Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cô nào dạy Địa lớp chị thế :)
Lớp bọn chị năm nay và năm ngoái có bao nhiêu tiên tiến?? Lớp em năm nay dự định nửa lớp tiên tiến :D

xiên xiến ah`, hinh như ko có, ah` ma có thì một hai đứa là cùng(môn văn mà ko cẩn thận , mình chắc cũng là một trong mấy đứa đó)uhm, ah em heo' nè chi trông em giống một nhóc khác cung trong lớp em lém, hình như tên hiển hay jj đó, có relation j ko

Chỉnh sửa lần cuối:
!!!!!!!!!!!!!chip khon nen kia...........!!!!!!!!!!!!
sao mey noi chien cua co cứ như chiện cười í....
mah ai bảo thèng đức thế hảh hảh hảh............
tao 000 tin :(( :(( :(( .....chả có cơ sở zi cảh....
màh 0 thể có chiện cảh trg` bít màh mỗi cô thì 0... :| :|
nh mùh nhỡ đâu cô nói cho mình in tâm thì sao :-/ ...hảh????????/ :-/ :-/
tao sợ lém.........

Màh sao bọn mềy quá đáng thía [-x <--- cô đã bịnh..đã mệt rồi..màh bọn mềy hum qua đến chỉ bít ngồi than thở chê bai cô địa mới (mặc dù đếy đúng là một con quái vật Nam Định )=> cô đã mệt roài lại còn phải lo chiện lớp mình.

Nếu màh lần sau đến thăm cô nhun nữa => đừng có thế nháh ............ :-$

CẦU MONG TẤT CẢH MỌI NG` ĐỀU KHỎE MẠNH..........ĐỪNG AI ỐM NHÁH.. :)>-

Àh...........quên mất..............
iuuuuuuuuuuuuu mọi người nhìu nhìu lémmmmmmm
tớ mún :* $:* $ >:-D< $ >:-D< tất cảh mọi người ngay bêy zo`
--->lúc này tình cảm đang zaang trào....mún "khoe" thì lại cóc có ai
vừa bùn bùn vừa iu iu......... :) :) :)
mai đến lớp lại là cái li mọi hum thuiiiiii, :| :|
cóc được như thế lè nữa đâu........

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Cô nào dạy Địa lớp chị thế :)
Lớp bọn chị năm nay và năm ngoái có bao nhiêu tiên tiến?? Lớp em năm nay dự định nửa lớp tiên tiến :D

sao lớp em làm trò zi màh lắm tin tín thía..........tại eng àh...?????????

Cái ông chicken_luoc :)) này,vớ vỉn...chạy khắp các lớp cô Nhung dạy để nói thía ah?Bít cô bị làm sao ko mà bảo tại lũ trẻ nghịch,đùa vô duyên :nono: [-x
Bà Địa,mớ đời,MK :madflame: :madflame: điên cả tiết lộn cả mề
;)
<== Học trò thế này đây ai đời đi kêu ka kô giáo bao giờ. Mà cái em Sông này cũng đến lạ coi ID của anh xong cười là thế nào đây ?? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
uáy......... :eek: :eek: :eek:
hum nay mới nhớ ra.....lớp mình vẫn chưa bàn kế hoạch đi chơi chót zi cảh.......
sao ko có đứa nào nhớ ra thế.....

àh...với cảh cn lè đến nhà cô fuong nháh ;)

~:>
<== Học trò thế này đây ai đời đi kêu ka kô giáo bao giờ. Mà cái em Sông này cũng đến lạ coi ID của anh xong cười là thế nào đây ??
Hờ...đấy là tại anh ko bít bà Địa mới dạy thía nèo đấy,mà làm như hùi bọn anh học thì ngoan lắm ý...còn em cười là tại vì thấy bi h ng` ta sợ cúm,gà luộc ~:> roài còn vứt đi đầy cả chợ :)) Ơ mà anh học H2 0003(ah,cùng lớp wa) ==> bon chen xuống đây làm j.Bọn mày có đứa nào wen ~:> này ah?
Lớp bọn chị năm nay và năm ngoái có bao nhiêu tiên tiến?? Lớp em năm nay dự định nửa lớp tiên tiến
Lớp chị năm ngoái hk I cũng tg tự thía nhưng cô Phương cộng thêm cho mỗi đứa 1đ thi hk==>khối đứa thoát (trừ chị :(() Hk II thì có ko ý nhỉ hả bọn mày? Còn năm nay thì chắc vài chú,chị thoát thì phải :biggrin:
àh...với cảh cn lè đến nhà cô fuong nháh
Nhà cô ở đâu hả mày,hum trc' tao chưa đến :mrgreen: đi xe đạp hay bus hay đi thía nèo thì đi?Tập trung ở trg` hay thẳng cánh đến nhà cô?Xong về lun hay có đi chơi ko?

Đùa, phải bàn kế hoạch đi chơi đi chứ, chả hiểu cái khỉ mốc rì cả. Mà đi chơi thì phải đi đâu lâu lâu một tí, ko phải đi có nửa buổi là về đâu đấy. Cấm đứa nào viện lý do vớ vẩn (có khi đứa đấy lại là mình cũng nên :D) Đi thăm cô Phương xong đi cũng được muh, càng hay, cái chính là vấn đề xe cộ, làm thế nào vụ xe phải ổn ổn một tí, tao sợ bus lắm roài, :( hôm đi cô Nhung tao say bét nhè!! Nếu đi xe những đứa đi xe đạp điện như tao thì chắc chắn là hết điện nửa chừng, mà đạp xe đạp điện thì :(( Đứa nào nghĩ ra cái gì hay ho không???

Đùa, mọi người đừng bảo tao câu nhá, chẳng qua có vài chuyện bài trước quên...
Msk, bài Lý của tao thật là một cục đần độn, anh em điểm chác cũng ko đến nỗi nào chứ hả??? Năm nào học kỳ I Lý cũng bị 7,.. ngu quá đê!!! Mai trả văn ko biết thế nào nhểy, bố khỉ bọn đội tuyển, đứa nào cũng ăn chắc con 8 roài trong khi anh em mình còn đang chật vật ngồi mong một con 7 mới nhục chứ!! Mai đến quây bọn nó đê!!!

Đùa, có nên nghi ngờ ông Hà Chung Hà Riêng này ko nhểy?? 00-03, lại Hóa 2, chả liên quan gì đến A1 03-06, thế mà cũng nói rất chi là nhiều, chắc là phải có cái gì mờ ám đây!!! Anh em đâu, điều tra cho ra nhẽ đê!!!

Đi chơi là thế nào thế? Có phải kế hoạch từ trước khi thi hk không? Đi một hôm cũng được,ngày mai bàn thử xem.Nhưng mà không nhân dịp gì à?chẳng có ngày gì nhỉ. Nếu đi thì cả lớp mặc đồng phục lớp cho đỡ lạc nhau nhé.
Tao nghĩ đi chơi thì chỉ có mấy tiết mục như là xem phim,karaoke,bowling,chèo thuyền (lạm thế này thì không được rồi).Có khi lớp mình hợp karaoke ý,lắm giọng ca vàng mà.
Tao chỉ sợ bọn nó không chịu đi chơi thôi.Nhiều đứa cứ lớp mình rủ nhau đi chơi là lại bỏ ở nhà,khó đỡ lắm

=D> Ố Ỳ Ề!!!!!!!!!!!!! =D>
MÃI MỚI THẾY cái mẹt sếp trưởng thò lò vào đêy đếy.. :))
zvui gheeeeeeee.....lớp mình càng ngày càng vào đêy đông đảo ==>từ ngày có tao vào đếy :)) :))

màh con heo hường kia......sao chưa gì mềy đã lo ngĩ vớ vỉn roài.......đi chơi với lớp màh còn 0 tích cực thì còn làm đc cái khỉ zo' zi nữa..... [-x [-x [-x

1 khi đã muốn thì đi đc thôi.....chả qua là có mún hay 0.. 8-| :-?

Đầu tiên là tao cảnh báo con Ly viết cho nó dễ đọc dễ hiểu 1 tí nhá! Mày cứ viết thế tao lười đọc lắm mí lị câu bài ít thôi con gái ah!

ốc !! tao vít màh khó hỉu áh??? hảh ???????!!!!!!!!
có màh cái đầu mềy bị khó tiêu thì có 8-} 8-} :)) :))

màh tao đã nói roài...tao cóc thèm câu bài ..nháh..
có cái zi cần nói thì ngồi xả ra thoai..bố khỉ..kâu cái kon khỉ

Cái đấy gọi là kâu đấy kon yêu ạ :D:D Topic lớp mình có vài nhân vật cứ xuất hiện được đúng vài ba lần là mất tích luôn, VD như sấu già gian ác nì, Dùng Hông nì, bây h có sếp vừa trở lại post một bài rồi.. ra đi tiếp nữa :(( Nhưng mà ko sao, cứ càng đông càng vui, mọi người câu 1 chút cũng được, nhểy?? Miễn là đừng để topic loãng dần đi như trước là được...

Đi chơi á, tao đề nghị đi qua trưa đi, được ko?? Chắc là mọi người hưởng ứng ngay ý mà, lớp mình năm nay kể cũng đỡ bôn hơn năm ngoái nhiều roài đúng ko??:p Mà nghe đồn là bọn Trung sắp làm dạ hội đấy, giao lưu lớp mình muộn quá bà kon nhểy? Cái gì còn bỏ được chứ cái giao lưu này là cấm ko được bỏ đấy!!!! A1 cần phải làm cho tưng bừng lên chứ, bây giờ hình như hơi chìm roài đấy anh em ơi!!

Mk con Ly ko câu mí là chuyện lạ...
Điểm mí chả chác...tao có 6,8 văn :(( mà lớp mình toàn con gái nên ko có trò cho bọn điểm cao đi cầu thang nhỉ :)) thấy các lớp # hay làm trò ý :D
Mà lớp mìn ko làm jao lưu với 10a1 à :(( :-/ chỉ với 12a1 thui áh :(( :-/

Tao muốn làm trò đấy lắm ấy chứ, nhưng có ai chịu làm với tao đâu. Mà căn bản cái trò down stairs by ass chỉ dùng cho vài đứa điểm cao thoai, lớp mình đứa nào điểm chả cao, chả lẽ có 2,3 đứa cho cả mấy chục đứa còn lại down stairs hả?? :))

Msk, nghĩ lại vẫn thấy cú!!! Sáng nay chưa soạn "Thề non nước", đến lớp tiết 1 thấy có mỗi 1,2 đứa soạn, đến tiết 3 đã soạn hết roài mới đau chứ!! Lớp mình phải thắt chặt tình đoàn kết thêm nữa chứ, cứ đứa soạn đứa ko mà ko thống nhất thế này thì đau khổ lắm!! Làm tao sáng nay đã định ko làm roài, vừa mới mở mồm ra hỏi thì cả lũ đứa nào cũng soạn, cuối cùng phải lóc cóc đi mượn vở Cánh cụt để chép :((

Nhà tao bây giờ nối mạng rồi nên cũng post bài thường xuyên được.
Mà thực ra tao thấy lớp mình nguội quá.Toàn đứa mồm to mà chẳng chịu triển khai gì cả :-s .2-2 lớp mình làm AEC đấy. 24-1 các ông bà 12anh rủ cùng làm giao lưu.Bọn mày có thích làm không thế?Để ngày mai đến lớp hỏi bọn nó vậy.

ahhhhhhhhh....tao cũng đoán nhà con hường mới nối ..thảo nào dạo lè thếy chị chăm chỉ lên thía.. :)>- :)>-

cn này lớp mình đi thăm cô fg nháh..cn thì chỉ đi đc bủi séng thoai..với lại cn đi chơi chót nhểy múa lung tung ko đc..bốme ở nhà..mất thoải mái lém

t4 tuần sau học xong..cảh lớp ở lại đi chơi nháh........

àhhhhh..bh mới là phần quan trọng 1st đêy :::: vụ zao lưu

#1::::::::màh thoai
để mai đến lớp bàn..tội zi ngồi lải nhải ở đêy 1 mình..mỏi mồm bỏ xừ..ngồi độc thoại như 1 con điên áh....

À hóa ra Anh 1 chưa làm giao lưu à :D:D:D có làm thì lại mặc váy nhé, nghe mọi người khen lắm mà :D:D:D hĩ hĩ!!!!!!!!
Đúng rồi, con đĩ Minh Phương, Lan, Hồng Linh onl cũng khá mà ko chịu post bài! Chẹp! Thế là ko ổn :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên