Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
heo vân....sao zo lè còn chửa ad tớ........tớ ad cả lơp mình từ mếy chục năm trc roài ...của vân là zi í nhểy....xem lại đã

uáy........sao lại cóc có của vân thế????????!!!!!!!!!!
của tớ áh ....bangupbigmouthbod....
củavân có cái cục cloudriver zizi đếy ...nh muh ko nhớ nữa

Ly ơi!!! Mày có câu thì cũng câu vừa vừa thôi chứ!!! Đợi đến lúc mod nó treo nick cho thì tha hồ sướng em ạ, vừa hôm qua lên thấy mày mới có 3 bài, hôm nay lên đã thấy 13 bài roài, kinh!!!

Mai đi học lại kiểm tra lý hả anh em, sao tởm thế!! Như một cục ị ý!! Mà kiểu này thì đừng hòng xin xỏ cô Liên nữa, hoãn mãi roài còn gì!!

Ôi zời ơi, rét quá rét quá, mọi người ơi, thứ 2 này đến bàn kế hoạch cả lớp đi chơi đâu đấy đi, nói chung là tao ủng hộ đi bus, trời rét thế này đi xe ngại lắm. Đi bus vừa đông vừa vui, cả nhà nhểy??

Đi đến nhà tao thì cần j bus : D
Thứ 4 các iem nhá, nhà tao hôm đấy 0 có ai( nếu nhiệt độ <10 thì còn thằng iem ---> bỏ qua ) .
Thứ 3 còn ktr vở bt Hóa nữa mừ, chít tao thui, mới có 80 bài , mà bài Hk còn fọt fẹt rẻ tiền nữa chứ...........................................................................................
0 ai khen jay của mìn ah? : D

Còn 1 tin nữa : lớp ta chưa có bài nào cho DẠ HỘI ĐẢNG hum 3/2 đâu đấy ! Hay là bảo thằng lãnh tụ lên đơn ca bài nhạc vàng vọt nào đây, 0 thì lớp mìn chơi quả Trường Sơn Đông ... Tây đi.
Các iem 10A1 đang mún 2 lớp tiếp tục giao lưu kìa, thứ 2 tuần sau nữa thì thế nào nhỉ?

Thêm bài nữa rồi tao đi ngủ trưa , lấy sức 6h học thầy Nghiêm (anh Kwon Sang Woo ' iem Lan nhỉ :D).
Các bạn HQ sắp sang rồi , hay là lớp mìn làm glưu lúc đấy đi.
ZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

-@ Héo của chị : hum ý chị đã chăm chăm để xem mà we^n mất :(( hụt ăn :(( chán ko chịu đc.Thi xong roài hum nèo giao lưu nhá ;)
-@ Ly tè : mày câu bài dã man vừa vừa thoai :p mà mai mặc đf á :-s tao mang đi vậy,vẫn ko hỉu lạnh thía này mà...brr...mà ko bắt nạt bé Héo của tao nhá :))
-@ Chip: ktra thoai,đành vậy,hoãn làm sao đc :D đi chơi đâu hả mày
-@ Theng Theng: thu vở Hóa thật à mày?:(( chết roài tao mới làm đến N2 khoảng 90 bài hay sao ý :((.Tao ko lôi đứa HQ nào về nhà,thía bọn mày?Mà lúc mình đến trg` thì nó bám đuôi theo à?Glưu cả HQ với 10a1 có đc ko nhỉ? Hay cứ tách ra?Jay của mày xấu òm :D

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
bọn mầy quá đéng !!!!!!!!!!!!
tao 0 hề có chủ í kâu cái cục ị zi cảh ..........
chẳng qua là lúc đếy tiện tay ngồi fọt fetj vài câu với cái vân thoai.........
OAAAAAAAANN QUÁ...............
bố mẹ tao còn rủ rê ng` mai ngỉ ở nhà nữa chứ.......
nh muh tao đeng hứng đi học...........-> àh màh 0 -> đi chơi mới đúng chứh....... :D
chết roài!!!!!!!!!!!!!!1 :-s quên chưa alo bảo bọn nó mẹc df lớp..thui kệ........ai bít thì cư mặc ...nhah

các bà oi chết tôi rồi, tôi đa mất vở bài tập hóa, làm thế nào bây giờ

Bờm mất vở Hóa hả, thế thì chuẩn bị tinh thần đi, 90% là toi rồi, 10% còn lại là cho khả năng chép thần tốc, có gì hỏi kinh nghiệm đồng chí Lan, Lan nhẩy? :-?

Thế nhưng mà khoảng bao nhiêu bài là vừa? Không tính mấy bài đề cương thì 130 ổn chưa? Nhỡ mai mà có ai lôi ra khoảng 200 bài là toi đấy, mọi người làm vừa2 thôi nhớ! Lại còn cái trò bốc thăm chọn bài nữa, không có tóm tắt thì đọc lại đề bài thế nào được, hơn trăm bài chứ có ít ỏi gì đâu cơ chứ. X(

Mà này nghe Hà Vân bảo mai mặc đồng phục tiếp, thế hỏi lại mọi người có định mặc không đấy, mặc thì phải mặc cả lớp chứ, cứ như hôm nay thì cả lớp độ khoảng chục đứa mặc, chẳng ra cái kiểu gì cả. Hay mai mặc đi giờ thể dục cho đẹp đội hình?

Chiều mai 2h đi thăm cô Nhung, nhớ đấy nhớ!
Quên, lớp mình có làm giao lưu với 12Anh không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

ehhhhhhhh
mai lop minh chua mac df vội.......
hoãn lại 1 tí nháh <-- tại nhìu đứa chưa lếy quần

ah.........lớp mình chắc chắn sẽ làm zao lưu khối chiên eng
đếy nháh!!!!!!!!! =D> =D> =D>
mai đến bàn bạc tiếp.....

ahhhhhhh...đứa nào cầm nkl đếy hảh b-) :-/
thó zi màh lâu thế ko bít
định để làm mắm ở nhà đếy àh
mai đến phải bắt nó mang dến
để còn vít mếy cái tin hoy hổi vào đếy cái chứ
chiện tình BÁCH LÃNH TỤ & HƯỜNG CÔ NƯƠNG chẳng hạn :)) :)) :))

Lớp mình sẽ làm giao lưu nhưng tao nghĩ nên làm với cả a1 0407 nữa.Lớp ý hay muh ;)
Chuyện đf cứ kệ nó đấy
NKL..hì...dà dà...dạ....hèm...tao cầm :D chưa vít xong tại đợt thi HK....đợi hum nay tao làm BT Hóa xong mai tao vít...nhá... :D
Nhớ cô Phương wa'....hum nay khóc--nẻ-->xót :((

hôm nay ngồi chép hết rồi, đuoc 100 bài tạm ổn

Đúng là 1 đống điểm cục shit!Chẳng hiểu HK2 còn ra rì ko?
To Thanh2: Cái avatar của mày ở đâu ra đấy? Đứa nào? có vẻ đẹp trai nhẩy:))
Cô Nhung mà ko khỏi bệnh thì thật là đau khổ!Môn Địa đi đâu về đâu đây??:((

học địa cái bà này thì chít mất :(( cả h toàn phải ngồi chép sách :^o b-(

lói thi` ngọng ,nại còn để tóc kiểu lai tơ lữa chớ 8-}

thế thì hợp với Nan quá roài :biggrin: >:) ~:> :twisted: :smoking: :beerchug: :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên