Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đúng là cái đề cục shit==> cí rì cũng shit!

hôm nay làm được, chắc là đủ lên chín hoặc mười. Thấy khổ thân các bạn phòng 2 quá, phải cái ông chết trôi. Thôi cố gắng lên còn 1 môn thôi, đừng nhụt chí nhé. Yêu tất cả mọi người, đặc biệt là cô bạn gái.

topic lớp A1 có vẻ ít tiếng wá nhỉ. Hôm nay các bạn lớp A1 thi thế nào? chúc mấy bạn A1 ngày mai thi tốt ha, còn 1 môn nữa thui hic

Bờm và Quỳnh Anh vào cốt để chúc người yêu thôi chứ rì? Thôi, nhờ Hà Vân và Nhung mà bọn mình được ké lời chúc:D

Ý cho tớ vào bon chen với :D tớ chúc bạn Chinh năm mới vui vẻ :x cái gì cũng vui và đậm đà :D chả hỉu từ này nghĩa gì :)) nó ngược nghĩa với từ nhạt nhòa :D
Chúc các bạn Anh 1 năm mới vui vẻ cả thể :mrgreen:

Bờm và Quỳnh Anh vào cốt để chúc người yêu thôi chứ rì? Thôi, nhờ Hà Vân và Nhung mà bọn mình được ké lời chúc

Ấy ấy bạn Chinh cứ hiểu lầm mình có ý tốt chúc các bạn A1 thật mà các bạn không tin.

Quỳnh Anh vào chúc thì còn hỉu đc chứ ông Bờm thì chúc j Nhung ở đây.Cần j thía đâu,mà cả QA cũng chẳng cần.Làm bài Hóa như shit lạy trời bà Quỳnh Anh :)) nhẹ tay.Còn Toán hum nay thì ko còn j để nói :(( khó vãi.Thoai,kệ nó,cho 3 ngày nghỉ thanh thản :D
Thanx bẹn Trang,iu bẹn Trang ghê cơ :x

nốt 3 ngày nghỉ bạn Lan đáng thương cũng chẳng được thanh thản mà còn fai chép vở bài tập Hóa,hichic làm mất vở mới nhục chứ,tội nghiệp bạn Lan hiền lành, tốt bụng :(( :))

môn toán, thô bỉ, môn lý , thế nốt, tao lam sai bai 2 rui, thay so nhầm hết, đau khổ wa, sao minh cứ hay gặp xui xẻo với môn lý the nhỉ, buồn wa, 3 ngay ngi ko dc yên ổn

Nẫu mề.... Toán thì ko đến nỗi tệ, lại nghe thằng Sex bảo sẽ ko tính điểm 1b với con 4a (đoạn tính SO) vì đề sai cho nên cũng đỡ hơn... Nhưng mà Lý với Hóa thì y như một đống shit ý, căn bản tại vớ phải lão Hải ly trời đánh, nếu là người khác thì còn có khả năng tử tế hơn... chẹp.. chẹp... :(

Thôi anh em ơi, thi xong roài thì đừng có nghĩ đến bài thi làm gì nữa!! Nghĩ chuyện đi chơi đi chứ, có ai có kế hoạch gì chưa? Mà lớp mình làm phát gì đi chứ nhểy, xem phim chẳng hạn??

Tao chẳng hỉu tao làm thía nèo mà tính đc SO :-/ :)) xấu hổ wa' đi mất :(( thoai đi mọi ng`,cái j wa thì cho nó wa đi cho rảnh ;) thoải mái đến khi họp phụ huynh đê ;)

chú ý : thứ 2 mặc đồng phục lớp chúng mày ui
đề nghị bà kon mặc đầy đủ nhá
- :(|) -

đồng phục ấy hả? Mặc cái quần ấy trong thời tiết này ấy hả? Có ai có giải pháp giữ ấm nào khả thi không, cứ hình dung cả lớp A1 mặc áo bông, áo len, áo rét dày xụ, mặc cái quần lính Nguỵ trông hay phết! :)
Mặc hay không mặc phải thông báo lại nhớ, không thi đến thứ 2 có mỗi em mặc là bắt đền các bác đấy. [-x
Thế cả lớp may xong đồng phục hết chưa mà mặc? Theo em biết là ít nhất có bạn Sấu chưa may đâu! 8-}

Tao may rồi nhưng 0 mặc đâu (may hỏng mừ!)---> chơi cây hồng vậy.
Hôm nay tao đi cắt tóc, trông siu rẻ tiền --> mượn em Lan thuốc mọc tóc :))

ehhhhhhhhhh!!!!!!!!!!! ;)
sao mọi ng` ai cũng có ve bức xúc cái vụ thi cử thía
=> thi xg roài thì vut quách deeeeeeeeee [-x =;
tuần xau xẽ có 1 ngay` A1 xổng chuông` .........nháh
kế hoạch hiện tại là :
= thời zan : thứ...ngày...théng 1 nam 2005
+ thâu séng
+ overnun
+ thâu chìu
( nếu ai thík ở overnite => cứ việc=>cac' be' xinh tươi của A1 sẵn sang` fục zuj ) ;)
= địa điểm : nhà theng2 điên (<-- mặc zuf chưa đc sự đồng í của khổ chủ => kệ !! bọn chúng ta cứ chiến,cứ phá,cứ phách.........)
*** thứ 2 có 2 viêc chính sau đêy:
#1 : cả lớp mình phải mac đòng fuc lớp đếy
#2 : bàn tính chiện di chơi chót hót kứt
P/S ...nhăc dến đêy mới nhớ ra.........
thứ cn lè cả lớp mình 9h đến trg` để đi thăm cô nhun

Các chị Anh1 thi thố thế nào :D
Mùa thi qua rồi, năm mới sắp đến, chúc các chị vui vẻ một năm mới đầy hoành tráng :D

chán quá, trượt quốc gia rồi. Lớp mình có moi Huong duoc thoi. That vong tran tre

Cái j cơ,trượt gần hết á?Tin có đúng ko đấy?Tao ko hỉu trời này mặc đf thì thía nèo nữa,tại zì tao thik mặc cả bộ cơ :(( chứ kiểu này thì chỉ mặc wần thui ah?
Kệ nó đi...Hepi Niu Ia bà kon nhá :x

THẬT KO VẬY , KO FAI THẾ CHỨ CHẮC BỜM ĐÙA HA, THUI KO SAO, KỆ NÓ ĐI, AH, KO THÔNG BÁO CHO CẢ LỚP LÀM SAO BỌN NÓ BÍT ĐƯỜNG MÀ MẶC DF

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên