao nói thật,vít như mày khó đọc lắm :|
@ Hường+ bà kon: tao ko thik làm cùng mỗi a1 0205 đâu :(( đây ko phải vì chuyện riêng tư(tình yêu thầm kín tao dành cho em Héo) mà thật sự tao nghĩ nên làm 3 khóa ;) à,em mừng sếp đã đc các cụ cho onl tại gia
Đi chơi ==>đi cho lẹ kẻo họp xong thì 8-} =;
Tao muốn làm trò đấy lắm ấy chứ, nhưng có ai chịu làm với tao đâu. Mà căn bản cái trò down stairs by ass chỉ dùng cho vài đứa điểm cao thoai, lớp mình đứa nào điểm chả cao, chả lẽ có 2,3 đứa cho cả mấy chục đứa còn lại down stairs hả??
Cứ dần sếp với đại ca Phi trc' cái đã...tao xung fong cổ vũ :p sức yếu ko làm đc j muh ;) n` đứa cao thì lấy đứa cao nhất.Đầu tiên cho n~ đứa 1st các môn...kiểu kiểu thía :D

uáy.....sao BÉO ko đi đc hảh mày?? :-/ :-/

ahhhhhhhhh..cn lè tao ko đi đc roài...có việc "gấp gáp ở bên pháp "..---->tao phải đi gặp + tiễn 1 đứa bạn ở eng..nó về đêy đến cả tháng roài màh tao chưa thếy cái mẹt nó đâu cảh..t2 này nó lại bay roài =; =; ..cn là last chance..

MN ới ời.........cái điệu cười hĩ hĩ của mày đúng là cóc thể nào ngửi nổi.. :* :*

thoi de con ha o nha, no tuan sau thi tòel roi, no ma thi diem kem thi ca lop lai thya an han.

To Thanh Hà : tao thấy nếu 3 lớp cùng làm thì ít tiết mục đi bao nhiêu mày ạ.Mà làm cùng hay không thì quan trọng gì.Căn bản lớp mình sẽ làm thế nào thôi.Thích nhiều tiết mục thì hoặc làm một mình hoặc làm với một lớp.Nếu muốn thì làm với lớp 10 anh nhưng lại phải arrange lại lịch khác mà bọn nó học chiều mình học sáng.Nan giải thế đấy.Có ai có suggestion gì không?

cn tuần sau đến nhà cô fg đi......!!!!!!!!!
đếy nháh..con béo sướng nháh..cả lớp vì mày màh ngồi vêu mõm chờ cả tuần nữa mới đi chơi..cả vụ đến nhà theng2 cũng hoãn đến t4 sau nữa..

cái vụ zao lưu ..tao ngĩ vấn đề ko phải là nhìu tiết mục hay ko..căn bản lớp mình có cảh 1 chương trình riêng roài còn zi...

vấn đề là bọn lớp 10 học chìu....liên lạc phức tạp lắm......chỉ làm zao lưu riêng đc thoai, kóc làm đc trước trường ..

t2 tuần sau nữa đến lớp 10 nháh...để tao hẹn lại cái thảo..

Thôi được roài, tao thấy làm cùng A1 02-05 cũng được, ít ra là còn hơn đợi đến tháng 4 , đau khổ lắm!! Theo tao thì các tiết mục ý, mọi người ở nhà cứ chuẩn bị trước đi, lo cho tử tế vào, đến thứ 4 ( 2 tiết cuối ) cả lớp sẽ ở lại chấm + chọn chung, thế có phải hơn ko? Vừa vui vừa dân chủ, còn hơn là ai thích đăng ký thì đăng ký, vì như thế sẽ bị giới hạn hơn nhiều... Nhưng có cái là thứ 2 phải đến hò hét mọi người ai có tài năng thì phải hết mình đóng góp, ko có kiểu "Thôi, tao ngại lắm" đâu đấy nhá!!!

Còn vụ đi chơi, theo tao cứ tạm gác lại đã, tuần sau lo cho cái giao lưu đi, Ok?? Mà sao trời ko ấm lên cho anh em mình mặc đồng phục lớp cái nhểy??

Uh hum nay thì tao đã hết mơ sờ mộng đc làm zao lưu với em Héo :(( :D
Thía này nhá...tao nghĩ tiết mục ko chỉ hay mà còn phải attractive đã...cho nên cứ cho I don't wanna be unfair with u vào cho nó nổi...hoặc nếu Phi có thể diễn tuồng thì cũng OK lun...(bi h đang hứng :D cho nên thik thía...có j ngu mọi ng` bỏ wa' cho).
Thoai,nói chung tao ko có j tài lăng về cái nì,ko bàn nữa :D ...chắc tao lo đc âm thanh,và cần thì ép con Sấu ja` làm fông màn...đg nhin là ai có ý tưởng thì cứ làm...duyệt sau...và đứa nào ko có tiết mục j thì xúm vào mà làm fông.
Nhưng chẳng lẽ lớp mình gánh làm cả 2? Uh thì lớp mình chắc cũng rỗi rãi hơn 12a1 nhưng như thía thì ko ổn.Đến lúc làm n` wa' ko lo xuể lại bị kêu.Chia ra mà làm vẫn hơn,chứ ko thể lớp ý chỉ lo tiết mục đc.
Thế còn MC thí thế nèo?1 lớp mình 1 lớp 12 ah?

Công nhận hôm nay phục trình độ của chị rì đó lớp 12A1 vật ah! Nói ko nghỉ mà cũng ko vấp! Đã thế con dùng những từ ngữ rất chi là tinh túy như "tinh tế" chẳng hạn! Mà bịn lớp Pháp ( chiều) định 17 làm giao lưu , 24 đến llwosp mình luôn ah! Làn trước lớp Văn với Nga và TRung cũng cứ gần nhau ! Nếu mà chán là thôi đấy!

vấn đề chính là mọi ng` phải có hứng í chứ..
hum nay tao ko đến lớp (-->chết !! cô liên có lên đêy ko nhỉ..đọc đc cái lè thì chết..bít tao bùm :)) :)) ) chỉ nge con fuong kể lại mỗi cái chuiện nhảy nhót màh lớp mình cứ đùn đểy nhau loạn xị [-x [-x ..thế thì còn định làm trò zi` hảh ....

lắm dọng ca vàng là 1 chuện ...cái chính là các dọng ca có thể hiện hay 0 thoai..phải bảo cả lớp tích cực lên..

thế lớp mình có định làm kịch không ???? 8-}

Mày với con CHip hôm nay lên cung tập nhảy phải hông Ly? Tình hình thế nào rùi??

Bi h lại đến con Hà có tình kẻng mí em bé hả? Hình như lớp ta đang có mốt chuộng các iem bé thì fải, HLinh , THà mí lị MiTrang nhờ (tao rút rồi nhá :D).
Dạo này kênh Vietnamnet toàn chíu fim Hàn (cái)Cuốc , xem sướng vãi : hum trước thì Cổ điển, hum qua thì Cô bạn gia sư, hôm nay là NTLT thì fải----> thế thì làm sao tao đi ngủ sớm được cơ chứ?

Bọn mày đang bàn chuyện chung nhưng co tao chen mấy câu riêng tư nhá:D. Xem nào, còn 7h32' nữa là Theng2 gặp W'(nếu trời 0 fạt cn gian ác!). Tao chỉ mong được thua cá iem Lan.
Cố tí nữa cho sang trang mới :D
Tổ tao hình như là chả có cái tiết mục j góp vui thì fải. Khổ thật, bi h huy động quân số như hồi làm per năm ngoái khó vãi.

Hơ NTLT là cái quái rì thế Thanh2??

Mày mí tao hợp lực cho cái tóp này sang tr63 đê :D
Người tình lý tưởng mày ah. Dạo này tao banana lắm, suốt ngày chỉ UHF*** mí lị fim HQ thôi.
Mày có tiết mục nào 0 thế? Tao cũng muốn tham gia nhưng chả biết làm cái j, rẻ tiền thật.Hay là lon ton làm fông mí Cá sấu nhỉ?

thế lớp mình có định làm kịch không ????
Làm kịch thg` ko đc hay nhưng nếu ko có kịch thì rất sợ nhàm :((
Con Sấu điên,lên 1 hum roài chạy mất dép

Ko chắc là hay hay ko thì đừng làm! Cứ học tập bọn lớp Trung có 1 cá tiết mục cực kì đặc sắc là được!Của chúng nó sex để khêu thì chúng ta khêu xong rùi sex :))

Hờ hờ...tao nói thật với mày...:D
1st: thế là lặp lại==>dễ nhàm
2nd: bon no' co' chiu la`m ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên