Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Hường nhà vừa nối mạng có khác nhẩy? Chăm chỉ post bài hẳn ra, chẳng bù cho thời gian trước thỉnh thoảng lắm mới thấy chị vào "rặn" ra cho một bài rùi lặn mất tăm mất tích... :D
Tình hình là ngày mai Hà béo sẽ ko thể đến trường được nhưng sẽ có bẹn Linhc xinh đẹp đại diện cho bạn nhạc "vịt bầu tập hát" đến đăng ký tiết mục.... mong tất cả các bẹn dễ thương trong lớp hết sức ủng hộ cho the band ;)
To Thảo: Bỏ ngay cái kiểu "dứ" truyện ấy đi nhá.. Đã nói thía rùi thì mai kể đi, ko la tao bảo Phi đại ca cho mày hạnh kỉm kém đó :D Muh dạo này mày có nhiều chuyện hay ho ghê. Cái love story của mày ở topic Kỉ niệm giè đó là giè vậy... Share cho bọn này đi cho vơi nỗi sầu ;;) :D

khổ thế cơ chứ !!!!!!!
bọn mềy toàn bắt con ốc khai ra mếy cái chiện ...chèm chẹp....cấm khẩu ..

thực ra chiện cô fuong..nếu mày (ốc ) thếy có thể nói đc..hoặc nói ra có thể dải quyết đc vấn đề zi`..thì hẵng nói.

còn nếu tế nhị quá..hay khó nói ..thì thôi..đừng bắt nó nói..

màh chiện zao lưu..sao cứ phải chia theo kỉu tổ lè tổ nọ thế nhểy <-- cả lớp là 1 tập thể..sao cứ phải tách cái tập thể đếy ra..mổ xẻ nó ra làm zi` ???????

ko sao..he`he` :)) :)) ........phải đồng tâm hiệp lực chứ..
mai đến phân công công việc cụ thể.....mỗi đứa 1 việc...ai cũng phải có 1 tí trách nhịm

Đúng đúng con LY thế mà hiểu tao:))
Ko phải là tao cố í giấu và nói theo kiểu đấy để trêu chúng mày đâu nhưng "chưa" phải lúc ( ko phải là ko )==> có lúc chúng sẽ mày bit! Tao post bài đấy để chúng mày bit mà thông cảm cho cô thui:))(cho tao nữa:)))>Tình hình rì tao sẽ nói cho cả lớp Okie??
To Habeo: Hê hê tao hơi điên nên lôi nó ra quậy tí cho nó đỡ chán í mà! Cám ơn con gái nhá!:))

màh chiện zao lưu..sao cứ phải chia theo kỉu tổ lè tổ nọ thế nhểy <-- cả lớp là 1 tập thể..sao cứ phải tách cái tập thể đếy ra..mổ xẻ nó ra làm zi` ???????
Ko phải là mổ xẻ nó ra...đấy là chia ra mà tập cho clg...ai thấy mún làm j với lũ nào thì cứ nói...chuyên môn hóa đấy ;)
Ko phải là tao cố í giấu và nói theo kiểu đấy để trêu chúng mày đâu nhưng "chưa" phải lúc ( ko phải là ko )==> có lúc chúng sẽ mày bit! Tao post bài đấy để chúng mày bit mà thông cảm cho cô thui(cho tao nữa)>Tình hình rì tao sẽ nói cho cả lớp Okie??
Tao nhớ là mày bảo lúc trc' là nghe xong dễ ko thg cảm với cô cơ mà?Hay tao nhớ nhầm?(ngại tìm lại :D tại bi h lớp mình post trâu hơn n`)Tao nghĩ j thì j bọn mình cũng thg cảm thoai(hope là thía).Ok bao h thấy thik hợp thì nói ;)
Tao sợ chiều nay ko đi đc wa'...lạy trời kon đi đc....kon Ly nói đúng thật..tao chỉ đc cái to mồm...uầy...đâu mà...nhỉ? :x

kon hà này.....bít ngay màh....thảo nào mèy cũng ngồi đắn đo do dự cả buổi.....fa^n vân xem có đi or not.. [-x [-x

ĐÃ BẢO ROÀI.....!!CHÌU NAY CẤM ĐỨA NÀO ĐC NGỈ..TRỪ CON BÉO SẮP THI TOEFL........

hà !!!!!!! ai bẩu mèy chìu nay đến ko lam đc trò trống zi` hảh....chưa zi` đã bàn lùi....mèy mâu thuẫn bỏ xừ...lúc thì gào rống 1 lũ í kiến rõ là tích cực nhịt tình hay ho.. ;)
đến lúc lại xẹp xẹo dúm dó......điên thật !!!!!!!!!

mah` mèy cứ ngĩ ko làm đc zi`.....lúc đến đếy..có khi mèy lại là đứa dặn ra 1 lũ í tưởng hay ho thì sao......phải tận dụng chính mình chứ .......

:D có thì tao cũng chỉ nghĩ ra mí trò vớ vỉn thoai :D có bít hát hò j đâu nèo.Mà cái wan trọng ko phải thía...mày có bít hum nay mấy độ ko? 9' ...
Tao ko sợ lạnh :smoking: nhưng tao phải ở nhà trông em...nó ko chịu ở nhà 1 mình hay sang chỗ bác tao...mà mẹ tao thì nghỉ buổi sáng roài.Hay để tao thử gạ nó đi cùng xem nó có đi ko?Lớp 3 roài đấy :(
Tao hư nhỉ...hope là chiều nay đi đc...nói thật muh...thật muh...

Như đần ý!! Mai đến xử tử tất cả những đứa ko đến hôm nay đê!!! Tao thấy có mỗi kon Hà béo là có lý do chính đáng, còn lại toàn đứa đáng đem ra xử hết!!! Cái bọn tổ 3 mồm to, liên khúc đâu chả thấy, có mỗi Minh Trang với thằng Bô (đến vãi muộn) thôi, thế có tởm không?? Hội còn lại thì lèo tèo, thưa thớt... Đúng là phong cách lớp mình. Đã nói mãi roài, máu lên hộ cái, càng máu thì càng nhanh, xong rồi mọi người làm gì thì làm!! Mệt!!! Làm cho lớp mình chứ có phải cho ai đâu mà cứ lờ vờ thế??

Hehe, lớp Anh lằng nhằng quá:D Quán triệt tẹo đê:D
Ko biết bao h lớp H mới làm giao lưu đây:D

heheh, chiu` nay cũng khá là effective đấy chứ, tao chỉ bun` cười vụ thăng Bờm cho một đoạn breakdance chuyển thể từ thể dục trường mìn, hay ho thế ko bit,

uh......rõ ràng là hum nay đến làm đc khá là nhìu trò đếy màh.. :)>- :)>-

nh mừh lớp mình có bao nhiu đứa màh....đếm xem..hum nay đc mếy mống vác mặt đến hảh....... [-x

bọn còn lại có định làm ko đếy??????

thằng vịt lon nói nge ngu ngu nhưng cũng đúng ra phết..phải quán triệt đi (mặc zu` thực ra tao cóc hỉu từ này là ngiã zi` :)) :)) )

mà thôi....để đến lớp bàn bạc đi bà kon.......cứ ti toe hết lên đêy..còn zi` là bí mựt..bất ngờ nữa.......cứ như đi báo cáo trc cho bọn kia í [-x [-x 8-}

Tao thấy í kiến cho thằng Bờm nhảy bài TD ổn đấy!:))

Bọn mày đang làm trò j thía huh?
Chỉ đc hô hào,thông báo về tình hình chăm chỉ hay j chứ?Thế mà bọn mày lại đi bô bô cái mồm về kế hoạch lớp mình .Zời ơi là zời....có thấy đây là chỗ public ko hả các chị?Tao thấy tình hình này thì làm 1 cái 4r lớp đi cho dễ nói ;) nói thế thoai chứ đứa nèo làm.... 8-}
Bờm đi,cho nổi+độc...đây sẽ là câu cuối cùng về nội dung zao lưu,ok? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ok, quán triệt!! Hình như mình hơi búc xức quá ==> phọt ra hết cả tình hình roài, sorry sorry!!!

Msk, tuần sau tao đi bét nhè, kinh zị vãi... Ko biết bố mẹ có cho ko, nhưng chắc là chỉ 1 tuần thôi thì được. Bọn mày cầu trời với tao cái đê [-o<

Kế hoạch đi thăm cô Phương vẫn tiếp tục vào sáng thứ 7 tuần này nhá!! Sướng nhểy, tự nhiên lại được nghỉ chùa 1 ngày, phải tranh thủ mới được, ko hôm sau bố mẹ đi họp phụ huynh roài :p

ố yề.......nói toẹt móng heo lên trên này thì lộ xừ nó hết roài còn đâu hảh các kon ?????? [-x [-x [-x

thôi nháh.....bọn mèy khóa cái mồm lại tao nhờ :-$ :-$

t7 này bủi sáng đi thăm cô fuong đếy nhah.....
8h30 ở trường

ô hay thứ 7 này đi thăm cô Phương sao tao không bít thế ? @-) b-(

Hong Linh đã viết:
Nguyen Hoang Duong đã viết:
Có gì hay ho ko :D
Cho tớ them gie vúi :D
cho bẹn Dương làm chân quét dọn :lol: >:) :twisted: 3:-o :mad:) ~:> :(|)
Quét dọn cơ á?Sang thía mày....nhưng lớp mình là ko có tiền trả lao công đâu nhá ;) (thật ra thì mai tao sẽ là đứa phải trực nhật,đúng hôm có h Văn :(( )
Ok, quán triệt!! Hình như mình hơi búc xức quá ==> phọt ra hết cả tình hình roài, sorry sorry!!!
ố yề.......nói toẹt móng heo lên trên này thì lộ xừ nó hết roài còn đâu hảh các kon ??????
thôi nháh.....bọn mèy khóa cái mồm lại tao nhờ
Các kon ngoan ngoãn ;)
t7 này bủi sáng đi thăm cô fuong đếy nhah.....
8h30 ở trường
Ok thế là vắng mất con Hoàng Hà mí B.Ngọc roài....mua j cho cô chưa...cả lớp làm cái j độc độc cho cô cho nó t/củm :x
Msk, tuần sau tao đi bét nhè, kinh zị vãi... Ko biết bố mẹ có cho ko, nhưng chắc là chỉ 1 tuần thôi thì được. Bọn mày cầu trời với tao cái đê
Mày cũng đón bọn Hàn Chip nhey?Thế thì làm sao các cụ ko cho?Đi ==> sg' thía còn kêu j...bọn tao è cổ ra học này 8-}

Nguyen Hoang Duong đã viết:
Có gì hay ho ko :D
Cho tớ them gie vúi :D

sao cơ???????
ếy mún tham za buổi đi thăm cô fuong của bọn tớ áhh??? :)) :)) 8-}
tốt quá.......chắc cô mừng lắm đếy........nói là dữ lếy lời đếy..nhớ mua hộ bọn tớ 2 kân cam nháh......thanx nhìu

tập thể lớp 11a1 xin trân thành gửi đến bạn dương 1 cái :* kêu 1st----->suớng nháh!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên